Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: bạn-bạn thân

chauchau Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới
    Đang ở
    da nang

Unhappy bạn-bạn thân

Cuộc sống là may mắn khi gặp được những người bạn tốt,càng may mắn hơn khi có được 1 người mà gọi là bạn thân.
    Mình khá may mắn về đường tình bạn,đó là điều mà mình vốn lấy làm tự hào,nhung bây giờ mình lại đang hoài nghi nó.Thế nào là bạn thân?người có thể nói chuyện trên trời dưới đất hoài mà vẫn k hết chuyện,bùn cũng muôn gặp để kể,vui càng hơn thế để chia sẻ,những điều thầm kín nhất cũng có thể nói ra..........
    Mình có người bạn như thế,tình bạn cũng gần 10 năm rồi,khoảng thời gian k phải ít ,đó là điều mà trước giờ mình vẫn tự hào,thế mà giờ mình đang hoài nghi nó?
    Hai đứa tính khá trái ngược,mình ít nói với người k thân quen,nó thì ngược lại,cả 2 đứa may mắn làm chung 1 nơi,đôi khi mình thấy nó quá lo đi xây dựng các mối quan hệ với người khác mà quên mất mình,bùn chứ,mình góp ý,nó hứa sữa,nhưng đâu rồi vào đó,mình k để ý nữa.Thời gian trước,có chuyện xảy ra nên mọi mối quan hệ nó xây dựng đều gãy hết,mình hiểu giờ nó đang cố gắng xây dựng các mối quan hệ mới,đôi khi mình k hiểu nó có xem mình là bạn thân k?vì ai nó cũng có thể gọi là thân được.
    Mấy ngày nay,bv sắp có thi tay nghề,mình rủ nó qua học mà nó cứ hẹn mãi,sau mình biết nó ôn thi với người khác,bùn....k biết sao,trong khi đáp án câu hỏi mình đưa nó hết,k giấu diếm gì.Hôm nay càng bùn hơn,mình thi rớt do quá tin vào đáp án đã có,nó đậu,vậy mà cung k dthoai gì.
    Mình nên sao đây?suy nghĩ của mình vậy là xấu k?
    Lần sửa cuối bởi chauchau, ngày 09-04-2010 lúc 03:30 PM.