Kết quả 1 đến 6 của 6
    thaibinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Sử dụng thuốc AndriolTestocaps 40MG

Mong bác sĩ giúp dùm e. Em nam nay 23tuổi, chưa có gia đình. Thưa Bs gần đây dương vật của e tự nhiên rất ít cương cứng như mọi lần, và đặc biệt là mỗi khi gần gũi bạn gai e thì dương vật không thể cương cứng và nếu có thì cũng không được cứng lắm và tuột ngay lại. Chuyện nảy đã sảy ra vải lần và e thấy lo lắng, e đã đến trung tâm y khoa MEDIC tai đường Hòa Hỏa tp HCM. Sau khi được sét nghiệm thì Bs tại đây kê toa thuốc cho e trong đó có AndriolTestocaps 40MG( ngày uống 2 lần mỗi lần 1 viên) và Quazimin 1G (ngày uống 2 lần mỗi lần 1 tép), uống trong bữa an sáng và bữa ăn chiều. Uống trong 15 ngày. Trong qua trình dùng thuốc e thấy dương vật đã có dấu hiệu cương nhiều hon va cứng hơn nhưng chi được 80% so với lúc chưa bị bệnh. Nhưng bây giờ e đã sử dụng hết thuốc được khỏang 10 ngày thì e thay dương vật của e lai tro lai tình trạng cũ rất ít cương cứng va cương lên không được lâu. Thưa BS e cảm thấy lo lắng lắm, mấy nay e không giám gặp hoặc gần gũi bạn gái e. Mong Bs tư vấn giúp e là e có nên sử dụng lại toa thuốc cũ ở trung tâm MEDIC Hòa Hảo để mua thuốc va sử dụng tiếp không. Hoăc e sẽ phải làm như thế nào mong Bs giúp đỡ cho e. Xin chân thành cảm ơn Bs!

Mong sớm nhận được tư vấn từ phía các BS

Mong sớm nhận được tư vấn từ phía các BS

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Chào bạn! Tôi rất thông cảm và xin chia sẻ tình trạng của bạn, nhưng nếu xét về chuyên môn, tôi ko dám cho bạn lời khuyên, lời khuyên của tôi là bạn nên đi khám lại tại trung tâm đó, tại bác sĩ đó để xem có đỡ hơn ko, có cần dùng toa thuốc cũ hay tăng liều lượng thuốc lên.

Cảm ơn CHILE rất nhiều

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Tôi ko giúp đc gì đâu mà bạn cảm ơn, bạn hãy đi khám và quay lại chia sẽ với diễn đàn nhé. Biết đâu có ai gặp trường hợp như bạn