Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 29
    phuongthaoobrs's Avatar
    phuongthaoobrs Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Smile Proxeed Plus - Nâng cao chất lượng tinh trùng

Thử nghiệm lâm sàng cho thấy rằng các thành phần trong ProXeed Plus tối ưu hóa và cải thiện tốc độ và độ truy cập của các tinh trùng

Với hương vị chanh và rất có rất nhiều vitamin và chất dinh dưỡng thiết yếu bao gồm cả Selenium, Coenzyme Q10, sinh tố B12, sinh tố C, Kẽm, và Folic axit là rất quan trọng trong việc tối ưu hóa sức khỏe của tinh trùng. ProXeed Plus chứa L-carnitine (LC) fumarate, Acetyl-L-carnitine (ALC) HCl, Fructose, axit citric. Một hộp gồm 30 gói.

Thành phần:
    Các thành phần trong ProXeed ® Plus đã được kiểm chứng lâm sàng để cung cấp dinh dưỡng cần thiết để hỗ trợ tối ưu chất lượng tinh trùng.

L-carnitine (fumarate) 1 g
    Acetyl-L-carnitine 0,5 G
    Fructose Fructose 0,5 G
    Acid citric 50 mg
    Selenium 50 mcg
    Coenzyme 20 mg
    Vitamin C 90 mg
    Kẽm 10 mg
    axit citric 200 mcg
    Vitamin B 12 1,5 mcg

L-Carnitine & Acetyl-L-carnitine đóng vai trò chủ chốt trong tăng cường năng lượng và bảo vệ sự trao đổi chất của tinh trùng. Nhiều nghiên cứu lâm sàng đã chỉ ra rằng carnitines giữ một vai trò quan trọng có tác động đến chức năng di chuyển của tinh trùng, hình thái tinh trùng, độ tập trung,
    Fructose một trong những thành phần giúp nâng cao chất lượng tinh dịch

Axit citric giúp tăng quá trình trao đổi chất

Vitamin B 12 nâng cao các tế bào và tổng hợp DNA. Sự thiếu hụt vitamin B 12 là một trong những nguyên nhân giảm lượng, do vậy, để tăng cường sức khỏe tinh trùng, vitamin B 12 là điều cần thiết .

Selenium giúp ổn định sự tích hợp của các roi. Thiếu Selenium gây ra hiện tượng di chuyển tinh trùng chậm chạm.

Coenzyme như một loại một antioxidant thúc đẩy phát triển năng lượng và để ổn định sự tích hợp của các roi.

Vitamin C giúp tăng cường sức đề kháng cho các roi.

Kẽm là thành phần rất quan trọng trong việc sản xuất tinh. Người đàn ông có lượng tinh trùng thấp có hàm lượng Kẽm thấp hơn những người nam giới bình thường
    Ảnh đính kèm Ảnh đính kèm  
    [FONT="Comic Sans MS"][FONT="Comic Sans MS"][COLOR="SeaGreen"]Vì tương lai con em chúng ta[/COLOR][/FONT][/FONT]

bs haiphong's Avatar
    bs haiphong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

thuốc hay quá, giá tiền bao nhiêu 1 hôp thế? dùng như thế nào, trong bao nâu?

phuongthaoobrs's Avatar

Mặc định Proxeed Plus

Chao bs hp,

Cam on su quan tam cua ban den san pham Proxeed Plus - Nang cao chat luong tinh trung.

San pham Proxeed Plus la mot dang nutrition nen su dung khong can toa cua bac sy, san pham cua hang Sigma-tau HealthyScience, tham khao them tai website http://www.proxeed.com/default.asp

Proxeed Plus da duoc kiem nghiem, chung minh va su dung tu rat lau o khap cac noi tren the gioi nhu ANh, Italia, Phap, My.....ban co the hoi bat ky ai da, dang song va hoc tap tai cac nuoc Chau Au deu biet den san pham nay.

Cách sử dụng: Mỗi ngày uống 2 lần, 1 vào buổi sáng và một vào buổi tối (thời gian uống cách nhau 6-8 tiếng). Trộn 1 gói Proxeed ™ với 120ml nước/nước cam/nước trái cây.

Giá: 1,800,000 VND/hop (1 hop 30 goi su dung trong 1/2 thang)
    Lien he truc tiep voi minh neu mua nhieu hon 4 hop de co gia tot hon.
    [FONT="Comic Sans MS"][FONT="Comic Sans MS"][COLOR="SeaGreen"]Vì tương lai con em chúng ta[/COLOR][/FONT][/FONT]

phuongthaoobrs's Avatar

Cách sử dụng: Mỗi ngày uống 2 lần, 1 vào buổi sáng và một vào buổi tối (thời gian uống cách nhau 6-8 tiếng). Trộn 1 gói Proxeed ™ với 120ml nước/nước cam/nước trái cây.
    Với một số người mẫn cảm với thành phần L-carnitine có thể gây tiêu chảy nhẹ. Tiêu chảy này sẽ biến mất trong vòng một vài ngày.

Proxeed Plus là một dạng nutrition nên khi sử dụng không cần toa của bác sỹ

Proxeed Plus được khuyên dùng trong 6 tháng.

Giá: 1,800,000VNĐ/hộp (1 hộp 30 gói)

hanhlan_2002 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

tôi có thấy cái này ở nuoc ngoài, ở Việt nam mua ở đâu vậy?

BeBa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

đặt mua tại website ấy hanhlan, mà tại sao lại có thứ thuốc không cần chỉ định của bác sĩ nhỉ, chắc ăn dữ.

Nothing is impossible.

phuongthaoobrs's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi BeBa Xem bài viết
    đặt mua tại website ấy hanhlan, mà tại sao lại có thứ thuốc không cần chỉ định của bác sĩ nhỉ, chắc ăn dữ.

Nothing is impossible.
    BeBa ah, Proxeed Plus ko phải là thuốc, nó là thuc pham chuc nang.

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

hix đọc cả bài quảng cáo trên hổng có chỗ nào nói là thuốc hay TPCN hết sao bít được phuongthao.

TPCN thường dùng khi kết hợp trị bệnh nhỉ, và cho những người thiếu chất. Nếu thực sự TPCN này nâng cao được chất lượng tinh trùng thì cháy hàng mất...

phuongthaoobrs's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi Loire Xem bài viết
    hix đọc cả bài quảng cáo trên hổng có chỗ nào nói là thuốc hay TPCN hết sao bít được phuongthao.

TPCN thường dùng khi kết hợp trị bệnh nhỉ, và cho những người thiếu chất. Nếu thực sự TPCN này nâng cao được chất lượng tinh trùng thì cháy hàng mất...
    Loire vui long tham khao tai trang web: http://proxeedplus.nl hoac http://laivf.com nha

honeybear Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

2 trang web đều không vào được....xem lại đi bạn ơi

phuongthaoobrs's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi honeybear Xem bài viết
    2 trang web đều không vào được....xem lại đi bạn ơi
    trời tối quá, em oánh nhầm, thành thật xin lỗi các bác. Sau khi tỉ mẩn, từng chữ một em xin báo cáo lại ạ:
    http://www.proxeed.com/http://labivf.com

Rất mong nhận được sự quan tâm của các bác!

bs haiphong's Avatar
    bs haiphong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

thời gian điều trị trong 6 tháng với số tiền 1.800.000/30 hộp là qúa lớn bạn co thấy thế không

phuongthaoobrs's Avatar

Bs Hải Phòng ơi, order tại Mỹ trên trang http://www.proxeed.com giá vậy đó. còn về Việt nam bác cộng cho em tiền vận chuyển từ Mỹ về VN nè, tiền hải quan nè, tiền thuế nhập khẩu nè, tiền thuế VAT nè và các chi phí không tên khác nữa ạ.
    Em cũng thấy thế là hơi đắt nhưng giá bị niêm yết vậy rồi, hi vọng vài tháng nữa có gì thay đổi chăng.

handsomeboy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

về Việt nam bác cộng cho em tiền vận chuyển từ Mỹ về VN nè, tiền hải quan nè, tiền thuế nhập khẩu nè, tiền thuế VAT nè và các chi phí không tên khác nữa ạ.
    quả list thuế này gây ngán cho người tiêu dùng quá...có thay đổi chăng nữa chắc là tăng thêm % thuế chứ ko có bãi bỏ đâu phuongthao à...

phuongthaoobrs's Avatar

hik. Đó là Việt nam mà bác, chứ như ở nước ngoài, muốn nhập, xuất cái gì về thì nhập, cứ đóng thuế 7% là xong (Singapore). VN mình còn phân loại cái này thuế nhập khẩu, cái này nhập khẩu 3%, cái kia 5%, có cái lên đến 45%, mà oto thì thôi rồi.....chưa kể đến VAT cái 5%, cái 10%. thay đổi liên xoành xoạch.

Em cũng chỉ muốn bay qua, bay về, xách cho các bác, chỉ tính tiền công em đi thôi cho nhanh, nhưng cái này chỉ được mỗi lần khoảng chục hộp thôi các bác ạ.

bác nào muốn lấy kiểu này em cũng lấy được, nhưng nếu nhiều bác đặt thì phải đợi em gom gom khoảng mấy đơn hàng rồi em bay, chứ đặt em 1 hộp bảo em bay thì em bó tay ạ.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối