Kết quả 1 đến 7 của 7
Like Tree1Likes
  • 1 Post By hai_nguyen

Chủ đề: Nổi Nhiều Mụn Giống Mụn Rôm Ở Đầu Dương Vật Cụ Thể Là Phía Trong Bao Quy Đầu

haiha001 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Nổi Nhiều Mụn Giống Mụn Rôm Ở Đầu Dương Vật Cụ Thể Là Phía Trong Bao Quy Đầu

Thưa các bác BS. các anh các chị trong 4r

Em năm nay 24 tuổi đã có vợ. em bị mọc nhiều mụn đỏ ở dương vật cụ thể là ở đầu dương vật phái trong bao quy đầu. nổi nhiều mụn như giống như mụn Rôm ở trẻ em, không có hiện tượng ngứa , không bị hôi hay hiện tượng gì khác . em chỉ thấy rất nhiều mụn thôi ạ

Vậy các BS , các anh các chị trong 4r có thể cho em biết em có bị mắc bệnh gì không.
    và nếu mắc bệnh thì cách chữa hay dùng loại thuốc gì để chữa không ạ

thaicongtu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bạn nói rõ xem nó như thế nào. Bạn nổi mụn bắt đầu là khi nào? Màu sắc của mụn nữa!
    Mình cũng thấy có người khi quan hệ với bạn gái xong, 1 đến 2 ngày sau thấy phía trong bao quy đầu xuất hiện những mụn nhỏ màu trắng, giống như rôm ở trẻ em. Cũng không đau, ngứa hay có triệu chứng gì khác. Một thời gian sau nó hết, và khi quan hệ với bạn gái thì bị lại như trước. Không biết của bạn có giống vậy không?

hai_nguyen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Nghe bạn mô tả m thấy giống như là gai sinh dục, hay ngọc dương vật thì phải, cũng có thể do viêm quy đầu. Minh mới có chút kinh nghiệm. search trên mạng thấy có cái hình này giống thì phải, bạn xem có phải k0? đúng thì tốt. nó có cả trên da quy đầu, rãnh qui đầu nữa.(trông cũng sợ thiệt)

bạn search hình cụm từ: Pearly penile papules, nó ra nhiều lắm, xem có giống với minh ko?
    Osuongnhi likes this.

thaicongtu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Giống bệnh mào gà phải k ta?

haiha001 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi thaicongtu Xem bài viết
    Bạn nói rõ xem nó như thế nào. Bạn nổi mụn bắt đầu là khi nào? Màu sắc của mụn nữa!
    Mình cũng thấy có người khi quan hệ với bạn gái xong, 1 đến 2 ngày sau thấy phía trong bao quy đầu xuất hiện những mụn nhỏ màu trắng, giống như rôm ở trẻ em. Cũng không đau, ngứa hay có triệu chứng gì khác. Một thời gian sau nó hết, và khi quan hệ với bạn gái thì bị lại như trước. Không biết của bạn có giống vậy không?
    vâng đúng rồi đó ạ. mụn nó ở phía trong bao quy đầu nằm trên đầu dương vật và phía dưới của đầu dương vật,. mụn nó mầu trắng và hơi hơi đỏ. không ngứa không đau. và cũng không có mùi gì cả. hoặc do cơ thể mình nóng trong nó lên mụn phải không ạ. dạo này đi tiếp khách nhiều ăn nhiều đồ nóng và dùng rất nhiều bia rượu . mong các anh các chị có lời khuyên thích đáng dành cho em ạ. em xin cảm ơn

Nếu bạn so sánh với mấy hình search mà thấy giống như vậy thì ko sao đâu, đấy là gai sinh dục thôi, không lây, không ngứa gì, cũng ko có mủ, ko to dần lên......chỉ làm mất thẩm mỹ thui( mà có những cái gai đó có khi bạn gái lại thích lúc 'sung sướng' đấy). An tâm rùi. Còn nếu thấy khác thường thì nên đi khám, BS sẽ biết là bị làm sao.