Kính gửi các bác sĩ.
Em năm nay 21 tuổi, hiện đang là sinh viên.cách đây mấy tháng em bị ngứa, nhưng nghĩ là do bị mày đay nên uống thuốc chữa mày đay(có cả lấy thuốc lá về tắm) nhưng không khỏi.em ở trọ với 2 người bạn nữa thấy 2 người cũng bị ngứa như mình, nghi ngờ bị ghẻ nên đi khám ở B.v da liễu hà nội thì phát hiện đúng là ghẻ thật.Sau đó em có mua thuốc DEP về bôi thì thấy đỡ nhưng sau một thời gian thì thấy bị lại, thậm chí ở bìu và dương vật xuất hiện những nốt mẩn đỏ, rất khó chịu.nhiều chỗ do gãi nhiều nên dày lên như da trâu, thậm chí có chỗ bị loét.Trên da ở tay, chân đặc biệt ở vùng cổ-ngực xuất hiện những vết vảy như bị eczema, còn lại da ở 1 vài chỗ nổi mẩn như nổi chân lông khi trời lạnh.
Em cũng có tắm nước muối, tắm nước lá xà cừ và chữa bằng 1 vài thuốc nam khác nhưng không khỏi.lên mạng đọc thì thấy triệu chứng của mình giống hệt với triệu chứng ghẻ chàm hóa-rât khó điều trị dứt điểm.bác sĩ (mọi nguoi) có thuốc nào chữa dứt điểm bệnh này cho em với được không ạ.Em tham khảo thấy nhiều diễn đàn thấy có nhiều người cũng bị giống em nhưng chưa thấy có ai được chữa trị dứt điểm hẳn.Đây là hình ảnh các nốt trên dương vật:
Name:  d68b2feb290c56db753b3d1207a92eb0_43426696.sam0142.jpg
Views: 22033
Size:  195.2 KB
Mong bác sĩ và mọi người giúp đỡ em chứ em sắp phải đi học rồi.hiện giờ em đang ở nhà nên mới có thời gian chữa bệnh.Em xin cảm ơn ạ