Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: hai ben hang bi ngua

tuanhungpro Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định hai ben hang bi ngua

cho em hoi ti tai sao 2 hom nay hai ben hang cua em rat la ngua va co noi nhung mun lam tam mau do va ngua kho chiu lam.em bi lam sao the a

TinY Đang Ngoại tuyến Administrator

Đây là do một loại nấm nào đó gây ra, nhất là ỏ nơi không thoáng khí, ẩm như là vùng bẹn, cơ quan sinh dục.Bạn có thể mặc loại quần lót mỏng, không bí hơi để tránh cọ sát với quần thường thì da cũng đỡ bị kích thích. Hiện giờ bạn nên giữ vệ sinh sạch sẽ. Tránh ăn các thực phẩm có thể gây dị ứng ngứa ngáy hoặc quá cay chua.
    Và bạn nên tới bv để bs kiểm tra và điều trị bạn nhé.

nhung ma may hom nay em ve que choi roi tu dung bi nhu the co phai la do la nuoc ko?quan lot cua em mac tu truoc toi h van the co bao h bi the nay dau

Dongy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Môi trường không sạch sẽ khiến người ta mắc nhiều thứ bệnh khác nhau , trong đó có trường hợp của bạn đấy . Tiếp xúc với nước không sạch sẽ gây nhiều bệnh về nấm . Tốt nhất bạn nên đến BV để cho BS kiểm tra xem bạn thật bị nấm hay không và cho bạn thuốc trực tiếp nhé ! Hãy "khai" bệnh cho BS biết , đừng ngại chi cả nếu như bạn muốn hết bệnh . Bạn nhớ viết bài có dấu cho đễ đọc chút nhé ! ^^
    Lần sửa cuối bởi TinY, ngày 24-06-2009 lúc 10:53 PM. Lý do: Tới hiệu thuốc tây thì làm sao khám đc DOngy ^^

Trích dẫn Gửi bởi tuanhungpro Xem bài viết
    nhung ma may hom nay em ve que choi roi tu dung bi nhu the co phai la do la nuoc ko?quan lot cua em mac tu truoc toi h van the co bao h bi the nay dau
    Hiện tượng mẩn ngứa của bạn có thể do vệ sinh không thường xuyên, do mặc quần chật không thoáng mát, do dị ứng thời tiết, hay do nguồn nước không đảm bảo vệ sinh, hoặc một nguyên nhân nào đó... Bạn có thể cải thiện những yếu tố đó và theo dõi thêm nếu trong vòng một vài ngày, nếu thấy hiện tượng này không đỡ thì bạn cần đi khám tại bệnh viện da liễu hay khoa da liễu của các bệnh viện đa khoa để bác sĩ hướng dẫn thuốc bôi phù hợp bạn nhé.(tamsubantre)
    Lần sửa cuối bởi TinY, ngày 25-06-2009 lúc 01:07 AM.

em cũng chả hỉu thế nào nữa no ngứa lắm.cái mụn đó hình tròn lúc đầu màu đỏ và giờ những chỗ bị trước lại chuyển sang màu nâu (sẫm màu ).thế có phải em bị nấm ko và mua thuốc gì được.

Trích dẫn Gửi bởi tuanhungpro Xem bài viết
    em cũng chả hỉu thế nào nữa no ngứa lắm.cái mụn đó hình tròn lúc đầu màu đỏ và giờ những chỗ bị trước lại chuyển sang màu nâu (sẫm màu ).thế có phải em bị nấm ko và mua thuốc gì được.
    Mình khuyên bạn nên tới bv để kiểm tra nhé,ko đc tự mua thuốc điều trị khi chưa có chỉ định của bs nhé!

namsinh90 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

vậy bạn đã hết chưa...chỉ mình vói

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

có thể là nấm hoặc viêm nhưng ko rõ là gì thì đừng vội dùng thuốc nhé

namsinh90 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

em khong biet co phai do em thu dam nhiu hay khong (2l/ngay) no moi bi nhu vay khong ...mong Ace nao co kinh nghiem chi dum em voi...xin cam on

thay's Avatar
    thay Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

bạn coi cái này xem có giống của bạn không!
    Hắc lào: Biểu hiện và cách điều trị
    thủ dâm àh!
    .......