Kết quả 1 đến 4 của 4
    minhdh275 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định bệnh dương vật bị nứt da ở đầu

Mong mọi người giúp đỡ. Mình có 1 vấn đề là bt ko sao, khi quan hệ với bạn gái xong thường da ở đầu dương vật hơi mẩn ngứa, nếu quan hệ 2, 3 ngày liên tiếp thì đầu dương vật bị nứt ra, đau rát nếu cố ^^. DV trở lại bt nếu kiêng tầm 2 3 ngày. mình sống sạch sẽ và quan hệ chỉ với bạn gái. cho mình hỏi đó là nguyên nhân gì ? và cách chữa trị ?

tammao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi minhdh275 Xem bài viết
    Mong mọi người giúp đỡ. Mình có 1 vấn đề là bt ko sao, khi quan hệ với bạn gái xong thường da ở đầu dương vật hơi mẩn ngứa, nếu quan hệ 2, 3 ngày liên tiếp thì đầu dương vật bị nứt ra, đau rát nếu cố ^^. DV trở lại bt nếu kiêng tầm 2 3 ngày. mình sống sạch sẽ và quan hệ chỉ với bạn gái. cho mình hỏi đó là nguyên nhân gì ? và cách chữa trị ?
    Bạn đã cắt bao quy đầu chưa ? Có vẻ như bao quy đầu hơi hẹp , hoặc là lúc quan hệ mạnh mà lại bị khô , nên quy đầu bị rách nức ra 1 ít , còn ngứa thì mình nghĩ là cũng tại nứt ra nên gây ra ngứa

minhdh275 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

haizzz, vẫn cần người tư vấn, mình vẫn bị

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

theo mình bạn sống sạch sẽ ko có nghĩa là ko dễ mắc bệnh viêm nhiễm, viêm nhiễm có thể xuất phát từ nhiều phía, mình nghĩ bạn cứ khám đi cho nó chắc.