Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Yêu sinh lý?

kid247 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Exclamation Yêu sinh lý?

Cho em hỏi, khi e quan hệ với bạn gái, chỉ vừa mới trong giai đoạn "khúc dạo đầu", bạn gái em chỉ vừa dùng tay kích thích dương vật của em chưa được một phút hay em chỉ vừa mới kích thích cho bạn gái được một chút đã xuất tinh. Và trong khi quan hệ với bạn gái, chưa khi nào dương vật của em đạt được hết độ cương cứng, không như lúc thủ dâm. Cho em hỏi như vậy có phải là yếu sinh lý không? Và nếu phải thì có thể chữa như thế nào, có cần uống thuốc gì không hay chỉ những bài tập vật lý. Giúp em với bác sĩ, em không muốn tình trạng này kéo dài và làm bạn gái em cứ mất hứng mỗi lần quan hệ!

Cám ơn bác sĩ và bạn đọc!

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn mới quan hệ nên chưa quen thôi. Từ từ cơ thể bạn sẽ quen dần, nhớ những lần quan hệ sau nên nhẹ nhàng và từ từ nhen.

kid247 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình ko bít, mình quan hệ cũng chục lần rồi, và lần nào cũng vậy, nên mình mới lo lắng. Vì khi mình thủ dâm tình trạng cũng như vậy, dù có độ cương cứng hơn khi quan hệ nhưng vẫn xuất tinh rất sớm, chỉ khoảng 1-3'. Có bác sĩ nào giúp em không ạ?

tuoitremoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Chà, xem ra có lẽ bạn yếu thiệt rồi, làm thế nào bây giờ nhỉ, mình không có nhiều kinh nghiệm trong chuyện này.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

BẠn đi khám BS xem sao, có 1 vài phương pháp tập luyện sẽ giúp bạn kéo dài thời gian quan hệ hơn.