Kết quả 1 đến 4 của 4
    ntngoctan1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Xuất hiện mụn màu trắng đục.

Trước tiên em xin chào bacsi.com.Em hiện tại 19 tuổi.Cũng chưa từng có quan hệ tình dục.Thế nhưng em không biết tại sao ở bìu(phần chứa tinh hoàn) và 1 ít ở dương vật lại nổi những nốt như mụn(nhưng không phải mụn nước) bên trong có nhân màu trắng đục,nhưng không gây đau hay ngứa.Một số nốt em có thể nặn ra như mụn vậy,tất nhiên khi nặn ra thì phần bên trong màu trắng.Lúc đầu em tưởng chẳng có gì cả,nó sẽ tự hết,nhưng khi đọc biểu hiện của bệnh "sùi mào gà" thì rất lo sợ.Bây giờ sau 2 tháng thì xuất hiện thêm 1 chút chứ không xuất hiện nhiều.Em hông biết là em bị bệnh gì.Có nguy hiểm không bác sĩ.Và cách điều trị như thế nào,trung tâm nào là tốt nhất ở tp HCM để khám các bệnh tương tự như thế này..
    Sau cùng em xin cảm ơn trước ạ.

dlink500t Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Em nên đến bệnh viện Y dược tp.Hồ Chí Minh
    Bệnh viện Bình Dân cũng chuyên nam khoa, nhưng theo mình thấy chỉ 2/10 bác sĩ là nghe bạn kể bệnh, số còn lại khám rất qua loa. Vì số lượng bệnh nhân rất nhiều , mà duy chỉ có 1 bác sĩ khám.
    Choáng lắm bạn à

ntngoctan1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Thế triệu chứng trên có nguy hiểm hok

Một số người nói là mấy trường hợp như vậy sẽ tự hết.Giờ em lo wa hok biết mình bị bệnh gì.Nó có nguy hiểm hay không nữa.

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

Đừng lo lắng !

1/Theo như trên thì bạn chưa từng quan hệ thì có thể bỏ qua các bệnh về tình dục.

2/Bạn không nói bạn giữ vệ sinh thế nào. Nhưng mình cũng nói thế này:
    _ Chưa quan hệ thì nếu có bệnh là xuất phát từ kém vệ sinh.
    _ Vệ sinh chỗ ấy ngày 2 lần (nếu có chơi thể thao thì phải hơn). Thay quần áo và quần lót mỗi ngày, quần lót chọn loại vải co giãn thấm hút tốt, size vừa phải.

Những biểu hiện trên theo mình chỉ là những vấn đề của tuổi mới lớn, sẽ tự hết, đừng manh động.