Kết quả 1 đến 2 của 2
    Young Pilot Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Xin các bác sĩ giải đáp cho thắc mắc của em về bênh giang mai

Ngày 8/11, em có lên Vọng để massage thổi kèn,trong lúc làm việc,em có sờ tay vào chỗ kín của nhân viên massage thấy rất nhiều nuwocs,em lấy tay thụt đi thụt lại (lúc đó em đang say) và gái massage đó thổi kèn của em.Em về thì mấy ông anh doạ là thổi kèn sẽ bị bệnh.Hiện nay em rất lo lắng,ngón tay trỏ của em ở phần trên bây giờ có 1 vết bong da,ko biết có phải vết loét ko nhưng không thấy chảy máu,nhìn như vết khô rồi bong da,đằng sau em có 1 vết mụn to.1 tháng sau,em đi xét nghiệm thì người ta bảo là chưa có kết quả rõ ràng là âm hay dương,hẹn 1 tuần sau xét nghiệm lại.Xin các bác hãy giải đáp cho em,ko biết em có bị giang mai ko,vì em nghĩ người khoẻ mạnh mà đi xét nghiệm là âm tính,sao của em lại không rõ ràng phair chăng em đã bị giang mai,dương vật em thì chưa thấy biểu hiện gì và trước đó em chưa quan hệ td bao giờ
    Xin ác bác hãy giải đáp giúp em,em xin cảm ơn

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

cso thể ko rõ ràng ở đây là ý bác sĩ nói ko có dấu hiệu bất thường của bệnh hoặc của HIV đấy bạn, bình tĩnh đã, bạn nhát vậy mà còn làm liều, nếu dấu hiệu cơ thể ko có gì lạ, bên nên bổ sung vitamin C dể tăng sức đề kháng, sau đó hãy quay lại khám đúng hẹn, bạn chưa có biểu hiện gì nên ko thể nói là có bệnh được