Kết quả 1 đến 5 của 5
    khongbietabc Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Xin bác sỹ giúp giùm.

Gần đây do tình cờ tôi mới để ý thấy dương vật của mình có hiện tượng lạ. tôi đã tìm hiểu trên mạng về các hiện tượng lạ nhưng không biết được triệu chứng mình gặp phải là hiện tượng gì. Xin bác sỹ và mọi người trên diễn đàn giúp tôi với. Tôi đang rất lo lắng.
    Tình cờ một lần gần đây khi tôi đang tắm và quan sát dương vật của mình tự nhiên tôi thấy dưới lớp da dương vật (khu vực gần giữa dương vật chứ không phải bao qui đầu) có dải sần như dang hạch nổi lên. Ban đầu tôi tưởng có vật ký sinh hay đại loại một thứ như vậy xâm nhập và năm dưới da nhưng không phải. Tôi quan sát phần xung quanh thi thấy đấy không phải phần mạch máu như những vị trí khác. phần nay nhìn qua giông như mạch máu chạy dưới da nhưng khi sờ vào thấy như hạch nổi dạng sợi to như que tăm nằm dưới da. Liệu tôi có mắc bệnh gì không. Tôi có thể kiểm tra xem có vấn đề gì, ở bệnh viện nao xin bác sỹ và các bạn chỉ dùm. Tôi hiện đang lam viec tại hà nội

Bac sy ko tra loi. cung Ko thay ai giup ah.hic

vẫn không có ai trả lời giúp tôi ah.buồn quá

july123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Có thể đó là giãn tĩnh mạch thân dương vật, do tôi làm việc ở TP nên không rành ngoài đó lắm!

Trích dẫn Gửi bởi july123 Xem bài viết
    Có thể đó là giãn tĩnh mạch thân dương vật, do tôi làm việc ở TP nên không rành ngoài đó lắm!
    Xin cảm ơn! Cũng mong là như bạn nói. Mấy hôm nay lo quá.Đang định đi bệnh viện khám xem ntn nhưng cũng ngại