Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Viêm quy đầu DV

chutich Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Viêm quy đầu DV

Dv em có 1 thời gian cảm thấy ngứa . lúc hết ngứa thì lại thấy trên quy đầu có nốt trắng nhỏ li ti . Em có đi khám ở bv da liễu gần bv bạch mai . Bác sĩ chuẩn đoán em bị viêm quy đâu kê đơn : eumovate 5g bôi 10 ngày ngày 2 lần
    mangino gel
    ry-ril 250g ngày 2 viên chia 2 lần sau ăn
    colaf ngày 2 viên chia 2 lần sau ăn
    em uống thuốc + vệ sinh sạch sẽ ma chả ăn thua gì . nốt trang li ti con nhieu va ko thấy giảm bớt gì cả . và 2 bên miệng sáo em kô cân nhau liệu có sao kô . no' bị lệch khoảng 2 mm . bên miêng sáo bị lệch đó trước hình như bị xước bên trong lỗ tiểu ngay sát miệng sáo đó . vì đợt em thấy bên trong co vệt trắng như kiểu vết xước bị nhiễm trùng vậy . khoảng hai ngày sau thi vệt đó mất và em thấy 1 bên miêngj sáo của em bi vênh lên 1 ít mà đến 3 tháng nay vẫn chẳng thay đổi gì . cho em hỏi như vậy liệu có sao kô . hơn nữa la với kái bệnh viêm bao quy đầu kia . em sợ ung thư DV lắm . Mong Bác Sĩ tư vấn giúp .

Q & K's Avatar
    Q & K Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bác sĩ đã kê đơn và yêu cầu bạn bôi trong 2 lần/ 10 ngày. Bạn đã bôi đủ chưa? Bạn hãy vệ sinh sạch sẽ càng nhiều lần càng tốt.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

vậy thì bạn nên đi khám lại, nếu bạn đã bôi thuốc 10 ngày mà ko có tiến triển gì thì có thể đã chuẩn đoán sai hoặc bệnh đã tiến triển nặng hơn.

Trích dẫn Gửi bởi ChiLe Xem bài viết
    vậy thì bạn nên đi khám lại, nếu bạn đã bôi thuốc 10 ngày mà ko có tiến triển gì thì có thể đã chuẩn đoán sai hoặc bệnh đã tiến triển nặng hơn.
    Hix . Như thế la ntn ạ . Dv em ko thấy ngứa . ko thấy Đau . cũng kô thấy bí tiểu hay gì cả . chỉ la nhiều mụn trắng li ti 1 mảng trên quy đầu ấy . vs cả dv em quy đầu có nhiều kẽ nứt lắm . nhìn thấy sợ sợ . em uống thuốc được 8 ngày oài .

BackJack Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mụn trắng li ti nằm ở đâu trên quy đầu, ở mặt trong hay mặt ngoài bạn có thể post hình cho mọi người xem ko

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

vậy bạn uống hêt thuốc đi, rồi đi tái khám lại, mua thuốc thêm về uống là ổn, ko sao đâu.

Trích dẫn Gửi bởi BackJack Xem bài viết
    mụn trắng li ti nằm ở đâu trên quy đầu, ở mặt trong hay mặt ngoài bạn có thể post hình cho mọi người xem ko
    nó nằm ngay trên quy đầu ấy . Em kô biết post hình . có lẽ em phạ đi tái kham thui . hi vọng là không sao