Kết quả 1 đến 3 của 3
    visunghiep Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Vấn đề về "thằng nhỏ" :(

Em năm nay 18 tuổi nhưng "thằng nhỏ" vẫn chưa "thò đầu" ra. Em đuợc biết việc nó không chịu "thò đầu" sẽ ảnh hưởng đến "chuyện ấy" sau này nên đã tập và đã tuột được nó xuống .. nhưng, lúc nó nhỏ thì em tuột được xuống dưới, còn lúc nó cương thì chỉ tuột ra hết cái đầu thôi, không thể tuột xuống được nữa. Em muốn hỏi như vậy có phải bị hẹp bao quy đầu không ? Và khi tuột ra, em đụng vào cái đầu, thấy đau đau, như thế có sao không ạ ? Em cần phải làm gì ? ... Xin được 1 lời tư vấn từ các bác sỹ trong diễn đàn... Em xin càm ơn ạ !!!

Dongy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Trích dẫn Gửi bởi visunghiep Xem bài viết
    Em năm nay 18 tuổi nhưng "thằng nhỏ" vẫn chưa "thò đầu" ra. Em đuợc biết việc nó không chịu "thò đầu" sẽ ảnh hưởng đến "chuyện ấy" sau này nên đã tập và đã tuột được nó xuống .. nhưng, lúc nó nhỏ thì em tuột được xuống dưới, còn lúc nó cương thì chỉ tuột ra hết cái đầu thôi, không thể tuột xuống được nữa. Em muốn hỏi như vậy có phải bị hẹp bao quy đầu không ? Và khi tuột ra, em đụng vào cái đầu, thấy đau đau, như thế có sao không ạ ? Em cần phải làm gì ? ... Xin được 1 lời tư vấn từ các bác sỹ trong diễn đàn... Em xin càm ơn ạ !!!
    visunghiep thân mến !

"thằng nhỏ" của bạn chưa "thò đầu" ra khi bạn 18t cũng là chuyện bình thường cả . Đừng có quá lo lắng nhé ! Khi bạn QTHD thì nó cũng tự tuột xuống thôi mà . Khi bạn tuột ra , đụng vào cái đầu thì nó đau cũng là chuyện bình thường .
    Nếu bạn muốn chắc chắn hơn bạn có bị hẹp bao qui đầu hay không thì bạn nên đến BV để kiểm tra . Như vậy sẽ an toàn hơn cho bạn .

TinY Guest

Trích dẫn Gửi bởi visunghiep Xem bài viết
    Bạn nên tới Nam Khoa của các bv lớn có uy tính để đc tư vấn về việc cắt bao quy đầu