Kết quả 1 đến 5 của 5
    minhcodon9119 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Vấn đề về bao quy đầu đáng được các bác sĩ lưu tâm

bác sĩ ơi cho em hỏi em cắt bao quy đầu đc 1 tháng 10 ngày rồi nhưng sao phần cắt bên phải của dương vật lại sưng lên ko đều như ở bên trái dzậy ( sưng ít thôi nhưng không đều ). Vết thương giờ đã lành hẳn, không đau gì hết, đã quan hệ được gòy nhưng sao lần nào quan hệ bạn gái em cũng than là đau, rát ( trước đây thì không có) em lo lắm hay tại vết sưng làm dương vật to ra khiến bạn gái em đau, bên trái dương vật thì đẹp lắm nhưng còn bên phải thì xấu lắm không biết là em có cần đi khám hay không? Hay là nó sẽ tự động xẹp xuống, hix cứ như vậy thì làm sao em dám đi massage hixx mong bác sĩ giải đáp dùm thắc mắc

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn đi mát xa cái đó đó hả, bạn có thú vui hay ghê.
    bạn nên trở lại bệnh viện để khám và xin ý kiến bác sĩ nha. Có thể nên mua thuốc về bôi, bạn hạn chế ăn rau muống, những món ăn có thể gây lòi thịt, tốt hết thời gian này nên hạn chế quan hệ.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Nếu lo lắng bạn đi tái khám lại hen. The tôi, có thể chỗ sưng lên là sẹo lồi, có thể sẽ lâu hạ xuống, bạn cũng xem lại khi quan hệ có làm gì thô bạo không ? Có thể mới cắt nên bạn cảm thấy hưng phấn hơn khi quan hệ.

minhcodon9119 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Nammap Xem bài viết
    Nếu lo lắng bạn đi tái khám lại hen. The tôi, có thể chỗ sưng lên là sẹo lồi, có thể sẽ lâu hạ xuống, bạn cũng xem lại khi quan hệ có làm gì thô bạo không ? Có thể mới cắt nên bạn cảm thấy hưng phấn hơn khi quan hệ.
    cám ơn bác sĩ đã giải đáp thắc mắc của em, nhưng mà em nghe bác sĩ lúc phẩu thuật đã nhấn mạnh với em là ko cần phải kiêng cử bất cứ món gì, nên em về nhà ăn thoải mái chẳng kiêng cử gì nữa hix, cái phần cắt của em thì nó ko sưng lên, nó có 1 khe nứt, phần trên khe nứt nó sưng lên nhưng ko đau gì cả. Ah, còn về phần quan hệ thì em quan hệ nhẹ nhàng bình thường lắm nhưng cảm giác như nó ko được trơn tru như trước được, hì cám ơn các bác sĩ nhiều

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Cái gì mới tất nhiên sẽ không quen lúc đầu, từ từ bạn sẽ quen dần thôi, bạn yên tâm.