Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 21
Like Tree1Likes

Chủ đề: Vấn đề cắt dây thần kinh khoái cảm lưng dương vật

Minhhai93 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Vấn đề cắt dây thần kinh khoái cảm lưng dương vật

Thưa bác sĩ, xin hãy tư vấn giúp em vấn đề về việc cắt dây thần kinh khoái cảm ở dương vật. Em đang vô cùng hoang mang.
    Cách đây 1 ngày em có đi khám lý do bị xuất tinh sớm (em nhấp vài cái đã ra). Bác sĩ có nói em do bao quy đầu dài quá (bình thường em cương lên vẫn tự tuột ra) và có tình trạng bị nhiễm khuẩn, em có thấy ở đầu khấc có các hạt ngọc trai trắng nhỏ xíu (không phải bệnh xã hội ạ). Thế là em đồng ý cắt bao quy đầu và đốt các hạt ấy. Sau đó bác sĩ bảo em nên cắt dây thần kinh khoái cảm thì sẽ cải thiện được tình trạng xuất tinh sớm. Em đồng ý cắt luôn 4 dây.
    Em về lên mạg xem thì thấy có nhiều bài nói về việc làm này là khôg hiệu quả mà còn nguy hiểm, không những không làm cho lâu ra mà còn có khả năng không cương lên nổi. Em đanh rất hoang mang ạ. Trước khi đi làm em cũng có tìm hiểu trên mạng thấy có nói phương pháp này có hiệu quả, làm xonh rồi thì lại đọc được những bài này. Hiện em chưa thấy dương vật em cương lên ạ. Em có thử mở bộ phim jav xem thử thì cũng tập trung lắm mới thấy động đậy 1 xíu. Không biết là do mới cắt bao quy đầu nên vậy, do tâm trạng em đang rối bời hay là do cắt dây thần kinh đó là em liệt dương luôn rồi.

Xin bác sĩ tư vấn giúp em với ạ.

tonyken Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Minhhai93 Xem bài viết
    Thưa bác sĩ, xin hãy tư vấn giúp em vấn đề về việc cắt dây thần kinh khoái cảm ở dương vật. Em đang vô cùng hoang mang.
    Cách đây 1 ngày em có đi khám lý do bị xuất tinh sớm (em nhấp vài cái đã ra). Bác sĩ có nói em do bao quy đầu dài quá (bình thường em cương lên vẫn tự tuột ra) và có tình trạng bị nhiễm khuẩn, em có thấy ở đầu khấc có các hạt ngọc trai trắng nhỏ xíu (không phải bệnh xã hội ạ). Thế là em đồng ý cắt bao quy đầu và đốt các hạt ấy. Sau đó bác sĩ bảo em nên cắt dây thần kinh khoái cảm thì sẽ cải thiện được tình trạng xuất tinh sớm. Em đồng ý cắt luôn 4 dây.
    Em về lên mạg xem thì thấy có nhiều bài nói về việc làm này là khôg hiệu quả mà còn nguy hiểm, không những không làm cho lâu ra mà còn có khả năng không cương lên nổi. Em đanh rất hoang mang ạ. Trước khi đi làm em cũng có tìm hiểu trên mạng thấy có nói phương pháp này có hiệu quả, làm xonh rồi thì lại đọc được những bài này. Hiện em chưa thấy dương vật em cương lên ạ. Em có thử mở bộ phim jav xem thử thì cũng tập trung lắm mới thấy động đậy 1 xíu. Không biết là do mới cắt bao quy đầu nên vậy, do tâm trạng em đang rối bời hay là do cắt dây thần kinh đó là em liệt dương luôn rồi.

Xin bác sĩ tư vấn giúp em với ạ.
    bạn bình tĩnh lo dưỡng cho vết thương lành lại đi. Mới cắt bqd chưa thể cương cứng dc bth đâu. Rồi hãy xem xét lại

Vết thương bạn sao rồi. Bạn có đi khám lại đâu chưa?

Em mới cắt được 2 ngày. Vẫn đang quấn băng ạ. Không có dấu hiệu đau, chỉ hơi sưng ở dưới. Em thấy nhiều người cắt bqđ xong còn bị cươnh đến đau luôn mà em không cương nổi dù cố xem phim jav. Em lo quá

Hiện em mới đi thay băng thôi. Có thể cho em nhiều thông tin về việc cắt dây thần kinh này không ạ. Giờ em ân hận quá, cắt mất 4 dây rồi liệt dương luôn thì đời coi như xong

Hiện em mới đi thay băng thôi. Có thể cho em nhiều thông tin về việc cắt dây thần kinh này không ạ. Giờ em ân hận quá, cắt mất 4 dây rồi liệt dương luôn thì đời coi như xong
    bạn hãy theo dõi xem, khi ngủ theo sinh lý thì mới cương, đa số ngta cương khi ngủ. Còn việc bạn mới cắt do tâm lý nữa, bạn hãy theo dõi thêm vài ngày nữa xem. Có thể pk tư nói vậy để moi tiền bạn đó. Bạn đừng đến đó nữa, hay kiếm bv công mà khám. Đừng quá lo, thần kinh nhiều dây, bạn chỉ mất 1 phần khoái cảm thôi. Việc bây giờ là bạn hãy chăm sóc để vết thương mau lành lại, rồi kiểm tra.

vithao1s8 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

“Ở VN đừng mơ xe hơi rẻ” - câu nói này đúng cả khi thuế nhập cảng từ thị trường ASEAN đang giảm sâu, hay giá xe du nhập rẻ “giật mình” từ thị trường Ấn Độ.

Đáng nói, hiện mức giá bán ra cho mỗi chiếc Hyundai i10 đến tay người tiêu dùng từ 360 - 450 triệu đồng tùy dòng số tự động, số sàn. Giá thành mỗi chiếc xe NK bao gồm giá xe tại cửa khẩu bên nhập (giá CIF), thuế NK, thuế tiêu thụ đặc biệt (TTĐB), thuế VAT và phí tổn khác.

Ngoài thuế suất cao, để chiếc xe hơi được lăn bánh trên đường, người dân còn phải chịu rất nhiều mức phí gồm: phí cấp biển số (2 - 20 triệu đồng tùy địa phương), phí đăng kiểm (240.000 - 560.000 đồng/lần kiểm định), phí cấp giấy chứng thực đảm bảo an toàn kỹ thuật (50.000 - 100.000 đồng/lần), phí bảo trì đường bộ (1,4 triệu đồng/năm), bảo hiểm trách nhiệm dân sự, bảo hiểm vật chất, phí thí nghiệm khí thải (xe dưới 7 chỗ là 16 triệu đồng/lần), phí cấp giấy dán nhãn năng lượng (100.000 đồng).

Như vậy, nếu mỗi chiếc Hyundai i10 có giá CIF là 85 triệu đồng, thì sau khi cộng thuế NK (70% tính theo giá CIF), thuế TTĐB (35%, tính sau khi cộng thuế NK), thuế VAT (10%, tính sau khi cộng giá CIF cùng thuế NK và thuế TTĐB) thì tổng giá trị chưa đến 220 triệu đồng. Với giá bán từ 360 - 450 triệu đồng, mức giá ô tô đến tay người tiêu dùng đã tăng ít nhất 300%, sau khi phải gánh nặng thuế và lãi cho các doanh nghiệp (DN) NK. Sau khi trừ thêm hoài khác (gồm nhà xưởng, bến bãi, nhân lực, lợi nhuận...), DN bán xe lãi trên 100 triệu đồng.
    Với thị trường ASEAN, dù thuế suất NK đã giảm từ 40% xuống 30% từ đầu năm 2017, mức giá ô tô đến tay người tiêu dùng vẫn cao hơn rất nhiều lần giá NK. Cụ thể, theo ông Nguyễn Tuấn, Giám đốc Công ty ô tô Thiên An Phúc, giá một chiếc Toyota Fortuner từ Indonesia về đến cảng VN là 27.500 USD (tương đương 700 triệu đồng tính theo tỷ giá ngày nay), nhưng giá đến tay người tiêu dùng là hơn 1,3 tỉ đồng, chênh ít ra 600 triệu đồng.

tdt1492 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bạn bình tĩnh và lo dưỡng vết thương trước ak, mình cũng bị giống bạn nhưng hiện tại mình vẫn cương cứng bình thường ak, mình cũng không biết có ảnh hưởng gì không nữa, tới hôm nay mình đã được 1 tháng rùi

Vậy là cũng k có gì đúng k bạn

hiện tại thì mình vẫn thấy mọi thứ bình thường ak bạn

Bạn thử quan hệ lại chưa, có kéo dài được hơn không bạn

mình chỉ mới thử td thui thì cảm thấy có lâu hơn xí thôi ak

Có thấy khó chịu hay đau gì không bạn. Lúc xuất tinh vẫn bình thường chứ?

bạn đã lành chưa. Đừng quá lo, chờ lành lặn rồi thử xuất tinh

chắc do vết thương vẫn chưa lành hẳn nên còn hơi đau ak bạn, lúc xuất tinh thì vẫn bình thường ak, bạn lo dưỡng vết thương trước đi ak chắc không có vấn đề gì đâu, chúc bạn mau khỏe

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bị phòng khám nam khoa lừa cắt dây thần kinh lưng dương vật
    Bởi Banhmycaycay trong diễn đàn Nam Giới
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 25-05-2016, 09:36 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-07-2013, 11:21 AM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-01-2013, 06:33 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-12-2012, 12:33 PM