Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 24
    minmatngu123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Tự kích thích thì nó rất khó cương

Mọi người tư vấn giúp e tí. E đang học 11, bắt đầu TD từ năm lớp 9. Trung bình thì 2 ngày 1 lần. Dạo gần đây khi TD thì e mất đi hưng phấn, và DV thì bt khó cương cứng, ngày xưa nghĩ tới là cương rồi. Nhiều lúc ko nghĩ thì nó lại cương, nhưng ko cương cứng chỉ là cương thôi, mà cũng chỉ đc 1 phút thì nó xẹp lại. Từ khi mất đi hứng phấn thì e cũng giảm dần giờ thì ko TD nữa--->dấu hiệu liệt dương chăng @@. Nhưng thấy DV như thế này e lo lắm, khó cương cứng. E nặng 60kg, cao 1m69. Liệu có ảnh hướng tới việc quan hệ sau này ko??

simsodep-vip Đang Ngoại tuyến Banned
    Đang ở
    biên hòa đồng nai

ôi biết thủ dâm sớm thế ? thủ dâm nhiều dĩ nhiên giảm khả năng quan hệ sau này rồi bạn à.đa phần là vậy nhưng ăn bồi bổ vào thường tiếp xúc với môi trường cộng đồng ... để giảm TD mình có 1 đứa bạn thủ dâm nhiều dẫn đến teo dương vật.và không cương cứng được lên được thì xìu ngay

cảm ơn bạn quan tâm nhưng giờ mình cần tư vấn hơn . Lo lắng quá, đã bỏ đc 2 tháng rồi

baby123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn không nên thủ dâm nhiều.Cứ theo dõi vài tháng xem sao.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

bạn hạn chế thủ dâm, thay vào đó hãy cố gắng vui chơi, sinh hoạt lành mạnh thì sẽ có cảm giác thoy bạn à.

mình đã ngưng TD đc 2 tháng rồi. Có khả năng là đã bỏ hẳn đc. Từ khi mất cảm giác--> hay lo lắng--> DV khó cương. Mà nếu có cương thì cũng chỉ là cương nhẹ chứ ko quyết liệt. Như thế có bị sao ko?? Mình có hỏi trên vài 4rum thì có mấy a bảo do lo lắng quá nhiều, giờ cần bồi bổ sức khỏe, hoạt động thể thao thì tốt hơn. Tại chưa nghe ý kiến của bác sĩ nên mình muốn qua đây nhờ tư vấn thêm

Q & K's Avatar
    Q & K Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Tuổi của bạn mà nói Liệt Dương thì hiếm lắm bạn à. Thanh niên trai tráng mà...

Bạn cố gắng hạn chế TD nhé. Hãy tham gia các hoạt động xã hội hay thể thao để giúp bạn giảm bớt thời gian ở 1 mình nhiều vì "Nhàn cư vi bất thiện" đó bạn. Cái gì thái quá cũng không tốt.

Bên cạnh đó, yếu tố tâm lý + stress dẫn đến nhiều căn bệnh "tưởng tượng" lắm.

Mau vượt qua bạn nhé.

Nếu có gì thắc mắc cứ đến với Bacsi.com, chúng tôi sẽ luôn đồng hành cùng với bạn.

vậy với tính trạng của như thế này có cần phải quá lo lắng ko ah. Và nên làm những gì tiếp theo đây??
    ---" Từ khi mất cảm giác--> hay lo lắng--> DV khó cương. Mà nếu có cương thì cũng chỉ là cương nhẹ chứ ko quyết liệt"--

hiepsi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Bạn lo lắng quá thôi, bạn không bị liệt dương đâu.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Muốn đáng giá liệt dương hay không không chỉ dựa vào những cảm giác mà bạn nói là được đâu, cần nhiều xét nghiệm và đòi hỏi BS có kinh nghiệm. Theo tôi, bạn còn trẻ, không mắc bệnh gì thì không lo chuyện liệt dương, bỏ được thủ dâm là tốt rồi, tập trung vào học hành và thi cử nah bạn, ăn uống nhiều vào, bạn còn đang lớn và tham gia những môn hể thao để duy trì sức khỏe.

Vậy việc DV ko cương cứng đc giải thích ntn hả a?? A nói vậy e ko có cơ sở tin đc nên muốn đc giải thích cụ thể hơn! ^^

Q & K's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi minmatngu123 Xem bài viết
    Vậy việc DV ko cương cứng đc giải thích ntn hả a?? A nói vậy e ko có cơ sở tin đc nên muốn đc giải thích cụ thể hơn! ^^
    Chào bạn!

Như chúng tôi đã nói chuyện với bạn, "chịu trứng" của bạn là do chính bạn tạo ra. Còn việc DV ko cương có rất nhiều nguyên nhân? Nếu bạn muốn biết chính xác đòi hỏi phải chẩn đoán và làm nhiều xét nghiệm để phân tích tình trạng của bạn. Do đó nếu bạn cần hiểu biết rõ ràng hơn thì bạn nên đến bệnh viện, khi Bác sĩ cầm trên tay các kết quả theo dõi tình trạng của bạn thì sẽ đưa ra kết luận chính xác hơn.

Thân!

vậy là phải tới bác sĩ sao Ở ĐN, a biết nơi nào khám tốt cho loại bệnh ntn ko?? Và liệu với triệu chứng trên có ảnh hưởng nhiều tới tương lai

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

bạn đi khám ở bệnh viện đa khoa nào có khoa nam khoa ấy, mình ở tp hcm nên ko rành ở ĐN lắm, bạn có thể lên mạng search mừ.

Q & K's Avatar

Bạn ở TP Biên Hòa, TX Long Khánh hay huyện nào????

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối