Kết quả 1 đến 4 của 4
    tientien88 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Trên thân dương vật xuất hiên nốt không biết có phải em bị bệnh xã hội không?

Kính thưa bác sĩ cùng toàn thể anh chị em!
    Em tên Tiên, năm nay 25 tuổi, sức khoẻ bình thường.
    em có thoí quen không mặt quần lót ngay cả khi mặt quần jean cũng vậy (rất thường xuyên mặt quần jean)
    Gần đâu trên thân dương vật em, ở mặt lưng dương vật có xuất hiện một nốt ửng đỏ đường kính khoảng 1,5mm không ngứa, sờ vào không rát, bóp nặn có hơi đâu, trên đâu của nốt đỏ không có miệng. nốt này xuất hiện đã mấy tuần rồi (tầm 2 tuần rồi) nhưng không bể hay xep xuống.
    em đang hoang man không biết mình có bị bệnh xã hội hay không nữa (vì cách đây chừng 1 tháng em có quan hệ với 1 bạn nữ mới quen và không dùng condom).
    vậy kính xin của bác sĩ và các anh chị tư vấn cho em biết để có phương án điều trị.
    chân thành!
    Lần sửa cuối bởi tientien88, ngày 24-10-2012 lúc 12:13 AM.

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Như vậy là mụn này mới nổi lên hả bạn. Như thế thì tốt nhất là nên đi khám!

tientien88 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Từ trước tới nay em chưa bao giờ bi mụn hay nỗi nốt gì như thế cả, mong mọi người tư vấn dùm em. em có tiềm hiểu triệu chứng lâm sàn của tất cả các loại bênh xã hội nhưng không thấy giống bệnh nào cả.

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Các bệnh này phải được chẩn đoán bằng cách nhìn trực tiếp. Do đó tốt nhất là bạn nên đi khám Da liễu!