Kết quả 1 đến 11 của 11
    luckyman Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Trên đầu dương vật nổi mẩn đỏ!

Bác sĩ cho em hỏi vấn đề này!
    Em hay xem phim ảnh đồi trụy nên nhiều lúc tự sướng một mình.Lâu nay,em vẫn bình thường mỗi tuần với tần suất không quá nhiều.Nhưng bữa hôm trước sau khi tự sướng thì em thấy trên đầu dương vật của mình(chính xác là phần ở phía trên so vs lỗ đi tiểu) nổi những đốm đỏ,không pải những chấm ly ti mà những đốm đỏ rất rõ.Em k bik mình có bị gì không?Cho đến bây h,sau 3 ngày thì nó vẫn thế nhưng k cảm thấy ngứa hay nổi bọc nước cũng k co hiện tượng dương vật chảy mũ.Vẫn bình thường chỉ là mấy đốm đỏ vẫn còn.Mong bác sĩ giúp em.Em xin cám ơn!
    Lần sửa cuối bởi luckyman, ngày 25-12-2012 lúc 01:26 AM.

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Đó chỉ là nhiễm trùng da thôi, theo dõi thêm nha bạn!

luckyman Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

uhm,có lẽ vậy.2 tuần rồi mà không thấy hiên tượng gì hết,nhưng sao những đốm đỏ vẫn còn....bây h phải làm sao?

kha trong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Dr.Vani Xem bài viết
    Đó chỉ là nhiễm trùng da thôi, theo dõi thêm nha bạn!

Vành đầu dươg vật bị nổi mẩn đỏ li ti la bị gi vậy

Do tự sướg đầu dươg vậy bị mẩn đỏ khôg ngứa có sau k bác sỉ e lo lắm

huonglanx1999 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Bài viết này hay đó, cám ơn bạn nhiều nha

bepcongnghiepsycuong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

khoogn quan hệ vs ng khác thì chỉ bị nhiễm trùng da thôi. Chứ quan hệ mà bị như thế là bác chuẩn bị gẫy cánh r đó
    Chả biết kỹ gì !!!

phamhoangkhoi's Avatar
    phamhoangkhoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Hàu Tam Hiệp Plus

Trích dẫn Gửi bởi luckyman Xem bài viết
    Bác sĩ cho em hỏi vấn đề này!
    Em hay xem phim ảnh đồi trụy nên nhiều lúc tự sướng một mình.Lâu nay,em vẫn bình thường mỗi tuần với tần suất không quá nhiều.Nhưng bữa hôm trước sau khi tự sướng thì em thấy trên đầu dương vật của mình(chính xác là phần ở phía trên so vs lỗ đi tiểu) nổi những đốm đỏ,không pải những chấm ly ti mà những đốm đỏ rất rõ.Em k bik mình có bị gì không?Cho đến bây h,sau 3 ngày thì nó vẫn thế nhưng k cảm thấy ngứa hay nổi bọc nước cũng k co hiện tượng dương vật chảy mũ.Vẫn bình thường chỉ là mấy đốm đỏ vẫn còn.Mong bác sĩ giúp em.Em xin cám ơn!
    TPBVSK Hàu Tam Hiệp Plus được chiết xuất từ Bột thịt Hàu, Đông Trùng Hạ Thảo, Kẽm Oxyd, Vitamin E, DHEA, Cao bạch tật lê… có công dụng hỗ trợ tăng cường sinh lý nam, cải thiện tình trạng suy giảm ham muốn ở nam giới, hỗ trợ giảm các triệu chứng mệt mỏi, căng thẳng, đau lưng, mỏi gối, giúp cơ thể khỏe mạnh.

tuyenduongvan's Avatar
    tuyenduongvan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2
    Đang ở
    Hà Nội

có thể do sau khi thủ dâm bạn không vệ sinh sạch sẽ đầu dương vật nên bị viêm thôi. Nếu có thể bạn nên đến gặp bác sĩ kiểm tra cho an tâm
    Đa khoa quốc tế Hà Nội

robinduatinxxx Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Thanh nhôm định hình là những loại nhôm đã qua quá trình xử lý kim loại nhằm phát huy tối đa các đặc tính vật lý của nhôm, phù hợp cho các nhà thiết kế, kỹ sư và nhà sản xuất. Nhôm định hình ngày càng được ứng dụng rộng trong các ngành công nghiệp.
    Thanh nhôm định hình công nghiệp là những loại nhôm đã qua quá trình xử lý kim loại nhằm phát huy tối đa các đặc tính vật lý của nhôm, phù hợp cho các nhà thiết kế, kỹ sư và nhà sản xuất. Nhôm định hình ngày càng được ứng dụng rộng trong các ngành công nghiệp.

Những điều cần biết về nhôm định hình

Nhôm định hình không chỉ thiết kế được nhiều kiểu dáng mà còn mang những ưu điểm vượt trội so với những vật liệu khác có trong tự nhiên.

Những sản phẩm từ nhôm định hình có thể xử lý các không gian tinh tế, sáng tạo ra những kiểu trang trí hiện đại, ấn tượng và mới lạ hơn bất kỳ vật liệu nào khác. Các thanh nhôm khi được ứng dụng trong công trình xây dựng rất vững chắc, có thể chịu được mọi sức ép của gió, không bị công vênh, co ngót, oxi hóa và han gỉ theo thời gian như một số sản phẩm thông thường trong điều kiện khí hậu khắc nghiệt hoặc khí hậu vùng biển mặn.

Nhom dinh hinh còn rất dễ lắp ghép với nhiều loại kính và khóa khác nhau trên thị trường, tạo ra nhiều sự lựa chọn hơn cho khách hàng. Có thể tạo những cánh cửa lớn, dựng những bức vách hoành tráng mà không phải lo lắng về vấn đề thi công và độ an toàn trong quá trình sử dụng.

Tag của Chủ đề này