Kết quả 1 đến 3 của 3
    hoahong_go's Avatar
    hoahong_go Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Tổng đài dành riêng cho ĐÀN ÔNG. Giải đáp mọi chuyện khó nói của ĐÀN ÔNG?!!!

Chào mừng bạn đến Kênh thông tin giải trí dành riêng cho Đàn ông
    Mạng Viettel gọi 1900 8614
    Các mạng khác gọi 1900 5999 14

Mời bạn nhấc điện thoại gọi đến tổng đài để nghe chương trình của chúng tôi. Bấm các phím số tương ứng để nghe các chuyên mục bạn quan tâm. Trong khi nghe bạn có thể bẩm phím * để bỏ qua và phím # để quay lại.

Bấm phím 0: Gặp trực tiếp các tư vấn viên để được giải đáp thắc mắc về giới tính, sức khỏe sinh sản và xem phong thủy

Bấm phím 1: Quán âm nhạc

Bấm phím 2: Tư vấn giới tính & Nam khoa

Bấm phím 3: Đàn ông có vợ

Bấm phím 4: Chuyện thầm kín của hai bạn

Bấm phím 5: Truyện chỉ dành cho người lớn

Bấm phím 6: Thảo luận chuyên đề sống, giới tính – tình dục

Bấm phím 7: Chuyện đàn ông

Bấm phím 8: Ý tưởng và quà tặng

Bấm phím 9: Gửi câu hỏi sức khỏe của bạn tới phòng khám đa khoa Việt Hàn, các địa chỉ chăm sóc sức khỏe sinh sản trên cả nước

Cảm ơn bạn đã sử dụng dịch vụ của tổng đài chúng tôi. Mọi khó khăn trong quá trình nghe xin vui lòng bấm phim 0 để được trợ giúp. Chúc bạn luôn vui vẻ và hạnh phúc.

Chương trình phục vụ 24/24h, nội dung liên tục cập nhật mới hàng ngày.

Phụ trách: Phòng khám Việt Hàn - số 9 Ngô Thì Nhậm - Hà Nội

Website: http://danong.emobi.vn
    [B]Tổng đài "YÊU"[/B]
    Mạng Viettel gọi [B]1900 8614[/B] - Các mạng khác gọi 19[B]00 599914[/B]
    [B]TƯ VẤN GIỚI TÍNH - SỨC KHỎE SINH SẢN[/B]
    Phụ trách phòng khám Việt Hàn - số 9 Ngô Thì Nhậm - Hà Nội

toankiem123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

chào bác sĩ em hiện tại bị teo 1 bên tinh hoàn năm em 18 tuổi em bị bệnh viêm tinh hoàn sau khi di khám bác sĩ và điều trị 1 thời gian em thấy tinh hoàn của em ko đau nữa nhung mà teo đi em xin hỏi em có bị vô sinh ko ạ hiện tai 1 bên của em bình thường chỉ có 1 bên teo mong bác sĩ giải đáp cho em

Dongy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Trích dẫn Gửi bởi toankiem123 Xem bài viết
    chào bác sĩ em hiện tại bị teo 1 bên tinh hoàn năm em 18 tuổi em bị bệnh viêm tinh hoàn sau khi di khám bác sĩ và điều trị 1 thời gian em thấy tinh hoàn của em ko đau nữa nhung mà teo đi em xin hỏi em có bị vô sinh ko ạ hiện tai 1 bên của em bình thường chỉ có 1 bên teo mong bác sĩ giải đáp cho em
    Nếu chỉ bị teo một bên tinh hoàn, tinh hoàn còn lại bình thường thì vẫn có thể có con được bình thường. Để biết khả năng sinh tinh của tinh hoàn bình thường hay không, cần thử tinh dịch đồ.

Nếu bị teo luôn cả hai tinh hoàn sẽ dẫn tới vô sinh .( BS CKI PHẠM NAM VIỆT phòng khám nam khoa - BV Đại học Y dược TP.HCM)