Trang 4 của 414 Đầu tiênĐầu tiên ... 234561454104 ... CuốiCuối
Kết quả 46 đến 60 của 6208
Like Tree166Likes

Chủ đề: [Toàn tập] Sau khi cắt bao quy đầu

darklord Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bao lâu mới hết sưng thì còn tùy mỗi người bạn ạ. Mình cắt đc hơn 1 tháng rùi mà vẫn còn sưng đây này
    Vết thương khô là khi nó không chảy bất cứ dịch nào hết, lúc thay băng mà băng ko ướt thì đc gọi là khô. Khoảng 10 ngày là vết thương sẽ khô. Khi ấy bạn cũng có thể tắm đc rồi.

nupakachi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Em đc 20 ngày vết thương khô và tháo băng rồi, nhưng mà sau khi tháo băng thì phần dưới phía dây hãm lại bị sưng từ trước ko bị, chắc em phải đi khám lại thôi

levinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

đã gần 3 tháng rui k hiểu sao đầu dv của e vẫn nằm ngoài k chịu vào bao là sao các bác

cuong7594 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

các bạn tự cắt chỉ hay đến bác sĩ thế.huhu

sincere_boy76 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình chỉ phẫu thuật cho khỏi bị hẹp bao quy đầu thôi. Không hiểu các bạn thế nào chứ mình đúng 7 ngày thì lành hẳn,đợi mãi đến 12 ngày đi cắt chỉ. Thế là xong. 2 tuần là mình có thể quan hệ với bạn gái rồi

sucsongmoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Cắt chỉ phải đến cơ sở y tế cắt chứ bạn, thường thì khoảng 7 ngày là cắt chỉ được rồi !

kappa5678 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

May ban cho minh hoi.sau khi cat bao quy dau dc 5ngay.toi minh ngu cuong len.sang day thay dut chi.gio ko bit sao.minh de vay co lanh ko vay.hay fai di may lai nua.

CoSiPepCa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

E cắt bqd đã được 3 tuần rồi mà giờ chỗ cắt lúc trước tiêm thuốc tê trúng cọng gân hay sao ấy nó sưng lên tới giờ chưa hết Có ai bị như e ko T_T

[T]rangThanh598 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

up cho bạn, nhớ up lại nhé

CoSiPepCa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

hixxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

chimnews Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bác ơi! cho em hỏi cái, em thì mới cắt được 1 tuần thôi, nhưng em tìm hiểu thấy sau để nó đẹp , thì phải mất 6 tháng vì phần phía dưới nó bị xưng vì phải làm quen , bác có bị vậy không? giúp em hiểu hơn với ???

long138 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Hoặc bạn có thể click vào đây để tham khảo những bài viết liên quan đến cắt bao quy đầu

Tư vấn khám chữa bệnh vip's Avatar
    Tư vấn khám chữa bệnh vip Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Chào các bạn,

Sau khi vào nghe chia sẻ của các anh em minh mới thấy việc giúp đỡ anh em càng sớm càng tốt.

Mình là bạn của Bs Nguyễn Hoài Bắc, chuyên gia về Nam học hiện đang công tác tại khoa Nam học bệnh viện Việt Đức.

Bs Bắc là 1 trong những BS rất giỏi hiện nay, chuyên chữa bệnh cho anh em. Bs Bắc thường xuyên tư vấn trên kênh O2 Tivi đó, các bạn chú ý theo dõi để có thêm kiến thức.

Nếu anh em nào mà đang bức xúc đâu đó thì có thể gọi cho mình:

0987633958/ email: [email protected]

Khanhucay Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Chào các bạn, mình cắt ở bệnh viện Bình Dâu đến ngày 12/12/12 là đúng 5 ngày rồi, vết thương thì vẫn còn phù nề không đau, nhưng đến ngày thứ 4 thì băng có xuất hiện máu và hôm nay cũng bị chảy máu thấm vô gạt nhưng không thấm ra ngoài làm mình lo quá, mình thay băng ở bệnh viện Q8 từ ngày đầu tiên liên tiếp 5 ngày thay ở đó luôn, vậy hiện tượng chảy máu có đáng lo ngại không các bạn, vết thương thì có chổ khô chổ ướt nhất là phía dưới và hướng lên bên phải còn bên trái thì đã khô rồi, định uống hết thuốc mình vào BV Bình Dân cho bác sĩ xem lại, các bạn tư vấn dùm mình với mình lo lắm cám ơn các bạn.

chimnews Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

chào bạn. Mình cũng cắt bqd được 1,5 tháng rồi. Nên có chút tư vấn cho bạn thế này nhé. bạn đừng để nước tiểu nhiễu vào vết thương là ok, 1 ngày nên thay băng 1 lần thôi, thay nhiều không tốt đâu. vết thương rỉ máu xung quanh và nước vàng nữa là chuyện hết sức bình thường, cứ làm theo lời bác sĩ dặn và uống thuốc đầy đủ là ok. 2 tuần bạn sẽ không còn cảm giác đau khi cương nữa, à còn phần phía dưới dương vật sẽ là phần lành sau cùng, bạn sẽ thấy có hiện tượng rỉ máu ở phía dưới cũng bình thường luôn,từ tuần thứ 3 là phần dây cương này sẽ tự lành, và đảm bảo với bạn, đến tuần thứ 4, là ok men! lúc đầu mình cũng lo lắng như bạn , nhưng đọc kinh nghiệm của mấy tiền bối, mình thấy an tâm và thoải mái dưỡng bệnh, bạn cũng cứ thoải mái lên, vì "đau đâu khổ đó" dễ cáu giận bồ bịch bạn bè, cứ vui vẻ lên là nhanh khỏe lắm. mình giờ phi như ngựa rồi. he he ,,, Nhân tiện cảm ơn forum vì những kinh nghiệm chia sẻ ở đây. Chúc bạn mau lành.

Trang 4 của 414 Đầu tiênĐầu tiên ... 234561454104 ... CuốiCuối