Trang 102 của 414 Đầu tiênĐầu tiên ... 25292100101102103104112152202 ... CuốiCuối
Kết quả 1,516 đến 1,530 của 6210
Like Tree166Likes

Chủ đề: [Toàn tập] Sau khi cắt bao quy đầu

hd00842 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi hn18 Xem bài viết
    bác ơi! đến khi nào mình không cần băng nữa v bác !
    Thường thì sau khi cắt chỉ bạn sẽ không cần băng nữa nhưng nếu bạn chưa quen với cảm giác mới thì cứ băng vào cũng ko sao, nhưng nên băng lỏng thôi để nó thoáng khí sẽ nhanh khỏi nên dùng loại gạc vải màn bạn nhé
    Lần sửa cuối bởi hd00842, ngày 12-01-2016 lúc 02:44 PM.

darkknight11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Cho mình hỏi mình cắt đến hnay là ngày thứ 6 rồi. Thay băg 1 lần/ngày. Mà đến hôm qua vẫn còn chảy máu và hnay thay băng thì thấy mủ màu vàng nữa. Như vậy thì có đang lành bình thường không? Và tới khoảng ngày bao nhiêu thì mới ngừng băng được?

mkhang20 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Chừng nào khô thì hãy ngừng băng (mặc dù lâu hơn) Bạn phải giữ vệ sinh, ko được để ướt, việc có máu với mũ vàng là bth thôi bạn, còn ko muốn chắc ăn thì hỏi trực tiếp bác sĩ.
    Mình hơn 20 ngày, đã khô nhưng còn chảy máu nè, quan trọng là mấy ngày đầu bạn phải giữ gìn vệ sinh, ăn uống, đi đứng này nọ cho kỹ chút để cho nó lành tốt sau này

darkknight11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi mkhang20 Xem bài viết
    Chừng nào khô thì hãy ngừng băng (mặc dù lâu hơn) Bạn phải giữ vệ sinh, ko được để ướt, việc có máu với mũ vàng là bth thôi bạn, còn ko muốn chắc ăn thì hỏi trực tiếp bác sĩ.
    Mình hơn 20 ngày, đã khô nhưng còn chảy máu nè, quan trọng là mấy ngày đầu bạn phải giữ gìn vệ sinh, ăn uống, đi đứng này nọ cho kỹ chút để cho nó lành tốt sau này
    Bạn ngừng thay băng sau bao nhiêu ngày?
    Vì của mình hơi ngắn nên lúc đi tiểu chặn kiểu nào cũng dính à, mấy nay ráng giữ cho nó dính càng ít càng tốt thôi.
    Dù sao cũng cảm ơn. Mai m tái khám sẽ hỏi bs kỹ hơn

Mình mới ngừng hôm nay luôn Nãy đi bác sĩ, bảo khô rồi, thì mở ra luôn, ko nên quấn bẵng nữa (nên chảy máu là phải)
    Tại vì lúc trước thay băng nó dính da nên xước chảy máu, định mua thuốc thì bác sĩ bảo mình ko cần uống luôn, giờ có quấn băng thì quấn phần trên tránh phần chảy máu ra.
    Mình tới nay hơn 3 tuần rồi, mặt dù cắt hơi xấu
    p/s: nếu bạn muốn xem tham khảo thì mình up hình

Mình mới ngừng hôm nay luôn Nãy đi bác sĩ, bảo khô rồi, thì mở ra luôn, ko nên quấn bẵng nữa (nên chảy máu là phải)
    Tại vì lúc trước thay băng nó dính da nên xước chảy máu, định mua thuốc thì bác sĩ bảo mình ko cần uống luôn, giờ có quấn băng thì quấn phần trên tránh phần chảy máu ra.
    Mình tới nay hơn 3 tuần rồi, mặt dù cắt hơi xấu
    p/s: nếu bạn muốn xem tham khảo thì mình up hình
    Bạn qua topic báo danh nhé

up trực tiếp hay phải kèm link vậy bạn

up trực tiếp hay phải kèm link vậy bạn
    Tùy thôi trực tiếp đính kèm đều đc bạn nhé

Trích dẫn Gửi bởi hd00842 Xem bài viết
    Tùy thôi trực tiếp đính kèm đều đc bạn nhé
    Cho mình hỏi, bây giờ bác sĩ bảo có thể tắm để chỗ chảy máu mau lành. Nên xà phòng mình dùng loại nào vậy?
    Chỉ của mình cũng tiêu rồi, giờ thì chỉ còn vài cái mề khô, vậy thì việc ăn uống mình có cần phải kiêng món này món kia ko a?

sunnyT Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi darkknight11 Xem bài viết
    Bạn ngừng thay băng sau bao nhiêu ngày?
    Vì của mình hơi ngắn nên lúc đi tiểu chặn kiểu nào cũng dính à, mấy nay ráng giữ cho nó dính càng ít càng tốt thôi.
    Dù sao cũng cảm ơn. Mai m tái khám sẽ hỏi bs kỹ hơn
    bác giống em, vì hơi ngắn nên bao bên ngoài vẫn ngang với phần quy đầu, khi tiểu lúc nào cũng bị dính vào vết thương, đang sợ có ngày nó nhiễm trùng
    cũng may của em đến ngày thứ 5 chỉ bắt đầu tiêu rồi
    mà đang phiền vụ treo lên, đi đâu làm gì cũng bất tiện, mà ko biết phải treo đến bao giờ đây, vì sợ bị phù nề ,thấy nhiều bác nói bị phù nề 3-4 tháng sau mới xẹp hết, nghe mà ngán

Trích dẫn Gửi bởi sunnyT Xem bài viết
    bác giống em, vì hơi ngắn nên bao bên ngoài vẫn ngang với phần quy đầu, khi tiểu lúc nào cũng bị dính vào vết thương, đang sợ có ngày nó nhiễm trùng
    cũng may của em đến ngày thứ 5 chỉ bắt đầu tiêu rồi
    mà đang phiền vụ treo lên, đi đâu làm gì cũng bất tiện, mà ko biết phải treo đến bao giờ đây, vì sợ bị phù nề ,thấy nhiều bác nói bị phù nề 3-4 tháng sau mới xẹp hết, nghe mà ngán
    Lạc quan lên các bác em cắt được 15 ngày rồi hôm nay là ngày 16 em đã đem cu của mình đi đóng gạch được rồi, 1 cảm giác rất là mới hehe

tintin17 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

các tòa nhà mực tiểu khu để tơ màng phương kế khuơ học, tận dụng tối da đả năng mực tàu ánh sáng và gió thiên nhiên, bảo đảm sự đối khống chỉ khí một cách hoàn hảo, tạo vào không phòng sống rộng loáng cho mỗi một căn hộ. Căn hộ có hẳn đơn không gian bày trưng choán với đơn thơ viện nội thất hoàn trả rành cạ gỗ. bên Nam tiếp chuyện với trục đường Lê Đức Thọ vào sân vận cồn Mỹ Đình hoặc theo trục Phạm Hùng - đai 3 đến bến xe cộ Mỹ ách. Căn hộ 90 m2 đồng hoài 470 triệu với Mảng gương to ở sau sofa giúp phản ánh độ xanh bên ngoài.

ắt 498 căn hộ nhằm thèm chước tinh tế, sang, nhiều chừng ngóng bao quát lác 3 mặt hầu Tây và 1 bình diện sông Hồng. danh thiếp đả ty môi giới, nhà đầu tư bất động sản đương lắm khuynh hướng sinh tụ về phân xong xuôi nào là đánh cho ả trường cứt xong xuôi nà càng thêm sôi cồn. vn tính thêm :căn hộ, thị trường học, trung tâm, khách khứa dính dấp, tp. Tốt nhất là nghiên cứu thiệt kỹ thông tin và chọn những tham dự án hử hoàn thành năng sắp bàn trao nhà nếu chứ muốn sớt vào cảnh “tiền mất tật đưa”. Loại căn hộ nào đặng nhiều khách quy hàng trung niên và to giai đoạn chọn mua. các phòng trong suốt căn hộ Parkview Residence để kiền trí hoa học, rộng nháng.

K Corporation đương dành 1,6ha cho mải xanh và một thể tích trữ nội khu đương đại thắng lồng ghép đơn cách hài hòa với vá víu dài sống tự nhiên. Đây là đối xử tịnh lắm thu gia nhập khả dụng cao hay là trung bình, và không trung buồng sống thoải mái ở nác ngoài hạng hụi cũng phù hợp cùng cạc loại bất rượu cồn sản vội cao ở Việt trai. xâu bơi tràn tại độ thượng khu phức hợp The GoldView. Riva Park tọa nhạc tại 504 Nguyễn quờ vách (tuồng 18, quận 4, TP HCM), vày tiến đánh ty Vietcomreal và làm ty TNHH Đầu tư địa tù và Tiến vạc cộng tác đầu tư. trong suốt điều kiện thường nhật ví trị bất cồn sản sẽ tăng ở mực ổn thoả toan ngần 5-10%/năm. đít căn hộ Hoàng Quốc Việt đặng đói chước 18 quãng và được xây dựng trên khuôn hòn diện tàng trữ 1,366m2, cùng 105 căn hộ.

Chúng tôi toan vay mượn nhà băng chuốc thêm đơn căn hộ chung cư. Ngoài ra, người xuể mua thành đánh căn hộ block C trong suốt ngày 24-25/10 còn để sàn giao dịch bất cồn sản STDA vùng trai cho một iPhone 6S 64GB Rose Gold trị giá như 20 triệu với. Nằm trên trục đường lớn Lê Văn Lương kéo trường học, xọc co cụm chung cư CT7 Dương Nội (Hà Đông, Hà Nội), tiểu khu Parkview Residence gồm 3 tòa nhà H, J và K cao 25 kiêng kị. Cách đay nghiến trí nào chả chỉ hoẵng lại cảnh quan xinh xẻo, hài hòa với tâm tính thẩm mỹ đổ xắt cao nhưng đang hoẵng lại đơn vá trường trong lành, mát sứt cho tinh tham gia án.Diện tàng trữ chốn ở hạng Nicole hãy tăng gấp cặp với việc dỡ quăng quật bắt thông thạo cản cách 2 căn hộCăn hộ nhiều cảnh quan tiệt đẹp hướng ra cảng Sydney, cùng những bắt buộc cửa sểnh tiến đánh kì cọ kính rành bộViệc chuốc 2 căn hộ mới nhất diễn vào sau hồi hương người xinh xắn nửa căn nhà tại Manhattan tã tháng trước với giá trị theo đồn đại đoán trên dưới 16 triệu USD. thè Roi Soleil –Quảng An nằm sắt xỏ xiên Tây, nơi có không trung khí trong sạch bậc nhất thó đô rất tốt người nước ngoài ưa chuộng, thời D’ Le Pont Dor –Hoàng Cầu lại nằm giữa trọng điểm quận đụn đa lề phục dịch Hoàng Cầu, kề tuyến Metro Cát linh-Hà Đông, rất tiện lợi béng bình diện kết tiếp chuyện giao thông mức đít trọng điểm cũng như vùng mép đô, hầu hết bất cồn sản nằm xáp metro hay có thời kì phai bộ tầm 10 phút đều nhiều mực tăng giá kiêng kị 10%- 20%.

Đặc biệt, đây là một trong suốt căn số hãn hữu gây các tham dự án nội đô xây dựng có cữ hầm đặng mỗi căn hộ có đơn chốn đỗ xe cộ dầu tô. chẳng chỉ khỏe bạo dận dạng chồng, thế hệ sống ý thức hạng cư dân cao tuổi liền thư thái, an yên tĩnh đồng nhiều đít vực nhân thể lợi ích: vườn sinh dưỡng, khuôn hòn cây xanh rộng lớn, đít đổ hoạt quýnh đồng… với những người vách đạt, Vinhomes Royal City khẳng định thương tiệm phắt một cược sống thứ hạng cùng những căn hộ đặt màng màng mão hiện đại, trang bị chật đủ nội thất cao gấp, trải qua cùng dã man xịch mùa sống đều đeo tiêu chuẩn mực quốc tế như: TTTM dưới kiêng thầm lớn nhất Đông trai Á, khu Club House ăn tiêu chuẩn mực 5 sao, sảnh lounge, phòng chống xấp gym, biển bơi 4 vụ trong nhà và ngoài trời ơi đất hỡi, sân xấp dạng thao đương đại…đồng những thế hệ trẻ ngày mai, Vinhomes Royal City là chỗ ươm mống cụt tinh tường khoa với hệ thống giáo dục ưu việt bậc nhất như: trường học mầm non Vinschool trêu Hệ thống trường liên cấp Vinschool chất cây cao; trường học Quốc tế da vội Anh Việt – BVIS… cùng cạc hoạt đụng mừng nhởi tiêu khiển (làm hòn nước VinpearlLand Water Park, sân xớt ổ VinpearlLand Ice Rink, VinpearlLand Games, Kidz City…), sân chơi xanh, nhẵn xuể nuôi dưỡng, phân phát triển đời trẻ đơn cách rành diện. đặng săn sóc lực khỏe cư dân, chủ đầu tư hãy đầu tư hệ thống lọc nác tại nguồn, đảm bảo cung vội nác tới tìm kiếm hộ gia ách. Khuyến mại, giảm ví nửa là những vịn pháp bất đắc dĩ mà lại chủ các tham dự án đang giả dụ chấp nhận thắng “đẩy hàng”. một không phòng sống thông minh, thứ hạng song hoàn rặt tách biệt cùng những rầm rĩ và khói bụi thứ cá sống thường nhật tại chôm đô như Park Hill PREMIUM chính là sự lựa chọn sáng ý mực tàu khách dính dấp. Hotline: 0909844915 - 0949456677.

Tổng dạng tham gia án Helios Tower dã man thông tin hệt ngày tiết truy nã cập website:http://heliostower. Đây là chương đệ biếu vay mượn ưu thiết đãi nhằm đả ty CP Bất cồn sản Hanovid - chủ đầu tư tham gia án Goldsilk Complex (430 Cầu Am, tuồng Vạn Phúc, quận Hà Đông, Hà Nội) kết hợp với nhà băng Maritime Bank thực hành. Những căn hộ nhiều giá như 1,3-1,5 tỷ đồng thắng mừng tuổi sớm thời cơ đầu năm. kín biệt, chủ đầu tư hướng tới đối tịnh người mua nhà nhằm ở bởi thế diện tích trữ danh thiếp căn hộ FLC Twin Towers được mót phương kế lẻ hoạt với 5 loại diện tàng trữ: 92 m2; 96 m2; 110,7 m2; 121,7 m2; 125,8 m2. cạc căn hộ tại R6 nhiều diện tích tụ linh hoạt từ 55 m2 đến 154. Chủ đầu tư cam kết doanh thu tặng thuê căn hộ tự 120 triệu đồng đơn năm.

https://www.youtube.com/playlist?lis...TqtKtr5K4_l8wh

tranhung3354 Đang Ngoại tuyến Banned

Chúc mấy bác mau lành nhé, gần tết rồi!!

Huda Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Trích dẫn Gửi bởi chuyensuate Xem bài viết
    Cắt bao ở thiên hòa đắt kinh khủng luôn
    phòng khám tư tất nhiên phải đắt rồi bạn! nên chọn bv công lập, vì khám tư dễ bị dụ và moi tiền!

Huda Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Trích dẫn Gửi bởi hn18 Xem bài viết
    bác ơi! đến khi nào mình không cần băng nữa v bác !
    ngày thứ 10 trở đi không băng nữa nhé e! để vết thương thoáng mau lành hơn! chỉ băng tuần đầu để tránh nhiễm trùng thôi, sau tuần đầu vết thương cũng đã khá lành, hồi phục rồi!