Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 20
    Dau Truong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Tinh trùng yếu có vô sinh hoàn toàn không?

Tớ buồn quá! Cưới vợ đã được 2 năm rồi mà vẫn chưa có con. Năm sau là năm Thìn, ông bà hối thúc quá, mong muốn có cháu để bồng bế. Giờ tớ thật sự bị sụp đổ sau khi đi khám bác sĩ về. Nhìn bản tinh dịch đồ, những con tinh trùng của tớ điều có cái đuôi ngắn củn, chúng không bơi lội được gì cả. Không biết có cách nào để có thể cho chúng có thể phát triển bình thường được không? Tớ có hoàn toàn bị vô sinh không? Mọi người giúp tớ với!

Hoa co may Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Anh đừng lo lắng nhiều! Ngày nay khoa học phát triển rồi! Có một số thuốc có thể giúp anh phát triển tốt con giống của mình. Nhưng phải tìm hiểu nguyên nhân chính của việc con giống anh sao lại phát triển không bình thường như vậy? Anh có rượu bia, thuốc lá gì không?

Hoa co may Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Lần sửa cuối bởi Hoa co may, ngày 18-11-2011 lúc 05:20 PM.

Dau Truong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bác sĩ cũng hỏi tớ có dùng rượu bia thuốc lá không? Bác sĩ cũng khuyên nên hạn chế đến mức tối đa lại! Vì nó là những tác nhân gây oxi hóa gì đó! Nếu nguyên nhân vậy, chị có bài thuốc nào hay không?

bsvuive Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Quan trọng là tinh dịch đồ của bạn như thế nào. Số lượng tinh trùng bơi được, hoạt động tốt là bao nhiêu phần trăm ? Việc kiêng bia rượu thuốc là là cần thiết tuyệt đối đấy nhé bạn. Chúng làm cho tình trùng yếu và mất khả năng hoạt động đấy !

tranngoctu92 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

cho em hỏi anh đang ở đâu ạ. nếu ở ngoài bắc thì em có quen 1 người cũng bị giống như anh đó. em thấy hiện nay anh ý đang sử dụng 1 loại sàn phẩm có tác dụng rất tốt với vân đề của anh đó. anh có thể để lại số điện thoại của anh. để em hỏi lại anh ý cho rồi em sẽ liên lạc với anh sau. còn nếu cẩn thận hơn em sẽ cho anh số diện thoại của anh ý anh hỏi cho rõ nhé

manly279 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bạn vào trang này http:www.assopharma.com tìm sản phẩm tên Proxeed hay gì đó mình cũng ko nhớ rõ nữa vì ông anh sd, mà hiệu quả lắm nha, chỉ sd trong 3 tháng mà tinh trùng của anh mình khỏe lêm thấy rõ luôn đó nhe

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

bạn có thể cố gắng ăn uống hợp lý, tập thể thao, thường xuyên khám hiếm muộn để theo dõi tình hình nhé

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn đừng buồn, làm theo những gì BS căn dặn, khi quan hệ nên áp dụng các phương pháp truyền thống. Nếu vẫn ko có con nên đi BV Từ Dũ.

thichkhampha Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn đi khám thử BV Từ Dũ hay Hùng Vương xem.

salemod Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

yếu thì ráng cải tạo cho nó giữ sức bạn ơi

hung11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

đừg mất hi vọng b ạ, tôi cũng giống hoàn cảnh như bạn nè, nhưng sau 3 tháng thay đổi chế độ ăn uống, sinh hoạt và uống Ochukim thì kết quả tinh dịch đồ gần đây nhất của tôi đã khá khả quan, bạn phải có niềm tin mới được, vc tôi đang rất hi vọng năm sau có cháu, tuổi cũng k quan trọng bằng thỏa mãn khát khao của cả 2 vc

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

thật ra nhiều khi chỉ cần thay đổi một vài thói quen cũng làm thay đổi tất cả

r_u_a Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

anh trai mình ăn nhiều giá đỗ và lòng đỏ trứng gà b ạ, b thử xem!

ghe
    ghe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

đừng lo lắng b ạ, nếu nguyên nhân do các tác nhân bên ngoài thì bạn nên hạn chế chúng, tôi nghĩ bạn nên dùng các thuốc có nguồn gốc dược liệu để tăng sản xuất hormon testosteron cũng như làm tăng chất lượng tinh binh, nên định kỳ làm xét nghiệm để biết tiến triển bệnh nữa, như a bạn tôi uống trà hòa tan Ochukim thì cứ 2 tuần lại đi làm tinh dịch đồ 1 lần

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Tag của Chủ đề này