Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Tinh dịch có máu

trungmylove03 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Tinh dịch có máu

Chào bác sỹ em năm nay 22 tuổi ở hcm. Em có thói quen thủ dâm 2-3 lần 1 tuần nhưng 2 hôm trươc vào buổi sáng như mọi lần em có thủ dâm thi thây tinh dich ra máu loãng hòa với tinh dịch e rất lo và ngừng lai ngay. Nhưng sáng nay thi e co thu dâm lai thi thấy tinh dich lại bình thường có màu trắng đục. Liệu em có bi bệnh không hay do em thu dâm quá mạnh nên bi chảy máu. Mong bác sỹ tư vấn giúp em và em có phải đi khám ko. Nếu có đi khám thì khám thi bác sỹ chi giúp em phải khám ở đâu và chi phí lun vì đang là sinh viên nghèo ah. Cám ơn bác sỹ.

tieuphong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Theo bạn mô tả như vậy thì rất có thể do thụ dâm quá nhiều dẫn đến tổn thương bên trong bộ phận sinh dục của bạn và khiến chảy máu. Đây quả thật là một hiện tượng đáng quan ngại và không hề đơn giản, tốt nhất là bạn nên đi làm xét nghiệm.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

đúng là hiện tượng đáng ngại đấy bạn, trường hợp bất thường thế này bạn nên đi khám hoặc xét nghiệm tinh dịch đồ

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Có thể do động tác của bạn quá mạnh gây tổn thương đường sinh dục đó. Nhớ để nó được nghỉ ngơi nha bạn, tuyệt đối không được thủ dâm khi đang mệt. Nếu lần sau vẫn còn thì bạn nên đi khám Nam khoa ở BV Bình Dân. Giá cả khoảng vài trăm thôi. Thân chào bạn!

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Có thể chỉ là sang thương do bạn làm mạnh tay quá thôi, lần sau nên nhẹ nhàng và hạn chế thủ dâm nha bạn. Nhớ theo dõi màu sắc.

ronglua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Theo dõi thêm nha bạn.