Kết quả 1 đến 4 của 4
    jackchan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Talking Thủ Dâm + Xuất tinh sớm ( help )

Em năm nay 21 tuổi , bắt đầu từ năm 15 tuổi đã TD , mật độ càng ngày càng tăng , đến hiện tại thì mỗi ngày phải TD một lần , em đã cố gắng không TD nhiều nhưng nhịn được 2-3 ngày là bắt đầu TD lại và mỗi lần như vậy là TD xuất tinh từ 2-3 lần . Mỗi lần TD xuất tinh rất nhanh
    Hiện tại em rất hoang mang , không biết bệnh lý của mình xuất phát từ bản thân hay từ tinh thần .
    E ko biết chữa trị như thế nào , gặp bs tâm lý hay là bs bệnh lý để khám và điều trị .
    mong các a/c có lời khuyên thích đáng giúp e.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

thủ dâm nhiều dẫn đến xuất tinh sớm đấy bạn à, vấn đề là ở bản thân bạn ko kiềm chế được, tần suất ổn định nhất là 1-2 lần/tuần, đằng này ngày nào bạn cũng thủ dâm, rất dễ dẫn đến bệnh lý, cai thủ dâm ko khó chỉ cần bạn hướng suy nghĩ của mfinh đến những vấn đề khác quan tọng hơn, học hành vui chơi hợp lý, đừng xem phim đen...bạn thử bỏ từ từ đi, sau đó mới cần đi khám

jackchan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi ChiLe Xem bài viết
    thủ dâm nhiều dẫn đến xuất tinh sớm đấy bạn à, vấn đề là ở bản thân bạn ko kiềm chế được, tần suất ổn định nhất là 1-2 lần/tuần, đằng này ngày nào bạn cũng thủ dâm, rất dễ dẫn đến bệnh lý, cai thủ dâm ko khó chỉ cần bạn hướng suy nghĩ của mfinh đến những vấn đề khác quan tọng hơn, học hành vui chơi hợp lý, đừng xem phim đen...bạn thử bỏ từ từ đi, sau đó mới cần đi khám
    Mình rất cảm ơn lời khuyên của bạn , nhưng còn một vấn đề làm mình rất đâu đầu . Mình có nghe người ta nói TD nhiều sẽ gây ra thiếu canxi trong xương và giảm trí nhớ rất nhiều , thậm chí là ảnh hưởng đến sự phát triển chiều cao của cơ thể .
    Không biết những triệu chứng trên có đúng ko? Mong bạn giải đáp thắc mắc giúp mình .

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

cái này thì ko đúng đâu bạn, dù sao thủ dâm quá nhiều đều ảnh hưởng ko tốt đến sức khỏe, bạn nên tập bỏ dần đi là vừa