Kết quả 1 đến 10 của 10
    anhhungvocp Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Unhappy Thằng nhỏ không giống như người đàn ông bình thường-Bác sỹ giúp em với!

Bác sỹ ơi. Lúc mang thai em, mẹ em bị quai bị. Nên thằng nhỏ của em lúc sinh ra không được bình thường. Bình thường nó chẳng có đầu..giống như cái ấm không có vòi ý bác sỹ ah (mà em biết như vậy người ta hay gọi là ái nam ái nữ ấy hic). Chỉ khi bị kích thích nó mới dài ra. E vẫn xuất tinh bình thường nhưng rất khó khăn cho việc đưa tinh trùng vào cơ thể người phụ nữ vì khi bị kích thích nó chỉ dài được gần bằng ngón trỏ và lại cong xuống bác sỹ ah. Em và bạn gái em đã làm chuyện ấy. Mặc dù bọn em rất yêu nhau nhưng cả hai đều rất lo lắng về chuyện ấy. Em muốn hỏi bác sỹ là em bị như vậy thì khả năng sinh con có được bình thường không? và làm cách nào để thụ thai cho người phụ nữ (vì khi kích thích nó rất ngắn lại không được thẳng). Nếu cần khám và chữa bệnh thì em phải đến địa chỉ nào ạ? Năm nay em 24 tuổi, hổi nhỏ em đã đi Việt Đức phẫu thuật một lần nhưng không được, các bác sỹ bảo là đợi trưởng thành rồi đi khám tiếp. Bây giờ em vẫn chưa đi khám và em mong hồi âm của bác sỹ! Bác sỹ giúp em với! Em cảm ơn bác sỹ nhiều!

kul_boy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

hix bạn diễn tả cái ấy mình nghe thấy cũng quái thật nào là như ấm nước ko vòi, dài gần = ngón trỏ mà lại cong !!

Nhưng tóm lại cũng là hơi ngắn cong thôi đúng không bạn, còn việc không đầu mình nghĩ là do bao quy đầu dài. Bạn yên tâm xuất tinh được là thụ thai được, trừ khi bạn bị bệnh gì về tinh hoàn mà thôi.

Mọi bệnh về sinh dục nam khám ở Nam Khoa các bệnh viện.

cuncon91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Chưa đi khám thì giờ đi khám đi bác ơi. Chứ bác lên đây thì đâu ai có khả năng làm cho nó dài ra được.

honeybear Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

bệnh viện cũng đâu có nhận làm dài...

mà bạn ấy ơi kích thước ko quan trọng

sanphukhoa.tk Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

kích thước ko quan trọng, quan trọng là cả 2 thỏa mãn ^^
    chỉ cần tinh dịch của bạn "ngon lành" là được
    - Mỗi lần xuất tinh trên 2ml
    - trên 20 triệu con tinh trùng/1ml
    - trên 75% tinh trùng sống
    - trên 50% di động
    - trên 25 % di động nhanh về phía trước
    - Hình dạng tinh trùng bình thường trên 0%
    Như thế , nếu người bạn quan hệ tình dục có khả năng sinh đẻ bình thường mà người đó vẫn không mang thai thì vẫn có thể tiến hành bơm tinh trùng vào buồng tử cung, hoặc tiến hàng thụ tinh trong ống nghiệm .
    Cứ vô tư đi

xmen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

sanphukhoa nói đúng đấy, sợ là sợ ko có tinh trùng thôi chứ món thụ tinh trong ống nghiệm đã giúp biết bao nhiêu cặp vợ chồng vô sinh rồi đấy, trong khi bạn còn xuất dc mà lo gì ko bít.

anhhungvocp Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bác sỹ ơi. Nếu không kích thích thì coi như em không có cái ý...nó chui tận vào bên trong ấy. hic, Vấn đề thằng nhỏ của em bị dị dạng như thế thì có liên quan đến tinh trùng hay ko điều này em phải đi khám mới biết được phải không bác sỹ? (vì em sợ tinh trùng của em không được bình thường thì phải đi khám đúng không ạ?). (Mấy hôm em bận quá không on được. Em cám ơn bác sỹ nhiều đã tư vấn giúp em)

AloTra Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

hình có nhiều hình, dài có nhiều độ dài, quan trọng là kỹ thuật và thời gian các bác ạ.

cuncon91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Bạn honeybear là nữ, nên bạn cứ nghe ý kiến chân thành của honeybear nhé.

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

) =)) :d:d:d:d