Trang 1 của 19 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 282
Like Tree11Likes

Chủ đề: Thắc mắc về dương vật

ArchDevil Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Thắc mắc về dương vật

Năm nay mình 23 tuổi. Dương vật của mình khi cương thì dài khoảng 10-11cm nhưng bao quy đầu có thể kéo lên che phủ hết toàn bộ dương vật (lúc cương). Mình không biết mọi người như thế nào nhưng mình có cảm giác là "dư" phần bao quy đầu. Việc này khiến mình khi sử dụng BCS thấy rất khó chịu vì cứ xộc xệch hoài.

Mình cũng đã QH với bạn gái của mình. Tuy nhiên khi đang "lâm trận" thì thằng nhỏ tự nhiên xìu xuống phải mất thời gian khởi động lại và cũng được vài phút thì thằng nhỏ lại xìu xuống.

Mình rất bối rối không biết phải làm như thế nào? Mong mọi người giúp đỡ.

P/S: Mình TD từ năm lên lớp 10. Có lần cao điểm thì 1 ngày/lần. Gần đây thì đã bỏ hẳn.

hoangtungaytho1985 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

minh ngi DV ban hoi nho thi phai.nhung cuong len thi sao da BQD ma keo len duoc.nhung hinh nhu ban TD nhieu qua nen gio bi yeu.nen an uong va ko TD nua va QH noi ban gai thang 2 lan thoi
    levanhue89 likes this.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn nên đi khám các phòng khám Nam khoa để được tư vấn về cắt bao quy đầu và thăm khám về khả năng cương của bạn.

bacsi_quaidi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

qua thông tin mà bạn cung cấp.Mình thấy rằng vấn đề nổi trội nhất là bao quy đầu. có thể nó là nguyên nhân của các triệu chứng trên đó.Hãy đi khám Nam khoa đi bạn.đừng ngại

nhaque Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

bao quy đầu là gì vậy?
    Namkimlong likes this.

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bao quy đầu được hiểu đơn giản là phần bao phủ lấy phần đầu dương vật. Bình thường nó có tác dụng bảo vệ nhưng khi không vệ sinh hay bao quy đầu quá dài sẽ gây nhiều phiền toái.

trai_chua_vo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi ArchDevil Xem bài viết
    Năm nay mình 23 tuổi. Dương vật của mình khi cương thì dài khoảng 10-11cm nhưng bao quy đầu có thể kéo lên che phủ hết toàn bộ dương vật (lúc cương). Mình không biết mọi người như thế nào nhưng mình có cảm giác là "dư" phần bao quy đầu. Việc này khiến mình khi sử dụng BCS thấy rất khó chịu vì cứ xộc xệch hoài.

Mình cũng đã QH với bạn gái của mình. Tuy nhiên khi đang "lâm trận" thì thằng nhỏ tự nhiên xìu xuống phải mất thời gian khởi động lại và cũng được vài phút thì thằng nhỏ lại xìu xuống.

Mình rất bối rối không biết phải làm như thế nào? Mong mọi người giúp đỡ.

P/S: Mình TD từ năm lên lớp 10. Có lần cao điểm thì 1 ngày/lần. Gần đây thì đã bỏ hẳn.
    mỗi người 1 kiểu.
    mình thì chưa được là mấy đã hết tiền. nản quá.
    thatbaicong likes this.

longnh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thumbs down

Chào bạn ArchDevil, dương vật của bạn bình thường chứ không sao hết cả. Một số người có da quy đầu hơi lớn, nên bình thường nó vẫn trùm qua quy đầu, miễn là bạn có thể kéo hết nó về phía sau để giữ vệ sinh cho sạch sẽ, ngoài ra thì nó không ảnh hưởng gì tới việc quan hệ cả.

Nếu bạn cảm thấy nó hơi vướng khi quan hệ, vì khi sử dụng bao cao su bị "xộc xệch", thì bạn có thể tới viện Việt Đức, khoa nam để thực hiện tiểu phẫu nhỏ (nhanh và rẻ) để cắt bớt phần da đó đi.

Khi bạn đang quan hệ với bạn gái mà dương vật tự nhiên xìu xuống thì có thể do nhiều nguyên nhân (hồi hộp, căng thẳng, mệt mỏi,...), nhưng tệ nhất là do rối loạn dương cương. Để chuẩn đoán chính xác thì bạn phải miêu tả kỹ hơn, và phải xem xét nhiều lần, chứ không chỉ một lần bị thế mà có thể kết luân được. Nhưng dù nguyên nhân gì thì vẫn có thể khắc phục.

Thân!
    beodom2012, iooi and tlionkingt like this.

BackJack Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cho em hỏi trên đầu dương vật em nổi mất hạt li ti như hạt mụn, không gây ngứa làm sao để hết bây giờ, thanks

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn để yên, không sao đâu nha, bạn yên tâm, đừng cạy hay nặn ra sẽ nguy hiểm và gây nhiễm trùng.

Mot_ngay_moi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Các bạn ơi! Cho mình hỏi là mình đang bị thuỷ đậu, dương vật với bìu nổi lên những mụt rát và đau, da bìu dường như bị dộp lại, vậy đây là triệu chứng của thủy đậu hay bệnh khác, có thể dùng thuốc nào để trị không?

Mot_ngay_moi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Các bạn ơi! Cho mình hỏi là mình đang bị thuỷ đậu, dương vật với bìu nổi lên những mụt rát và đau, da bìu dường như bị dộp lại, vậy đây là triệu chứng của thủy đậu hay bệnh khác, có thể dùng thuốc nào để trị không? Xin cảm ơn nhìu!

chuot_kon's Avatar
    chuot_kon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

vậy nếu ko phải là những hạt li ti mà chỉ có 1 hạt nằm ngay trên dương vật và rất to,bằng ngón tay ut' của mình lận,nó giống như mình bị nỗi hạch,khi sờ vào,mình bớp nhẹ thì thấy no' cúng cúng,ko đau,ko mùi,và ko ngứa,......nó nổi lên chừng 1năm nay mà vẫn ko xẹp xuống,nói chung là ko hề có gì bất thường trong sinh hoạt.Như vậy thì là bị gì thưa bs giúp dùm!
    tlionkingt likes this.

Suckhoelavang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn Mot_ngay_moi mến, những nốt mụn rộp đó là do bệnh thủy đâu, bạn đừng gãi hay làm vỡ những nốt mụn này nha, sẽ nhiễm trùng. Khi nào hết bệnh những nốt mụn này sẽ hết heo.

Suckhoelavang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn chuot_kon đã quan hệ tình dục chưa? Mình nghĩ là không sao nhưng nếu to bằng ngón tay út thì bạn nên đi khám, phải nhìn và sờ mới biết chính xác nó là gì bạn ah.
    tlionkingt likes this.

Trang 1 của 19 12311 ... CuốiCuối