Trang 19 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 9171819
Kết quả 271 đến 284 của 284
Like Tree11Likes

Chủ đề: Thắc mắc về dương vật

ricardatooley7861034 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bai viet hay qua,cam on tac gia nha <3<3<3

tuyenduongvan's Avatar
    tuyenduongvan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2
    Đang ở
    Hà Nội

với trường hợp như bạn mieu tả thì có thể bạn bị dài bao quy đầu

phamhoangkhoi's Avatar
    phamhoangkhoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Hàu Tam Hiệp Plus

Trích dẫn Gửi bởi ArchDevil Xem bài viết
    Năm nay mình 23 tuổi. Dương vật của mình khi cương thì dài khoảng 10-11cm nhưng bao quy đầu có thể kéo lên che phủ hết toàn bộ dương vật (lúc cương). Mình không biết mọi người như thế nào nhưng mình có cảm giác là "dư" phần bao quy đầu. Việc này khiến mình khi sử dụng BCS thấy rất khó chịu vì cứ xộc xệch hoài.

Mình cũng đã QH với bạn gái của mình. Tuy nhiên khi đang "lâm trận" thì thằng nhỏ tự nhiên xìu xuống phải mất thời gian khởi động lại và cũng được vài phút thì thằng nhỏ lại xìu xuống.

Mình rất bối rối không biết phải làm như thế nào? Mong mọi người giúp đỡ.

P/S: Mình TD từ năm lên lớp 10. Có lần cao điểm thì 1 ngày/lần. Gần đây thì đã bỏ hẳn.
    TPBVSK Hàu Tam Hiệp Plus được chiết xuất từ Bột thịt Hàu, Đông Trùng Hạ Thảo, Kẽm Oxyd, Vitamin E, DHEA, Cao bạch tật lê… có công dụng hỗ trợ tăng cường sinh lý nam, cải thiện tình trạng suy giảm ham muốn ở nam giới, hỗ trợ giảm các triệu chứng mệt mỏi, căng thẳng, đau lưng, mỏi gối, giúp cơ thể khỏe mạnh.

truyenhinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

bay lên cho anh em cùng xem nào giá tốt

https://t.co/IjBRQvWcrp

Jinhuynh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Dương vật

Cho e hỏi là rối loạn cương dương chữa trị như thế nào ạ. Với lại chi phí 1 ca phẫu thuật kéo dài dv mất bn K

paraneo's Avatar
    paraneo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bạn nên đi khám và làm theo tư vấn của bác sỹ. Chúc bạn nhanh vượt qua để chiến tốt

abc160561b1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Xem tất cả các loại răng sứ tại dây

Răng toàn sứ

Hiện nay, răng toàn sứ Zirconia là một trong những thế hệ toàn sứ mới và hiện đại hiện nay trên thế giới. Toàn bộ quá trình thiết kế (CAD – Computer Aided Design) và sản xuất (Computer Aided Manufacture) đều thực hiện trên máy tính.

Ưu điểm:

Răng toàn sứ có màu sắc đẹp tự nhiên, không gây dị ứng
    Loại răng sứ này có độ chính xác, thẩm mỹ cao. Sườn được làm bằng zirconia là vật liệu công nghệ cao đã được dùng trong tàu vũ trụ, làm khớp nhân tạo trong y học…, có độ bền và chịu lực rất tốt. Với những ưu điểm trên, răng toàn sứ đang là sự lựa chọn phổ biến.
    Nhược điểm:

Do sử dụng công nghệ CAD/CAM nên phải đầu tư máy móc khá đắt tiền, các thỏi Zirconia đều phải nhập từ Mỹ hoặc Đức nên chi phí cho răng sứ toàn sứ khá cao (khoảng 4.500.000 đồng/chiếc).
    Tuy nhiên, nhờ những ưu điểm cao so với các loại răng sứ truyền thống nên ngày càng có nhiều bệnh nhân chọn loại răng sứ này, nhất là đối với những răng phía trước đòi hỏi độ thẩm mỹ cao.
    Với những phân tích về các loại răng sứ hiện nay, hy vọng bạn sẽ có cái nhìn tổng quan về răng sứ, từ đó chọn cho mình được loại răng sứ phù hợp nhất với mình nhé.
    [url=https://giadinh.vnexpress.net/tin-tuc/nha-dep/chiec-giuong-go-204-trieu-dong-khac-hang-tram-bong-hong-3499669.html]Giường ngủ tân cổ điển[/url]

[url=https://giadinh.vnexpress.net/tin-tuc/nha-dep/chiec-giuong-go-204-trieu-dong-khac-hang-tram-bong-hong-3499669.html]Giường ngủ tân cổ điển[/url]

hammerofthor Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Năm nay mình 23 tuổi. Dương vật của mình khi cương thì dài khoảng 10-11cm nhưng bao quy đầu có thể kéo lên che phủ hết toàn bộ dương vật (lúc cương). Mình không biết mọi người như thế nào nhưng mình có cảm giác là "dư" phần bao quy đầu. Việc này khiến mình khi sử dụng BCS thấy rất khó chịu vì cứ xộc xệch hoài.

Mình cũng đã QH với bạn gái của mình. Tuy nhiên khi đang "lâm trận" thì thằng nhỏ tự nhiên xìu xuống phải mất thời gian khởi động lại và cũng được vài phút thì thằng nhỏ lại xìu xuống.

Mình rất bối rối không biết phải làm như thế nào? Mong mọi người giúp đỡ.

P/S: Mình TD từ năm lên lớp 10. Có lần cao điểm thì 1 ngày/lần. Gần đây thì đã bỏ hẳn.

Chào bạn!
    1/ kích thước DV khi cương như vậy khá ngắn, nên sử dụng các sản phẩm hổ trợ và tập luyện giúp kéo dài làm to DV mình hơn.
    Bạn có thể tham khảo sản phẩm tại đây: titangel.org mình có thấy nhiều bạn đã sử dụng và hiệu quả.

2/ Không kiểm soát được sự cương cứng của DV bạn nên tham khảo thêm một số cách giúp quan hệ lâu: cách quan hệ lâu ra

Max sướng Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bạn nên đi khám xem ntn. vấn đề ba quy đầu thì chuyện nhỏ, nhưng vấn đề đang quan hệ lại bị xìu mới là vấn đề lớn. có thể bao quy đầu dài làm ảnh hưởng khoái cảm của bạn, cũng có thể bị vấn đề về sinhl lý từ bên trong.

vjetdung96's Avatar
    vjetdung96 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình nghĩ chắc bạn bị dài bao quy đầu rồi.

susubeo2002 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

cho mình hỏi sao chồng mình sau quan hệ anh hay kêu đau , cho mình biết lí do được k

Trantin31 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Nếu muốn khắc phục bệnh dài bao quy đầu thì bạn nên tìm hiểu bài viết này

Trang 19 của 19 Đầu tiênĐầu tiên ... 9171819