Kết quả 1 đến 6 của 6
Like Tree3Likes
  • 1 Post By ChiLe
  • 1 Post By ChiLe
  • 1 Post By Nammap

Chủ đề: [Thắc mắc-Tư vấn] Một số vấn đề cần các bác giúp!

tiamo2u's Avatar
    tiamo2u Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định [Thắc mắc-Tư vấn] Một số vấn đề cần các bác giúp!

Em năm nay 20t, cao 1m63, nặng 55Kg, có đi tập Thể hình. Có một số vấn đề em muốn hỏi và mong các bác tư vấn giùm:
    1. Khi em thủ dâm, em thấy mình xuất tinh khá nhanh, nếu nhanh thì có thể 1 phút đã ra, ko biết như vậy sau này em so bị bệnh xuất tinh sớm ko?
    2. Dương vật của em dài tầm 12-13 cm, em thấy như thế là hơi ngắn thì phải, không biết của các bác thế nào?
    3. Em đi tập thể hình, như vậy có kéo dài thời gian QH ko? Nếu thời gian trên 15 phút thì dài hay ngắn?
    Em xin cảm ơn!
    [COLOR="orange"][SIZE="5"][CENTER]Cuộc tình 8 năm trôi qua như chiếc khăn khô chẳng vắt nổi một giọt tình[/CENTER][/SIZE][/COLOR]

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

kích thước dương vật của bạn bình thường, thậm chỉ là khủng với người VN, nếu bạn thủ dâm nhiều lần, lạm dụng nó thì có nguy cơ xuất tinh sớm thật đấy, còn việc kéo dài thời gian quan hệ, do nhiều tác động, tập thể hình chưa hẳn là kéo dài được đâu
    tiamo2u likes this.

tiamo2u's Avatar
    tiamo2u Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi ChiLe Xem bài viết
    kích thước dương vật của bạn bình thường, thậm chỉ là khủng với người VN, nếu bạn thủ dâm nhiều lần, lạm dụng nó thì có nguy cơ xuất tinh sớm thật đấy, còn việc kéo dài thời gian quan hệ, do nhiều tác động, tập thể hình chưa hẳn là kéo dài được đâu
    Thưa BS. Hôm qua em có đi cắt BQĐ, ko thấy đau trừ lúc cương cứng. Giờ đi vs thì nước tiểu tẽ làm 3 đường. Xin hỏi em như thế là do buộc băng chặt hay là có vấn đề gì ạ bởi em thử bỏ băng ra vẫn bị. E định tắm thì có đc dùng xà bông hay sữa tắm ko ạ? Em cảm ơn! Còn Về việc TD thì lâu lâu em mới làm 1 lần ak!
    [COLOR="orange"][SIZE="5"][CENTER]Cuộc tình 8 năm trôi qua như chiếc khăn khô chẳng vắt nổi một giọt tình[/CENTER][/SIZE][/COLOR]

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

trước hết do mới cắt nên bạn chỉ cần vệ sinh sạch bằng nước là được rồi, vì mới cắt nên chắc là nó biểu hiện vậy, khoảng 10 ngày sau nó lành sẽ khác, bạn cứ bình tĩnh
    tiamo2u likes this.

yeubacsi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Theo mình bạn hoàn toàn bình thường.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn không sao nhen, quan hệ 15 phút là tốt, kích dương vật như vậy là phù hợp, bạn ko nên thủ dâm nhiều.
    tiamo2u likes this.