Kết quả 1 đến 7 của 7
    sharkboy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định thắc mắc cho hỏi!!!!

chẳng wa là e cắt bao quy đầu đc 7 ngày gòy, hum nay đi tái khám bác sĩ bảo là đg hồi fục tốt, típ tục zữ vệ sinh và nên băng lỏng thôi cho nó "thở" >"< nhưg tối e thay băng, thì e thấy ngay chỗ đường may, nó bị hở ra >"< k bk là do chỉ nó đg tiu hay là vết thương nó bị hở miệng e đg sợ lém. Lúc e cố tách ra thì hình như còn dính 1 ít chỉ lại (, thế là sao zạ, chỉ tiêu hay xúc chỉ ( mấy bác zúp e zới

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

chắc chỉ tiêu đó bạn, bạn đừng lo, bạn đi bác sĩ sáng nay rồi bác sĩ bảo ko sao vậy là chỉ đang tiêu đó

ừhm, cám ơn ChiLe màk có đi khám e cũg khó tin bác sĩ wá, toàn khám wa loa k àh @@, tuột wần e xúg coi đc 4s xog kêu đi băng lại >"< thiệt là hết bk, đàh ở nhà tự cố chăm sóc nó zậy!! Dù j mình cũg rất zui là nó có tiến triển tốt, mog sẽ lành sớm trong nay mai

các bác ơi cho e hỏi là ság nay e thay băng thì thấy ngay chỗ vêt may đó, nó có 1 cục thịt hình thoi nhỏ lồi ra, ở zữa đó là 1 đường màu đỏ ( e nghĩ chắc là máu) k bk đó là j ạh?? có fải là thẹo k?? xin cám ơn

ChiLe's Avatar

nó chưa liền da đó bạn, thẹo nếu có thì cũng ko đáng kể đâu

mk_jk89 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

khoảng bao lâu là lành nhỉ ?

ChiLe's Avatar

3-4 ngày sau khi mổ vết thương sẽ lành, nhưng phải kiêng giao hợp trong 10-15 ngày mới đảm bảo không bung vết mổ. Tai biến hay gặp nhất của cắt da quy đầu là nhiễm trùng vết mổ, chỉ gây ra sẹo xấu chứ da dương vật thì cực kỳ dễ lành. Nếu có cắt phạm quy đầu thì phải khâu lại, quy đầu sẽ méo mó một chút nhưng chức năng vẫn bình thường. Tai biến thứ hai là chảy máu, tuy không chết ai nhưng cần mổ lại ngay để cầm máu. Thời gian lành vết thương sẽ lâu hơn vài ba ngày và không để lại di chứng gì khác.