Kết quả 1 đến 2 của 2
    babyonemoretime Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Tăng cân :(( Bác sĩ và các anh giúp em với

Em 18 tuổi cao 1m79 mà nặng có 56kg. Em quá gầy ( Đi đâu cũng bị mọi người chê nên em buồn lắm Hix. Hằng ngày em vẫn ăn uống đủ 3 bữa 1 ngày, đi ngủ 11h tối, và vẫn tập thể thao đều đặn ( em chơi bóng rổ buổi tối từ 9h đến 9h rưỡi sau h học bài). Em đang rất muốn tăng cân ạ Bác sĩ có cách gì giúp em với được ko Em đang là học sinh bên UK, hồi đầu trước khi sang UK em có 50 cân thôi nhưng sang bên này em tăng 1 mạch đến 56 cân trong 3 tháng, sau 3 tháng rồi bh em vẫn cứ 56 cân ko tăng cũng ko giảm.
    Em có tìm kiếm trên mạng những loại thuốc giúp tăng cân nhưng thấy mọi người toàn kêu là ko có hiệu quả. Em cũng nghe nói là thức ăn giàu protein sẽ giúp tăng cân hiệu quả hơn. Em đang định uống thêm sữa nhưng ko biết sữa nào sẽ tốt cho việc tăng cân ạ
    Bác sĩ và mọi người ai có cách tăng cân nào hay giúp em với ạ.
    Còn 1 vấn đề nữa là em có tìm qua trên mạng thì thấy Herbalife Formula 1 là thuốc giúp tăng cân nhưng cũng thấy có nhiều người bảo là thuốc đấy ko hiệu quả và chỉ là 1 chiêu để bán hàng mà thôi Em chẳng biết thế nào nữa Em vừa lượn qua shop online của bacsi.com thấy cũng có bán Herbalife nên bác sĩ cho em hỏi loại này có thực sự tốt ko ạ
    Lần sửa cuối bởi babyonemoretime, ngày 30-01-2011 lúc 03:06 AM.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Không cần phải uống thuốc, bạn uống sữa được đó, sữa tươi càng tốt. Bạn nên ăn nhiều thức ăn có tinh bột, kèm với ăn nhiều protein nha.