Trang 2 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 16 đến 30 của 257
Like Tree7Likes

Chủ đề: Sau khi cắt bao quy đầu!

hyvọng Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

phù nề thì trông mất thẩm mĩ thôi, mà khi bị phù nề thì nó rất lâu xẹp xuống, trở về trạng thái bt - vấn đề này ai cắt bqđ xong cũng mong vết cắt bớt phù nề!

quocvu089 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi hyvọng Xem bài viết
    phù nề thì trông mất thẩm mĩ thôi, mà khi bị phù nề thì nó rất lâu xẹp xuống, trở về trạng thái bt - vấn đề này ai cắt bqđ xong cũng mong vết cắt bớt phù nề!
    Hnay là ngày thứ 4 rồi, sáng ngủ dậy thay băng thì thấy máu rỉ ra, chắc tối qua mình cương, vì lúc cương mình thức dậy kịp nên k đau lắm, hehe, công nhận mệt thật! Canh ông nhóc cương là phải bật dậy lẩm nhẩm tên của mình để cu cậu xẹp, haiza,
    À sẳn tiện cho mình hỏi mình vs hằng ngày như thế này đúng chưa:
    Đầu tiên mình tháo gạc, nếu gạc dính quá thì mình xịt nước muối sinh lý lên, nhưng gần đây mẹ mình mua cho loại gạc Povedine rồi, nên sáng tháo ra dể lắm! Tiếp theo là mình tưới Nacl lên để rửa, sau đó thắm khô bằng gạc, tiếp theo dùng Povidine 10% thấm vào gạc, chạm lên mấy chổ khâu, sau đó chà lên phần mu, bìu để diệt khuẩn lun, vì 4 ngày chưa tắm,

Theo quan sát của mình sáng nay thì vết thương trên mặt đã khô ráo lắm rồi, chỉ có phần dây thắng, và chổ bị cương làm rách hay sao sáng nay lại tứa máu. Dương Vật hoàn toàn k đau gì cả, chạm vào mấy chổ khâu thì đau do chỉ còn, mà công nhận chỉ nhiều thật luôn, như kẻm gai, bs hẹn 7 ngày sau rút chỉ chứ k để tự tiêu, tập xác định luôn là sẽ ngất lúc rút chỉ( huhu

À với lại cho mình hỏi lúc nằm nhà có cần treo dv lên k bạn? Vì mình nằm suốt ít ra đường lắm, ra đường mình mới treo lên

kelbi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi quocvu089 Xem bài viết
    Hnay là ngày thứ 4 rồi, sáng ngủ dậy thay băng thì thấy máu rỉ ra, chắc tối qua mình cương, vì lúc cương mình thức dậy kịp nên k đau lắm, hehe, công nhận mệt thật! Canh ông nhóc cương là phải bật dậy lẩm nhẩm tên của mình để cu cậu xẹp, haiza,
    À sẳn tiện cho mình hỏi mình vs hằng ngày như thế này đúng chưa:
    Đầu tiên mình tháo gạc, nếu gạc dính quá thì mình xịt nước muối sinh lý lên, nhưng gần đây mẹ mình mua cho loại gạc Povedine rồi, nên sáng tháo ra dể lắm! Tiếp theo là mình tưới Nacl lên để rửa, sau đó thắm khô bằng gạc, tiếp theo dùng Povidine 10% thấm vào gạc, chạm lên mấy chổ khâu, sau đó chà lên phần mu, bìu để diệt khuẩn lun, vì 4 ngày chưa tắm,

Theo quan sát của mình sáng nay thì vết thương trên mặt đã khô ráo lắm rồi, chỉ có phần dây thắng, và chổ bị cương làm rách hay sao sáng nay lại tứa máu. Dương Vật hoàn toàn k đau gì cả, chạm vào mấy chổ khâu thì đau do chỉ còn, mà công nhận chỉ nhiều thật luôn, như kẻm gai, bs hẹn 7 ngày sau rút chỉ chứ k để tự tiêu, tập xác định luôn là sẽ ngất lúc rút chỉ( huhu
    Bạn vệ sinh như zậy là đúng rùi đó, nhưng nhớ mỗi ngày mỗi thay băng 1 lần nha bạn, khi đi tiểu zô tình làm ướt băng thì mới thay lại nha, còn việc treo dv lên hay ko thì mình cũng ko rõ, mình nge treo dv lên mấy ngày đầu thì sẽ ko bị phù nề, lúc đó mình treo lên cũng 10 ngày đầu lun mới hết treo mà vẫn bị phù như thường, h mình gần 2 tháng maˋ vẫn còn phù nhẹ và đụng zô vết cắt còn đau.

Trích dẫn Gửi bởi kelbi Xem bài viết
    Bạn vệ sinh như zậy là đúng rùi đó, nhưng nhớ mỗi ngày mỗi thay băng 1 lần nha bạn, khi đi tiểu zô tình làm ướt băng thì mới thay lại nha, còn việc treo dv lên hay ko thì mình cũng ko rõ, mình nge treo dv lên mấy ngày đầu thì sẽ ko bị phù nề, lúc đó mình treo lên cũng 10 ngày đầu lun mới hết treo mà vẫn bị phù như thường, h mình gần 2 tháng maˋ vẫn còn phù nhẹ và đụng zô vết cắt còn đau.
    2 tháng rồi mà vẫn còn đau à bạn, kinh quá vậy? Mình mới đc 4 ngày thôi! Cho mình hỏi là bạn chỉ tự tiêu hay là phải đi cắt thế?
    Ko biết khi nào mới chạy xe đi đây đi đó đc bạn nhỉ? Nằm nhà hoài chán quá!
    Lần sửa cuối bởi quocvu089, ngày 26-10-2014 lúc 07:52 PM.

bình thường bạn thích đi đâu cũng đc, nhưng khuyên bạn nên chờ cắt chỉ xong thì đi!

h mình gần 2 tháng maˋ vẫn còn phù nhẹ và đụng zô vết cắt còn đau.
    tất nhiên chỗ vết cắt phải hơi đau rồi khi đụng chạm, bạn phải đợi 6 tháng hoặc 1 năm để chỗ da đó quen và bị chai lỳ thì mới hết đau.

tất nhiên chỗ vết cắt phải hơi đau rồi khi đụng chạm, bạn phải đợi 6 tháng hoặc 1 năm để chỗ da đó quen và bị chai lỳ thì mới hết đau.
    Tại mình nghe nói 1 tháng là có thể quan hệ đc, nếu chạm vào đau thì làm sao có thể thủ dâm hay quan hệ được? Chờ 6 tháng đến 1 năm mới hết đau chắc chết mất!

2 tháng rồi mà vẫn còn đau à bạn, kinh quá vậy? Mình mới đc 4 ngày thôi! Cho mình hỏi là bạn chỉ tự tiêu hay là phải đi cắt thế?
    Ko biết khi nào mới chạy xe đi đây đi đó đc bạn nhỉ? Nằm nhà hoài chán quá!
    Mình thì chỉ tự tiêu ak, mà đến h nó lành rồi ko bik nó tiêu hết chưa nữa, theo mình thì sau 10 ngày thì bạn nên chạy xe, hùi đó sau 1 tuần là mình đi làm rồi, kết qả bị quần cạ vào đi ko nổi lun.

Tại mình nghe nói 1 tháng là có thể quan hệ đc, nếu chạm vào đau thì làm sao có thể thủ dâm hay quan hệ được? Chờ 6 tháng đến 1 năm mới hết đau chắc chết mất!
    Mình cũng zậy nek, mún thủ dâm lắm mà đau qá đành fải bỏ ngag, chứ đau qá mất cả hứng và cảm giác.

Mình cũng zậy nek, mún thủ dâm lắm mà đau qá đành fải bỏ ngag, chứ đau qá mất cả hứng và cảm giác.
    bạn nên nhớ khi bạn cắt bqđ, thì đã mất lớp áo bên ngoài, quy đầu luôn lộ và da quy đầu khi cương sẽ ko còn dư nhiều để tụt lên tụt xuống như lúc còn dài hoặc hẹp khi bạn thủ dâm. Giờ bạn cắt bqđ mà mới đc có vài tháng, bạn kéo lên kéo xuống thế thì chả khác j kéo giãn vết cắt ra, đau là phải! Bạn tự khám phá sẽ biết cách td mới khi ko còn bao quy đầu che nữa, nó sẽ khác hoàn toàn với lúc bạn chưa cắt, khuyên bạn 1 câu "đừng kéo lên kéo xuống". Và "chiến" cũng rất đơn giản, ko bị xô lệch khi đeo bao, rất sướng và thời gian xuất cũng lâu hơn!

bạn nên nhớ khi bạn cắt bqđ, thì đã mất lớp áo bên ngoài, quy đầu luôn lộ và da quy đầu khi cương sẽ ko còn dư nhiều để tụt lên tụt xuống như lúc còn dài hoặc hẹp khi bạn thủ dâm. Giờ bạn cắt bqđ mà mới đc có vài tháng, bạn kéo lên kéo xuống thế thì chả khác j kéo giãn vết cắt ra, đau là phải! Bạn tự khám phá sẽ biết cách td mới khi ko còn bao quy đầu che nữa, nó sẽ khác hoàn toàn với lúc bạn chưa cắt, khuyên bạn 1 câu "đừng kéo lên kéo xuống". Và "chiến" cũng rất đơn giản, ko bị xô lệch khi đeo bao, rất sướng và thời gian xuất cũng lâu hơn!
    Hy vọng ơi! Hnay là ngày thứ 5 rồi, sáng ngủ dậy mình thấy có xíu máu ở gạc, cho do cương chảy máu, lúc cương thấy căng căng đau nhẹ thôi, cứ như vậy hoài sáng nào cũng thấy máu ko biết có sao ko nữa hả bạn? Với lại, dưới dây hãm, máu cục dính vào nhiều quá mình ko thể cạy ra đc vì đau, chỉ ở phần đó cũng khá nhiều, dính chặt với nhau, ko biết lúc lấy chỉ sẽ như thế nào nữa! Chắc là đau ghê lắm! Nhưng nhìn đám chỉ cũng thấy ngứa mắt ghê!

DV mình hnay ko đau nhức gì nữa, di chuyển cũng ko đau luôn, đi tiểu ko còn văng lung tung ko còn dính gạc nữa, lúc mình băng thì ko mạnh tay, nằm thì thấy đc mối chỉ ở trong luôn, ko biết băng như vậy có bị nhiễm trùng ko bạn? Phần dưới dây thắng thi hnay mình thấy nó khô rồi, phần chỉ thấy đen lắm, cục cục máu khô nữa. Mình ko dám chà mạnh vô vì sợ đau, như vậy có sao k bạn? Cám ơn bạn nha!
    Giờ nằm mà thấy nó ngứa ngứa chít chít ghê, ko biết có nhiễm trùng k nữa...
    Lần sửa cuối bởi quocvu089, ngày 27-10-2014 lúc 10:04 PM.

khi thay băng nếu thấy bị dính, thì dùng nước muối sinh lý 0,9% tưới lên rồi kéo băng ra từ từ!
    chỉ đen đen mà thành cục do có lẫn máu khô, đừng cậy ra!
    ngứa là do đang lên da non, liền sẹo!
    ko có j phải lo lắng! tất cả đều bt!

khi thay băng nếu thấy bị dính, thì dùng nước muối sinh lý 0,9% tưới lên rồi kéo băng ra từ từ!
    chỉ đen đen mà thành cục do có lẫn máu khô, đừng cậy ra!
    ngứa là do đang lên da non, liền sẹo!
    ko có j phải lo lắng! tất cả đều bt!
    Mình xài băng có mỡ, Povidine gì đó, mà mình quấn k sát, có lúc bị tuột, nhất là lúc ngủ, nếu nằm thì có thể nhìn thấy mối chỉ ở dây chằng, như vạy có sao k bạn? Mình sợ bị nhiễm trùng quá, tại thấy có 1 số bạn bị nhiễm trùng, hĩx, Dv mình giờ k đau, lâu lâu ngứa ngứa, giờ thì nhức nhức, haiza, k biết bao lâu mới lành nữa đây, mình vẫn chưa dám tắm nữa, để cắt chỉ xong 12 ngày tăm luôn hihi
    Lần sửa cuối bởi quocvu089, ngày 27-10-2014 lúc 10:36 PM.

không để nước tiểu vào là ko bị sao!
    đi tiểu xong lấy bông tẩm cồn 70 độ, lau!
    7-10 ngày cắt chỉ đc rồi! để lâu cắt chỉ ko tốt! vì khi cắt chỉ, chắc chắn sẽ bị chảy máu! nếu để lâu quá thì nó liền quá, gây khó cắt!

Trang 2 của 18 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối