Trang 3 của 72 Đầu tiênĐầu tiên 123451353 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 45 của 1066
Like Tree30Likes

Chủ đề: sau khi cắt bao quy đầu

hero11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cho em hoi bac si chut la sau khi tieu phau thj co nguy hiem j ko? neu bi nhiem trung thj co anh huong j ko

hero11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

em da di cat bao quy dau dc 5 ngay rui nhung thinh thoang van bi dau va bi chay mu nua.xin hoi bac si la co phai e bi nhiem trung roi ko/ bieu hien cua nhiem trung la j vay a

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Nếu chảy mủ thì là nhiễm trùng rồi đó bạn, tái khám ngay để bác sĩ đánh giá mức độ rồi cho thuốc.

caubedenthui Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bác sĩ ơi! Em dự định đi cắt bao quy đầu và em có 1 số thắc mắc muốn hỏi mong bác sĩ giải đáp giúp em:
    _ Em rất hay bị cương cứng dương vật, không biết sau khi cắt xong, nếu dương vật em bị cương lên thì có gây bung chỉ khâu không? Bác sĩ có cách nào để giúp em hạn chế sự cương cứng không?
    _ Em đọc báo nghe nói sợi dây thắng dễ bị đứt khi quan hệ lắm. Vậy em có nên đề nghị bác sĩ phẫu thuật cắt luôn sợi dây thắng không bác sĩ nhỉ? Em nghĩ làm 1 lần như vậy cho nó tiện và khỏi phải bị đau 2 lần.
    _ Em có thể cắt bao quy đầu ở bệnh viện nào cho an toàn, đảm bảo chất lượng.
    Xin chân thành cám ơn bác sĩ!

chestra Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

lâu lắm rồi mới vào lại forum, bác sĩ cho em hỏi chút.
    là thế này, đã 3 tháng rồi kể từ khi em cắt bao quy đâu, tình hình cậu nhỏ nói chung là bình thường, nhưng có 1 điều làm em băn khoăn là chỗ sưng hồi trước ko hề xẹp đi (mặc dù ko đau đớn j hết).mấy lần đi khám lại bác sĩ đó đều bảo là tốt rồi còn vết sưng nó sẽ tự xẹp, nhưng sao h 3 tháng rồi mà nó ko xẹp đi tí nào hết vậy.

boylongvit Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bạn chestra ơi ! mình mới cắt đc gần 1tháng , mà thấy chỉ chưa rụng hết nữa , mài ghẻ chưa bóc ra hết nữa!!DV cương lên hết đau rồi , nói chung là bình thường , ko biết bao lâu mới trở lãi bt ha bạn ?

chestra Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi boylongvit Xem bài viết
    bạn chestra ơi ! mình mới cắt đc gần 1tháng , mà thấy chỉ chưa rụng hết nữa , mài ghẻ chưa bóc ra hết nữa!!DV cương lên hết đau rồi , nói chung là bình thường , ko biết bao lâu mới trở lãi bt ha bạn ?
    1 tháng rồi mà chưa rụng chỉ thì bác phải ra bác sĩ để họ cắt chỉ chứ lại, em đc 2 tuần chỉ ko rụng liền ra đó để cắt chỉ luôn rồi.
    còn trở lại bình thường, thì em chịu, cái này là tùy từng người, của em bây h 3 tháng rồi mà chưa biết đc tính là bìng thường chưa nữa.

cắt chỉ đau hok vậy bạn Chestra?

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn caubedenthui mếm:

1. Bạn yên tâm sau khi cắt bao qui đầu cho dù bạn có cương cũng sẽ không bung chỉ vì chỉ rất chắc. Thời gian sau khi cắt bao qui đầu do còn đau nên bạn sẽ không cương nhiều trừ khi bạn xem phim hay kích thix vùng dưong vật.

2. Không cắt day thắng nha bạn, nó có vai trò nhất định và kh6ogn có chuyện đứt dây thắng khi quan hệ trừ khi quá thô bạo thôi.

3. Phòng khám Nam khoa BV Bình Dân, bạn có thể đến đây để cắt.

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn chestra ơi, nốt phồng đó có khi nào là sẹo lồi không ? Nếu đúng như vậy thì sao mà xẹp được.

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn boylongvit yên tâm là cắt chỉ sẽ không đau vì các BS làm rất nhẹ nhàng.

hic ! 1 tháng rồi ! mai đi cắt chỉ thôi ! mà sao nó vẫn còn sưng ngay vết cắt vậy bác sĩ

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn có đau không ? Nhiều lúc không fai là sưng mà chỉ là phản ứng của cơ thể thôi, từ từ nó sẽ xẹp lại.

dạ hết đau rồi ! mà ngay chỗ cắt nó cứ sưng , 1tháng rồi mà sao chưa hết vậy bác sỹ ?khoảng bao lâu thì nó sẽ bình thường ?

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Nếu như nó là sẹo thì cũng khá lâu đó bạn, bạn vẫn tiêu tiểu và cương bình thường thì không cần quan tâm, nếu thấy mất thẩm mỹ thì đi tái khám xem BS có cần cắt nó đi không ?

Trang 3 của 72 Đầu tiênĐầu tiên 123451353 ... CuốiCuối