Kết quả 1 đến 10 của 10
    roiloan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Rối loạn cương dương

Bác sĩ ơi em cao 172, nặng 75kg. Khi xem phim xxx thì dương vật căng cứng bình thường. Nhưng khi gần vợ thì cương dương được 1 lúc rùi xìu luôn không cách nào làm cho nó lên được nữa. Xin bác sĩ tư vấn giúp em. Em ở quận 6 Hồ Chí Minh

phuctran Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Sặc, bạn cung cấp thông tin như vậy quá ít nên cũng ko biết tư vấn với bạn điều gì nữa. Sự cương cứng của dương vật phụ thuộc vào yếu tốt tâm lý rất nhiều. Có thể khi ở gần vợ do bạn quá căng thẳng nên mới dẫn đến như vậy. Nếu tình trạng này kéo dài bạn nên đi khám bac sĩ nghen.

technology Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Có thể mấy em trong phim hấp dẫn quá nên khi nhìn lại vợ bạn không còn cảm hứng gì nữa. Bạn nên tích cực vuốt ve với vợ, như vậy sẽ đạt hiệu quả khó mà tưởng tượng được đó bạn.

greenwall Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Gần bên vợ mà lại không có cảm giác gì, tình trạng của bạn căng thẳng thiệt đó nghen. Không biết bạn và vợ bạn có đang gặp vấn đề gì rắc rối không hen.

roiloan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình cần cung cấp thêm thông tin gì và nếu đi khám thì khám ở đâu là có thể tin tưởng được

dabao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Rối loạn cương dương , hình như dùng Usaphamen , các anh ở công ty mình đang dùng mà , kêu mỗi lần quan hệ chỉ được vài phút đã thấy mệt, bệnh này khiến nhiều đấng nam nhi nhà mình khổ tâm vô cùng

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

thật ra bạn nên đi khám trước, có thể do bạn quá hứng thú với phim XXX nên kờhi lâm trận với vợ cảm giác khác, nêu nghi ngờ bệnh thì nên đi khám sớm hen, có nguyên nhân mới dùng thuốc được, đừng uống lung tung

xoay Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bệnh nặng thế, khổ thân vc bạn!

bongbongmua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Bạn thử dungg Usaphamen xem thế nào , mấy anh trong khu mình ở đang dùng đây, nói chung là có bệnh phải chữa thôi, các anh ấy cũng kiên trì lắm, dùng được gần 1 năm thấy cũng hiệu quả hơn ấy, kết hợp với tập thể thao, ăn các đồ tốt cho nam giờ như hàu, bí đỏ, dưa hấu ....

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

bạn đi khám sớm hen, nhiều quý ông mê phim XXX mà trở nên lãnh cảm với vợ đấy, nói chung đừng quá lạm dụng, người thiệt chỉ có mình mà thoy