Kết quả 1 đến 13 của 13
Like Tree2Likes
  • 1 Post By Dr.Vani
  • 1 Post By mydugirl

Chủ đề: Quý ông và nỗi sợ khi “lâm trận”

butbi111 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Quý ông và nỗi sợ khi “lâm trận”

chuyện là thế này mong các bác chia sẻ giúp mình đang gặp tình trạng này năm nay mình 48 tuổi trước kia chuyện vợ chồng thì cũng tương đối ổn nhưng vài năm trở lại đây mình rất kém chuyện này, có khi còn sợ khi lâm trận ấy, mình đoán chắc cũng nhiều quý ông gặp tình trạng này nên mình đưa topic nay mong mọi người chia sẻ giúp? Xin cảm ơn!

hoangthien2011 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

nhiều lúc bác phải thay đổi một chút để tạo hưng phấn, mới mẻ:tạo một không gian lãng mạn,đẹp, hấp dẫn , và tặng bà xã một bộ váy sexy... đại loại như thế thử xem có cải thiện được chút nào ko?

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi butbi111 Xem bài viết
    chuyện là thế này mong các bác chia sẻ giúp mình đang gặp tình trạng này năm nay mình 48 tuổi trước kia chuyện vợ chồng thì cũng tương đối ổn nhưng vài năm trở lại đây mình rất kém chuyện này, có khi còn sợ khi lâm trận ấy, mình đoán chắc cũng nhiều quý ông gặp tình trạng này nên mình đưa topic nay mong mọi người chia sẻ giúp? Xin cảm ơn!
    Ở tuổi này thì thường gặp nhất là rối loạn cương dương. Nên bỏ thuốc là và rượu bia, tập thể dục, tình hình sẽ cải thiện đáng kể!
    butbi111 likes this.

hpeckd99 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

có ai muốn kết bạn với mình trên facebook không !
    làm quen tại đây : long hpec

mydugirl Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bác chủ top có thể nói rõ hơn để anh em tư vấn cho chính xác được không? Ví như bác gái còn trẻ khỏe không? Có hợp tác nhiệt tình với bác trong chuyện này không? Sức khỏe của bác có bị giảm sút không, bác có bị bệnh gì không? Lý do bác sợ lâm trận là gì? Có như vậy anh em mới tìm đúng phương pháp để giúp bác cải thiện tình hình!
    butbi111 likes this.

Trích dẫn Gửi bởi mydugirl Xem bài viết
    Bác chủ top có thể nói rõ hơn để anh em tư vấn cho chính xác được không? Ví như bác gái còn trẻ khỏe không? Có hợp tác nhiệt tình với bác trong chuyện này không? Sức khỏe của bác có bị giảm sút không, bác có bị bệnh gì không? Lý do bác sợ lâm trận là gì? Có như vậy anh em mới tìm đúng phương pháp để giúp bác cải thiện tình hình!
    cảm ơn! mydugirl
    cụ thể vấn đề ở đây là ở mình thôi chứ xã mình thì ok rồi, mình thấy mình yếu hẳn đi ấy, ham muốn cũng giảm hẳn NHIỀU LÚC PHẢI CỐ GẮNG và quan hệ thì nhanh lắm, nhiều lúc ko hiểu tại sao... TRƯỚC KIA MÌNH CÓ THẾ ĐÂU chán lắm các bác à!

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Tâm lý cũng là một phần quan trọng. Ngoài ra bạn có thể lên mạng tìm hiểu các bài thuốc hay thức ăn tăng cường chuyện ấy!

efgrtrt Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

lap dat camera o tai hung yen

Trích dẫn Gửi bởi Dr.Vani Xem bài viết
    Ở tuổi này thì thường gặp nhất là rối loạn cương dương. Nên bỏ thuốc là và rượu bia, tập thể dục, tình hình sẽ cải thiện đáng kể!
    thuốc lá thì e ko dùng rồi b à, bia rượu thì cũng có nhưng thỉnh thoảng thôi vì mình cũng không uống được nhiều, thể dục thể thao thì tham gia môn cầu lông đều đặn
    E sợ cái khoản kia hỏng hẳn thì chết, dạo này thấy nhiều bệnh của nam giới cũng hơi sợ...

thuốc lá thì e ko dùng rồi b à, bia rượu thì cũng có nhưng thỉnh thoảng thôi vì mình cũng không uống được nhiều, thể dục thể thao thì tham gia môn cầu lông đều đặn
    E sợ cái khoản kia hỏng hẳn thì chết, dạo này thấy nhiều bệnh của nam giới cũng hơi sợ...
    rượu chè không dùng là cũng được đấy, vậy thì bạn nên có chế độ ăn đủ chất đủ dinh dưỡng, ăn hải sản bổ dương....
    và bạn nên luyện tâm lý của mình làm chủ được tâm lý của mình , đừng bị tâm lý quá, có gắng tìm các nào đó để tạo hưng phấn cho mình ... chúc bác mau hồi phục công lực

ngocbich1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Theo mình ở độ tuổi 48 là bác đang ở giai đoạn mãn dục nam rồi, ở giai đoạn này sinh lý thường hay bị rối loạn hay bị giảm hẳn, để tốt hơn cho sức khỏe cũng như cho chuyện ấy thì bác nên chơi một số môn thể thao phù với sức khỏe của minh nếu cần thiết bác có thể xử dụng thêm một số thuốc hỗ chợ sinh lý cũng tốt mà

thiennh2011 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi ngocbich1 Xem bài viết
    Theo mình ở độ tuổi 48 là bác đang ở giai đoạn mãn dục nam rồi, ở giai đoạn này sinh lý thường hay bị rối loạn hay bị giảm hẳn, để tốt hơn cho sức khỏe cũng như cho chuyện ấy thì bác nên chơi một số môn thể thao phù với sức khỏe của minh nếu cần thiết bác có thể xử dụng thêm một số thuốc hỗ chợ sinh lý cũng tốt mà
    tôi cũng thấy thế ông anh nên đi khám sinh lý đi xem có bị bệnh ko? chứ cứ để vậy mất quan điểm của đàn ông quá, con trai là chỉ hứng thôi chứ ko sợ lâm trận )

Trích dẫn Gửi bởi thiennh2011 Xem bài viết
    tôi cũng thấy thế ông anh nên đi khám sinh lý đi xem có bị bệnh ko? chứ cứ để vậy mất quan điểm của đàn ông quá, con trai là chỉ hứng thôi chứ ko sợ lâm trận )
    Sinh lý nói chung là sẽ giảm dần theo độ tuổi, sức khỏe của từng người,làm gì thì làm thì vẫn phải nộp thuế má đầy đủ để giữ gìn hp vợ chồng. chứ hoành tráng như thời trai trẻ thì không có đâu.
    ông anh đi khám ở đâu thì khám nhưng địa chỉ phải tin tưởng ,uy tín không lại tiền mất tật mang thì hỏng đấy.