Kết quả 1 đến 9 của 9
    khoemlam Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định quan hệ lần đầu tiên k xuất tinh dc :(

chả là thế này, hwa e uống r. vs xếp hơi phê phê ông í rủ e đi chơi gái. thế là e cũng đi nhưng chả hiểu sao e k xuất ra được mà cũng xỉu nhanh lắm. mà e năm nay 22t r` mới quan hệ lần đầu.k biết e có bị bệnh gì k nhỉ mong bác sĩ giúp đỡ. mà giờ e vẫn hay bị mộng tinh lắm, thỉnh thoảng 1-2 tháng lại bị .

kienne's Avatar
    kienne Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Khi uống rượu vào thì chức năng của hệ thần kinh sẽ bị ảnh hưởng theo, có thể là do khi đó bạn uống quá nhiều rượu đấy
    :47:

K biết có nên để lúc tỉnh táo đi thử lại k nhỉ . e lo lắm :-ss tinh dịch lúc mộng tinh thì ra mà... thì

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Muốn chắc chắn thì bạn nên đi khám để đánh giá khả năng cương và chất lượng tinh trùng, bạn có thể đến phòng khám Nam khoa BV Bình Dân.

Muốn thử lại thì nên dùng BCS nha bạn, an toàn vẫn tốt hơn.

e ở Hà Nội thì khám ở đâu ạ . hay là do trước e cắt bao quy đầu. phần da ở dưới dính với phần thoát nước tiểu k cắt dc hết . nên mỗi lúc cương lên là kéo căng phần đó làm lỗ thoát nhỏ. dẫn tới hiện tượng đó nhỉ . e lo quá. e thấy bọn bạn nó bảo mới quan hệ lần đầu thì tầm 2-3' là đã xuất r`. mà e còn ko nhớ lúc say cương lên r` nhưng k biết có đưa vào đúng k . nếu k đưa vào thì có dẫn tới xuất tinh k

kienne's Avatar
    kienne Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Không bắt buộc có đưa vào trong thì mới có xuất tinh, chỉ cần có kích thích đủ thì sẽ dẫn đến hiện tượng xuất tinh thôi, còn về việc trước đây bạn có cắt bao quy đầu thì tôi nghĩ không có ảnh hưởng gì đến tình hình hiện tại đâu
    :47:

TraXanh1986 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình cho là không sao đâu bạn à, chắc tại là do bạn say rượu lên thế. Ở hà nội thì nhiều phòng khám uy tín lắm như : bệnh viện việt đức, trung tâm ánh sáng, hoặc phòng khám 30a lý nam đế.

dhhanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Sao em cũng làm hoài rất lâu đến 20,30 phút mà kô xuất đc,trong khỉ nếu td thì ra rất nhanh chỉ khoảng 30s

hnay e lại fai đi vì lý do công việc bị bắt buộc. nhưng hnay e k qhtd chỉ cho bno shock thôi. nhưng em lại bị say rượu :|. nên cũng dính tình trạng trên, nó làm cho em tầm 30' k thấy ra nó bảo a có bị sao k (. quả này có nên đi khám gấp k bác sĩ . e thấy lo quá. k biết bgio mới có dịp tỉnh rượu thì đi