Kết quả 1 đến 10 của 10
    tammao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Phù nề sau hơn 2 tháng cắt bao quy đầu , bác sĩ giúp với :((

Tình hình là em đã cắt bao quy đầu đc hơn 2 tháng rồi...Vết mổ thì đã lành hết , khô ráo sạch sẽ nhưng phù nề thì mãi không hết , hơn tháng nay bị gãy chân nên ở nhà chả đi khám lại đc , thấy lo quá , có khi nào chỗ ý nó lại bị thằng sẹo chứ không phải phù nề nữa , không hết đc nữa không (
    Sợ quá , chẳng biết phải làm sao nữa , sao lâu trở lại bình thường thế (

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

trời, có thể bạn bị nhiễm trùng đó nha bạn, bạn đi tái khám thử coi

Trích dẫn Gửi bởi ChiLe Xem bài viết
    trời, có thể bạn bị nhiễm trùng đó nha bạn, bạn đi tái khám thử coi
    hic , giờ đang gãy chân chẳng đi đâu đc ( Có lẽ 1-2 hôm nữa thử gọi điện tới đó hỏi qua tình hình xem sao rồi tính tiếp...Nhưng mà lo quá , nhỡ nó bị thành sẹo không hết đc thì sao (

alibaba Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

thành sẹo thì có gì đâu bạn , miễn là quan hệ bình thường là dc rồi

Trích dẫn Gửi bởi alibaba Xem bài viết
    thành sẹo thì có gì đâu bạn , miễn là quan hệ bình thường là dc rồi
    Nhưng mà của em bị nhiều chứ có phải nhỏ nhỏ ít ít đâu mà có cái như kiểu dính luôn vào dây thắng , nên trông nó ghê lắm , lại cảm giác khó chịu nữa , chỉ muốn khóc luôn thôi :-s

alibaba Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

mình cũng bị giống bạn nè , phù thì phù miễn là quan hệ bình thương thì dc rồi bạn ơi , nghi ngơi làm chi , mình bị đứt chỉ nửa nè , chắc chắn là lâu lành , bình thường thôi bạn , có thằng còn làm cho dương vật bị này bị nọ tùm lum hết đó , để wan hệ có cảm giác mới hon nữa , giờ mình chĩ mong vết thương của mình bình thương 100% để mà wan hệ bình thương thôi nè , còn về vết thương của bạn nếu thấy còn đau hay nhức cảm thấy khó chịu thì bạn nen đi khám lại đi

Trích dẫn Gửi bởi alibaba Xem bài viết
    mình cũng bị giống bạn nè , phù thì phù miễn là quan hệ bình thương thì dc rồi bạn ơi , nghi ngơi làm chi , mình bị đứt chỉ nửa nè , chắc chắn là lâu lành , bình thường thôi bạn , có thằng còn làm cho dương vật bị này bị nọ tùm lum hết đó , để wan hệ có cảm giác mới hon nữa , giờ mình chĩ mong vết thương của mình bình thương 100% để mà wan hệ bình thương thôi nè , còn về vết thương của bạn nếu thấy còn đau hay nhức cảm thấy khó chịu thì bạn nen đi khám lại đi
    mình mổ xong tầm mấy ngày đầu bị phù nề kinh khủng luôn , bác sĩ bảo hôm ý có mỗi mình với 1 người nữa bị , có lẽ là do cơ địa ,còn lại mọi người đều không sao...
    Nói chung là vết mổ của em tiến triển cực kì chậm...đến cả chục ngày đầu không đỡ phù , sau đấy thì giảm rất chậm , hôm tháo chỉ bác sĩ bảo bị bội nhiễm , bảo trường hợp mình thì sẽ lâu khỏi hơn người khác , phải cố gắng 1 chút...Sau đấy 1 thời gian thì vết mổ lành dần rồi phù nề giảm dần nhưng chả hết đc...Đợt định đi khám lại thì gãy chân , thế là từ đấy tới giờ chả đi đâu đc , Tết cũng khỏi đi chơi Còn vết mổ thì chả thấy đau nhức hay chảy mủ gì cả , chỉ hơi không quen vì giờ quy đầu nó lộ ra ngoài rồi thôi Sau khi khỏi chân sẽ đi khám lại , nhưng vẫn bị tự ti lắm , cảm giác như mình dị dạng ý , sau này lúc quan hệ mất hết cả tự tin (

nguyenhoanglam Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

hjc e cũng trong tình trạng của bác.......cũng cắt đc 2 tháng mà vẫn còn phù,,,.....mới đi khám lại thì bs nói nếu 2 tháng sau vẫn còn như vậy thì phải đi cắt lại lần nửa...........trời ơi, giờ ko biết phải làm gì nữa, có ai biết cách nào không vậy???????????????????

taisubin Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mjh cug cat hon 2thag ui ne...h thj vet thuong da lanh.o phja day chang thj kon bj phu ne.chac co le ko hjt dc..hk bk la nvay ak mjh koa quan he dc ko...xay thj ko so chj so qhe ko dc..rau wa .01697 595 221..cac ban tuvan dum

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Nếu cảm thấy lành thì có thể quan hệ lại, trong thời gian này nên sử dụng BCS!