Kết quả 1 đến 3 của 3
Like Tree3Likes
  • 1 Post By Dr.Vani
  • 1 Post By Mrthieugia

Chủ đề: Phân vân tìm nơi phẫu thuật hẹp bao quy đầu

bqdhep Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Phân vân tìm nơi phẫu thuật hẹp bao quy đầu

Chào cả nhà,
    Em đang có nhu cầu phẫu thuật hẹp bao quy đầu vì có một phần da dính bao quy đầu vào quy đầu, mỗi khi cương cứng hoặc lột bao quy đầu ra thì có cảm giác bị gò, nếu quan hệ thì hai bên mép bao quy đầu chỗ gần với phần da dính bị trầy xước gây đau rát, em cũng tìm hiểu thông tin và nghe nói bệnh viện Việt Đức có Trung tâm Nam học, hôm qua em có qua đó khám, bác sĩ bảo là hẹp bao quy đầu bán phần. Tuy nhiên bác sĩ lại giới thiệu em ra phòng khám V-Hope ở 69 Phủ Doãn phẫu thuật mà không cho phẫu thuật tại bệnh viện. Em không tin tưởng lắm vào phòng khám tư nhân nhưng do bác sĩ trong bv giới thiệu ra nên em cũng định nhắm mắt làm liều, tuy nhiên ra đến nơi sau khi khám lại vị bác sĩ ở đó bắt em ký cái giấy cam kết nếu phẫu thuật có vấn đề gì phải tự chịu trách nhiệm, em đã thấy ghê ghê. Sau đó bác sĩ bắt em làm một loạt xét nghiệm: 1/ Máu; 2/ HIV; 3/ Viêm gan; 4/ Giang mai; 5... túm lại là một loạt xét nghiệm, em thấy tổng chi phí lên đến gần 3tr. Em thấy vô lý quá nên bảo là không mang đủ tiền và đi về. Thật sự không biết tìm chỗ nào nữa, em muốn phẫu thuật tại bệnh viện cho an toàn và chi phí hợp lý. Ai biết chỉ chỗ cho em với nhé. Thanks!

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Tôi làm ở Tp HCM. Bạn có thể hỏi bạn bè về phòng khám Nam khoa thử!
    bqdhep likes this.

Mrthieugia's Avatar
    Mrthieugia Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

bạn đừng lo lắng quá,hẹp bao khuy đầu là chuyện nhỏ mà,và tiểu phẫu cũng đơn giản lém bạn ah.Ở các bệnh viện cấp huyện là có thể làm cho bạn dc rồi.Mình cũng từng làm ở đó,k khó khăn đâu bạn ah
    bqdhep likes this.
    Chè Duy Thịnh chuyên chè sạch thái nguyên, chè cổ thụ, chè thảo dược...Website: chesuoigiang.vn hotline: 0984904686

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-11-2015, 04:55 PM
  2. thuốc sandimmun neoral loại 100mg và thuốc cellcept
    Bởi embekhocnhe trong diễn đàn Thảo Luận Chung
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-10-2012, 07:12 PM
  3. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 12-12-2011, 04:22 PM
  4. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 30-01-2011, 06:31 PM
  5. Trả lời: 0