Kết quả 1 đến 3 của 3
    kemdanhrang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question Phần da hơi đau sau khi cắt BQĐ

Mình đã đi cắt BQĐ dc hơn 3 tuần, đến nay thì vết mổ đã tróc vảy gần hết, còn 1 phần nó cứ hay bị hở, cũng tí thôi, ẩm ẩm và màu vàng, không bị chảy mủ, không bị sưng... Cái mình lo là:

- sao phần đầu lúc chạm da tay vào thì ko sao, nhưng chạm móng tay hoặc vải cứng, vật cứng thì đau ( cảm giác như da mỏng quá nên đau), cũng đau ít thôi, chỉ khi mặc quần mà hok mặc quần lót thì khó chịu, điều này trước khi cắt mình hok bị.

- phần da còn lại sau khi cắt sẽ dc may lại xuống phía dưới, chỉ thì đã tan hết rồi, nhưng phần da nó nay bị lộn ngược ra ngoài(vì bị kéo xuống để may mà) và nó cũng đau giống như qui đầu mình kể bên trên vậy, mặc quần lót mà để phần da đó cọ vào lông thì cũng hơi đau đau

- ống dẫn tinh (theo mình biết, nằm ở dưới qui đầu, nối với phần da đã cắt) bị kéo ra mỗi lần cương cứng, nhiều khi mình bị kích thích, thấy nó kéo ra hơi căng thì sợ, cố gắng kiềm chế lại...

Vậy có ai biết về trường hợp này ko? mong các bạn chỉ giúp mình, mong bác sĩ giải thích cho e, e xin cảm ơn!
    Lần sửa cuối bởi kemdanhrang, ngày 18-01-2011 lúc 08:23 PM.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Đó là chuyện bình thường, phần niêm mạc sau khi cắt da sẽ lộ ra ngoài, thời gian đầu bạn sẽ có những cảm giác đau, rát nhưng dần dần sẽ quen.

Không phải là ống dẫn tinh nha bạn, do mới cắt nên fần này chưa quen, theo thời gian nó sẽ tự điều chỉnh.

kemdanhrang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi Nammap Xem bài viết
    Đó là chuyện bình thường, phần niêm mạc sau khi cắt da sẽ lộ ra ngoài, thời gian đầu bạn sẽ có những cảm giác đau, rát nhưng dần dần sẽ quen.

Không phải là ống dẫn tinh nha bạn, do mới cắt nên fần này chưa quen, theo thời gian nó sẽ tự điều chỉnh.
    Cảm ơn bạn nhiều, nếu như hiện tượng đó bình thường thì mình yên tâm rồi