Kết quả 1 đến 3 của 3
    MrDV Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Nốt nhỏ, có nhân xung quanh dương vật

Xin chào bác sỹ.
    Gần đây xung quanh dương vật của em có xuất hiện những nốt nhỏ, bên dưới có nhân bọc, bình thường cũng ko thấy ngứa. vậy xin hỏi em bị bệnh j? Hiện em đang rất lo lắng vì tình trạng của mình nhưng ngại và công việc khá bận nên chưa đi khám được. Rất mong bác sỹ tư vấn giúp em? (em có bạn gái và có QHTD với bạn gái)
    Em xin gửi hình chụp tình trạng của em (lưu ý là những vết loét kia là do em nặn nhân bên dưới những nốt đó nên mới vậy). Chân thành cảm ơn bác sỹ!
    Lần sửa cuối bởi huyduong, ngày 25-07-2012 lúc 09:49 AM.

customer1989 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cái này k sao bạn à. là do lúc cạo lông bạn vệ sinh k kỹ.
    Lưu ý trước khi cạo lông bạn rửa thật sạch bằng xà phòng, khi cạo bạn bôi kem cạo râu vào thì tốt, cạo xong dùng Petadine sát trùng(đề phòng dao cạo sét, bị phong đồng gánh) hehe
    tóm lại cái của bạn k sao, chừng ngày 30-50 sau khi cạo trở đi, nó tự nhiên hết như muỗi cắn ấy mà!

MrDV Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi customer1989 Xem bài viết
    cái này k sao bạn à. là do lúc cạo lông bạn vệ sinh k kỹ.
    Lưu ý trước khi cạo lông bạn rửa thật sạch bằng xà phòng, khi cạo bạn bôi kem cạo râu vào thì tốt, cạo xong dùng Petadine sát trùng(đề phòng dao cạo sét, bị phong đồng gánh) hehe
    tóm lại cái của bạn k sao, chừng ngày 30-50 sau khi cạo trở đi, nó tự nhiên hết như muỗi cắn ấy mà!
    Rất cảm ơn bạn đã tư vấn. Nhưng mình vẫn chưa yên tâm lắm. Rất mong nhận được những ý kiến khác. Chân thành cảm ơn!