Kết quả 1 đến 2 của 2
    dongchi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định nốt chấm đỏ trên quy đầu

Chào các bác sĩ,

Cho em hỏi trường hợp em như thế nào : Cách đây 1 tháng, tự nhiên quy đầu em có 2 chấm đỏ màu như máu ( không phải mụn), không nổi sần, sùi hay như bất cứ loại mụn, ghẻ nào, nó nhìn thấy được nằm ẩn bên dưới quy đầu (quy đầu có màu hồng đỏ, còn chấm này có màu đỏ tươi hơn), khi cương thì nhìn thấy nốt đỏ to hơn bằng đầu tăm xỉa răng, khi bình thường thì chỉ nhìn thấy chấm. Không có triệu chứng đau, rát hay chảy mủ gì cả, thậm chí dùng tay bóp mạnh vào cũng không thấy đau. Tiểu tiện bình thường, xuất tinh cũng kô đau hay rát. Sau đó khoảng vài ngày, 2 dấu chấm đỏ này mờ dần và mất hẳn. Ghi chú : từ lúc đó trở về trước em kô quan hệ tình dục với bất cứ ai ( tầm 8 tháng), lâu lâu có tự xử giải tỏa.

Quanh rãnh quy đầu thằng nhỏ em, có rất nhiều hạt chấm li ti cùng màu đỏ, nhìn rất rõ khi dương vật ở trạng thái cương cứng, xin hỏi đây là cái gì vậy?

Cám ơn các anh chị bác sĩ chuyên khoa đã đọc bài em, em mong sự giải đáp thắc mắc này từ các anh chị.

Trân trọng

TinY Guest

mình nghĩ nếu nó ko gây cảm giác đau rát hoặc cản trở sinh hoạt hằng ngày thì koáo đấu