Kết quả 1 đến 2 của 2
    Marden Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Nổi sừng sùi ở quanh vòng tròn quy đầu???

Chào các bạn trên diễn đàn, năm nay em 23 tuổi, em bị nổi mấy cái giống như mụn nhưng lại không phải, nó giống như bị sừng, giống giống vẩy cá vậy, ở trên cùng hơi trắng đục, giống da bị tróc, ở ngay vòng tròn của Quy Đầu, với lại mấy cái hạt trắng trắng ở khe dưới đầu quy giống mụn vậy, em đụng vào thì nó hơi đau (nhìn chung là giống như bị tróc vậy), em bị đã lâu, nhưng hồi đó ít, nhưng giờ nó nổi nhiều nên em rất sợ, các anh cho em hỏi và xin địa chỉ khám ở Sái Gòn nhé, cho em biết khoảng giá bao nhiêu nữa nhe, em sợ em đem ko đủ tiền, hiện giờ em đang thất nghiệp. Cám ơn đã xem.
    À các anh cho em xin địa chỉ tư nhân nhé, em rất mắc cỡ vì đây là lần đầu tiên em cho người ta nhìn...

kienne's Avatar
    kienne Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn nên đến Nam khoa của bệnh viện Bình Dân để khám, đó là 1 địa chỉ rất đáng tin cậy, chi phí khám chắc không cao đâu bạn, chắc chắn rẻ hơn phòng mạch tư ( mình nghĩ dưới 40k/lần khám ), còn tiền thuốc thì tùy theo bệnh.

Bạn đừng ngại, phòng khám rất riêng tư, chỉ có bác sĩ khám trực tiếp thôi, không có người lạ đâu, bạn mạnh dạn đi khám đi nhé .

Chúc bạn mau khỏe !! ^^
    :47: