Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 118
Like Tree5Likes

Chủ đề: Nổi nốt ngứa trên DV, mình lo lắng quá.

sirius_black154 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Smile Nổi nốt ngứa trên DV, mình lo lắng quá.

Kính thưa các bác sỹ, em năm nay 19 tuổi, chưa QHTD lần nào. Cách đây vài tháng bỗng nhiên quanh vùng bẹn có nổi những nốt ngứa nhỏ, rất ngứa, những vết này ban đầu nhỏ li ti màu đỏ sau đó lan ra chung quanh vùng bẹn và ngày càng to hơn, cứ mỗi tối lại nổi cơn ngứa. Em có dùng thuốc dị ứng bôi lên vùng nổi đỏ. Ban đầu có thuyên giảm nhưng được vài tuần thì nổi lại, em vẫn dùng thuốc đều đặn, nếu không dùng thì nổi ngứa chịu không nổi. Đến hiện tại cũng đã hơn 2 tháng, những vết đỏ li ti mất dần, chỉ còn những nốt đỏ như hạt bắp nổi lên, lên trên cả dương vật và dưới bìu dái. Trên dương vật đã có 4 nốt, dưới bìu dái có 2 nốt, và quanh vùng bẹn vẫn hay nổi nếu em không bôi thuốc. Các nốt này hay ngứa vào ban đêm, nếu bôi thuốc thì thấy đỡ ngứa hơn. Đặc điểm nốt trên thân dương vật nổi lên trên da, trên đầu nốt có những chấm li ti giông như chân của mụt cóc vậy, màu đỏ hồng. Em đang điều trị bằng thuốc Promethazin. Kính mong các bác sỹ tư vấn giúp em, hiện tại ở nơi em ở chưa có phòng khám phụ khoa, muốn đến nơi khám phải đi xa. Em muốn biết đây là bệnh gì và cách điều trị ra sao, kính mong quý bác sỹ giúp em. Em rất lo lắng vì càng ngày càng xuất hiện nhiều nốt đỏ. Em chờ và mong quý bác sỹ giúp em nhanh chóng. Thank
    yuki407 likes this.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Theo bạn tả thì có rất nhiều bệnh có thể gặp. Tốt nhất là đi khám bác sĩ, nội khoa cũng được chứ không cần phòng khám phụ khoa, vì bạn là nam. Nếu bạn ngại thì phải chụp hình rồi post lên diễn đàn tôi mới biết thật sữ là bệnh gì.
    Lần sửa cuối bởi Nammap, ngày 07-10-2010 lúc 11:51 AM.

sirius_black154 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Smile giúp em với các bác sỹ!

Bác sỹ nào có thể giúp em được không ạ! Em thật sự ngại và ở xa nơi có phòng khám ạ. Bác sỹ ơi, nếu bác sỹ có thể thì em xin nhờ bác sỹ tư vấn giúp em trực tiếp được không ạ. Em có thể liên lạc trực tiếp với bác sĩ qua Y!M hoặc mail để bác sỹ có thể hiểu rõ được nguyên nhân và giúp em với. Em xin cảm ơn các bác sỹ ạ.
    Y!M: seller.vn13
    Email: [email protected]

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Tôi cũng rất bận, với lại việc trao đổi trên diễn đàn không có gì phải ngại, cho mọi người cùng biết bệnh để họ có gì còn hỏi các thành viên trên diễn đàn. Bạn chỉ việc dấu thông tin cá nhân là ok, ko có gì phải ngại hết. Mong bạn sớm cho tôi biết những thông tin chi tiết về bệnh của bạn hơn.

lylevan1806 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

bác sĩ ơi cho e hỏi cứ mỗi lần e quan hệ với bạn gái e xong khi xuất tinh đươc xong e cảm thấy rất ngứa khó chịu lắm và mỗi lần e tự sướng cũng thế ngứa lắm

cứ mỗi lần e xuất tinh xong la e cảm thấy ngứa hết quanh dương vật khó chịu lắm phải nửa ngày mới hết a chi giúp e với hay e bi dị ứng tinh hoàn của minh chăng
    Lần sửa cuối bởi ChiLe, ngày 10-11-2010 lúc 08:12 AM.

liemtrandang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cái này căn nhỉ.bạn hãy ngưng qhtd một thời gian ntn?

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Chào ban lylevan1806!

Biểu hiện này rất có thể là một bệnh lây truyền qua đường tình dục bạn ạ. Việc thủ dâm nhiều, có sự cọ xát nhiều giữa tay và dương vật chỉ gây đỏ ngay lúc đấy hoặc nếu có dùng dụng cụ để thủ dâm thì có thể gây xước chứ không gây lột da. Vì vậy bạn nên đi khám sớm để biết chính xác về tình trạng của mình và có cách điều trị phù hợp. Có một số bệnh sau một thời gian nó ẩn đi, không có biểu hiện rõ rệt nhưng không điều trị triệt để thì bệnh sẽ không hết mà có ảnh hưởng lâu dài tới sức khỏe.

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Tôt nhất là nên đi khám bác sĩ xem như thế nào, trường hợp của bạn tôi nghĩ nhiều là do mẩn cảm quá mức với các hoạt động lặp đi lặp lại, nếu đứng là như vậy thì phải quen dần với bệnh thôi.

[B.O.L]'s Avatar
    [B.O.L] Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Các bạn có thể đến BV Bình Dân hoặc các phòng khám chuyên khoa Nam. Đâu có gì phải ngại đâu bạn, mình có bệnh thì chữa chứ cứ e ngại thế này mà để lâu thì khó chữa trị lắm đấy.
    THANH THANH likes this.

tintin4141 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Chào cô chú
    Cháu năm nay 26 tuổi hiện đang ở Mỹ. Trước khi qua 1 năm Mỹ cháu có cắt bao quy đầu. Sau khi cắt cháu có thấy ở xung quanh đầu khuất của dương vật có những điểm trắng hồng li ti nhỏ nhưng không đau và cũng không cảm thấy mũ, ngứa. Mọi thứ vẫn bình thường. Và tới giờ cháu vẫn thấy bình thường nhưng cháu xem trên các diễn đàn thì họ nói có thể bị viêm quy đầu. Cháu không có QHTD trước và sau đó. Họ khuyên nên dùng thuốc hydrocortisone steroid. Cô chú có thể cho cháu 1 lời khuyên nên mua thuốc gì hoặc thành phần thuốc để cháu có thể kiếm ở Mỹ hoặc cháu sẽ nhờ gd ở Việt Nam mua dùm. Cám ơn cô chú

Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Nếu tất cả đều bình thường thì tôi nghĩ không cần phải can thiệp đâu bạn. Bạn có thể chụp 1 tấm hình được không ? Tôi muốn xem thì mới có thể kết luận được.

bacsi_quaidi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Mình khuyên bạn không nên tự mua thuốc.Thuốc là một con dao 2 lưỡi bạn ạ.bạn không sử dụng đúng thì chỉ có tiền mất tật mang thui.nên khám rùi hãy dùng thuốc

junpham1711 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mình năm nay 20 tuổi đã từng qhtd nhưng cách đây 6 tháng. cách đây 1 gần 2 tháng mình phát hiện xung quanh bẹn mình có nhìu mụn nhỏ gây ngứa, típ đến là đầu dương vật của mình có nhìu vết dộp ko mủ. 2 bựu cũng có mun gấy ngứa ko mủ. ai có thể cho mình bik đây là bệnh j và chữa thế nào đc ko ? làm ơn trả lời và giúp mình nhé
    yuki407 likes this.

junpham1711 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi junpham1711 Xem bài viết
    mình năm nay 20 tuổi đã từng qhtd nhưng cách đây 6 tháng. cách đây 1 gần 2 tháng mình phát hiện xung quanh bẹn mình có nhìu mụn nhỏ gây ngứa, típ đến là đầu dương vật của mình có nhìu vết dộp ko mủ. 2 bựu cũng có mun gấy ngứa ko mủ. ai có thể cho mình bik đây là bệnh j và chữa thế nào đc ko ? làm ơn trả lời và giúp mình nhé
    ai bik làm ơn trả lời vào mail này nhá [email protected] mình đang rất lo lắng

chauquy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

ban da dj kham chua..mjnh cung bi nhu ban nhung ngai wa chua dj kham duoc,, neu ban da co ket qua roi thj co j cho mjnh so phone de mjnh alo truc tiep ban nhe!so phone mjnh 0979203675

Trang 1 của 8 123 ... CuốiCuối