Kết quả 1 đến 3 của 3
    quochienle Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Nổi nốt ngứa trên DV, các BS giúp em!

Kính chào các y bác sĩ, em năm nay 19t, e QHTD cách đây 3 tháng nhưng lúc ấy chả sao. Tự nhiên khoảng hơn 1 tháng trở lại, tự nhiên vùng bẹn và vùng mong rất hay ngứa. Và xuất hiện trên dương vật những nốt ngứa nhỏ, to dần lên bằng khoảng hạt bắp, ngứa cả biều dái vào khoảng buổi tối. Có nốt gãi đến nỗi bị sướt cả da.
    Kính mong các bác sĩ giúp giùm em, hiện tại ở nơi em ở chưa có phòng khám phụ khoa, muốn khám phải đi xa. E muốn biết đây là bệnh gì, điều trị ra sao. E rất lo lắng vì lâu lâu nó lại thêm 1-2 nốt đỏ. rất ngứa. Mong các quý bác sĩ giúp đỡ e ạ,

Xin các bác sĩ cho e lời khuyên nên uống bôi thuốc gì. Có ảnh hưởng đến sau này không ạ.

mấy nốt trắng trắng là hột ngứa,
    tấm thứ 2 đó là ở mặt dưới dương vật

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Đi khám da liễu nha bạn!

thien su cuoc song Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

ban can den BS chuyen khoa kham đi để chữa trị sớm, đừng chủ quan quá, nếu ban ngại đến bệnh viện vì phải chờ đợi mất nhiều thời gian mà nhìu khi k tìm được BS giỏi, mình bít cty BÌNH AN VIỆT là cong ty hỗ trợ cho bệnh nhân, với mức phí 40ngan ban sẽ được cty cho địa chỉ của BS giỏi và bệnh viện có uy tín, có lịch hẹn trước cho bạn luôn, vừa k mất nhìu thời gian ma dc chữa trị tốt, nếu đi kham ma tìm những chỗ k có uy tin thi tiền mất tật mang thôi
    DT của cty nè 0862797415, nếu ai ở TPHCM đến địa chỉ 160/30E Nguyễn Duy Dương p3q10