Kết quả 1 đến 5 của 5
    Skyheartless Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Exclamation Nổi mụn ở thân dương vật

Dạ xin chào bác sĩ , em năm nay 16 tuổi và thường thủ dâm khoảng 2-3 lần/tuần . Tối hôm qua khi ngủ dậy em phát hiện trên thân dương vật có nổi mụn , khi đụng vào không hề đau , rát hay gì cả . Đến trưa hôm nay em có bóc được một lớp da mỏng của nó thì vẫn không có gì . Sau khi bóc đụng vào nó vẫn không đau , không có cảm giác . Em rất sợ vì mình chưa hề quan hệ lần nào , sức khỏe của ba mẹ hay của em đều rất tốt . Bác sĩ có vài lời để tư vấn cho em về vấn đề này được không ạ ? Mong câu trả lời sớm nhất của bác sĩ , em xin cảm ơn .

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

nếu ko đau rát gfi cả thì đó là hiện tượng sinh lý bình thường, em chỉ cần vệ sinh sạch mỗi ngày thì từ từ nó tự hết, còn việc thủ dâm ko xấu nhưng ko nên lạm dụng, thế nhé em

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Không có gì đáng lo đâu bạn, đó chỉ là viêm nhiễm sinh dục thông thường thôi. Bạn phải nhớ giữ vệ sinh nha, giữ cho vùng kín luôn khô sạch, kể cả việc thủ dâm. Chúc bạn khỏe!

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Có thể là 1 dạng mụn trứng cá thôi, bạn không dụng chạm gì thêm, theo dõi, nếu lớn nhanh hay gây đau thì nên đi khám.

yeubacsi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn theo dõi thêm nha.