Kết quả 1 đến 4 của 4
    caubevotu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Nổi mạch máu dưới da dương vật

cách đây vài năm em vô tình để ý thấy mặt dưới dương vật của em có những đường mạch máu nổi lên khá to và rõ bình thường cũng có lúc cương cũng có nhưng khi cương thì to hơn 1 chút.nhưng dạo gần đây nó có vẻ rõ hơn và to hơn.Em không cảm thấy đau khi cương cũng như lúc bình thường.CHỉ thình thoảng có vài buổi sáng e thức dậy cái đó cương cứng và có cảm giác căng tức giống như bị cương lâu.Tinh dich của em không đo nồng độ tinh trùng nhưng em tháy nó màu trắng đục nhơn nhớt k có mùi lạ.dưới đây là 2 hình em chụp lại những đường mạch máu đó mong các bác sĩ xem giúp em xem em có bị bệnh gì và nên khám hay điều trị như thế nào không ạ
    Lần sửa cuối bởi huyduong, ngày 04-10-2012 lúc 04:44 PM.

caubevotu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

[QUOTE=caubevotu;397195]cách đây vài năm em vô tình để ý thấy mặt dưới dương vật của em có những đường mạch máu nổi lên khá to và rõ bình thường cũng có.lúc cương cũng có và khi cương thì to hơn 1 chút.nhưng dạo gần đây nó có vẻ rõ hơn và to hơn.Em không cảm thấy đau khi cương cũng như lúc bình thường.CHỉ thình thoảng có vài buổi sáng e thức dậy cái đó cương cứng và có cảm giác căng tức giống như bị cương lâu.Tinh dich của em không đo nồng độ tinh trùng nhưng em tháy nó màu trắng đục nhơn nhớt k có mùi lạ.dưới đây là 2 hình em chụp lại những đường mạch máu đó mong các bác sĩ xem giúp em xem em có bị bệnh gì và nên khám hay điều trị như thế nào không ạ bình thường da bao quy đầu của e nhăn nheo xếp lại nên không thấy khi e kéo da giãn phẳng ra thì thấy rất rõ ạ.Khi cương e nắm tay vào còn cảm nhận được nhịp đập của tim giống như bắt mạch ở cổ tay.Đây là những hình ảnh khi nó bình thường và e đã kéo da giãn phẳng ra
    Lần sửa cuối bởi huyduong, ngày 04-10-2012 lúc 04:45 PM.

binhhoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Đấy là dãn tĩnh mạch thân DV, bệnh rất hay gặp. Nếu đau hoặ to quá thì bạn nên đi khám để được can thiệp phẫu thuật nha!

phong310 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

đó chỉ là những mạch máu bên dưới lớp da thôi, có thể do mạch máu lớn nên khi em tuột BQD thì thấy rõ hơn vì phần niêm mạc phía trong BQD tương đối mõng, còn việc đau khi cương thì em nên đến BV để đc bsi kiểm tra chính xác hơn, cũng có thể là em bị hẹp BQD nên khi cương cứng cũng gây ảnh hưởng, nhưng tốt nhất là em nên đến BV đký khám để đc bsi kiểm tra chính xác hơn.