Kết quả 1 đến 13 của 13
    lonelove11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Nổi 2 mụn trắng bằng hột gạo ?? Giúp em !

Em bị 2 mụn trắng bằng hột gạo trên đầu dương vật ( không phải trên da ) và phía trong da bọc dương vật có nhiều hột trắng nhỏ li ti rất nhiều.Cho em hỏi làm sao để hết 2 hiện tượng trên và 2 mụn trắng trên đầu dương vật là bị gì vậy bác sĩ.Giúp em với !

TinY Guest

Ở đầu dương vật, xung quanh rãnh quy đầu có thể có những nốt mụn nhỏ li ti màu trắng, không nhân, không có xu hướng lan rộng hay tăng về kích thước. Đồng thời những nốt mụn đó cũng không gây đau hay ngứa ngáy ở cơ quan sinh dục. Đó chính là những thụ cảm thể, nơi tiếp nhận khoái cảm tình dục. Đây là hiện tượng sinh lý bình thường, bạn ạ. Trong trường hợp bạn nhận thấy những nốt mụn của mình không giống với các thụ cảm thể kể trên như đỏ, có nhân, có mủ, lúc mọc dầy, lúc mọc ít hay gây ngứa ngáy, khó chịu, kèm theo hiện tượng dương vật tiết dịch hôi … thì là những dấu hiệu bất thường, gợi báo tình trạng viêm nhiễm ở cơ quan sinh dục, bạn nhé. Khi đó bạn mới cần đi khám chuyên khoa da liễu để bác sỹ kiểm tra và hướng dẫn điều trị (nếu cần).(tamsubantre)

aidodo622 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

minh cung bi nhung cau ' khong biet benh gi nua ma co may hột gạo gioi đầu cac
    (thu bac sy khong phai em noi bay dau) xin bac si cho do la benh gi
    em cach day 2 nam bi benh lau

aidodo622 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thu Bac Sy~ Em Khong Biet Viet Bai De Dang Len CHo Bac Sy~ Tra Loi : Em Danh Viet O Day Neu Bac Sy Thay Duoc Thi Tra Loi Cho Em Luon : Cam On Bac Sy
    Cach Day 2 Nam Em Co Bi Benh Lau .Nhung Ma Da Chua Khoi Roi
    Nhung Em Co Cam Giac Em Con Bi Benh Gi Nua
    Khi Em Chuan Bi Suat Tinh Trung Thi No Chay Ra Vai~ Giot Nuoc Nhon Mau Trang .Khong Phai La Mu~ Dau . mong bac sy tra loi em do la do benh gi ah'
    Cam On Bac Sy

TinY Guest

Hix......nếu được bạn có thể viết lại bằng tiếng việt có dấu đc ko??? mình ko thể đọc.....

doubleq Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bác cho em hỏi chút được không ạ? Tự nhiên em có 2 cái mụn nổi cục lên ở thân dương vật ạ, sờ vào thấy rắn rắn và có nhân bên trong. Khi em nặn ra thấy có nhân màu trắng giống như mụn trứng cá ạ. Khi nặn ra thấy đau. Bác sỹ cho em hỏi có khi nào có mụn trứng cá ở đó ko ạ? Hay là em bị bệnh j??? bác sỹ tư vấn giúp em với.

Dongy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Vấn đề này có thể do tình trạng vệ sinh , hoặc do bị nấm gây ra . Lần sau bạn đừng tự ý làm gì với cậu nhỏ 1 cách vô ý nữa nhé ! Tốt hơn hết bạn nên đến BV cho BS xem thực tế rồi cho thuốc bạn bôi . Và nhớ là vệ sinh một cách sạch sẽ thì nó sẽ hết thôi !

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

Giữ vệ sinh thường xuyên nhé bạn, cậu nhỏ sẽ không bệnh khi bạn không bị di truyền bệnh gì, không quan hệ bừa bãi, vệ sinh dv 1 2 ngày lần thật kỹ, thay quần lót thường xuyên, quần lót không chật, mặc quần lót khi chơi thể thao.

TinY Guest

Trích dẫn Gửi bởi doubleq Xem bài viết
    Bác cho em hỏi chút được không ạ? Tự nhiên em có 2 cái mụn nổi cục lên ở thân dương vật ạ, sờ vào thấy rắn rắn và có nhân bên trong. Khi em nặn ra thấy có nhân màu trắng giống như mụn trứng cá ạ. Khi nặn ra thấy đau. Bác sỹ cho em hỏi có khi nào có mụn trứng cá ở đó ko ạ? Hay là em bị bệnh j??? bác sỹ tư vấn giúp em với.
    Trường hợp này có thể là do chứng viêm nhiễm bộ phận sinh dục,lần sau bạn nhớ tới bv để các bs kiểm tra nhé!

antivirus Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

hix, em cũng bị như bạn chủ pic, nhưng khi qhe em còn bị đau nhói, 2 mụn mọc ở dây chằng em lo lắng lắm mong các bác sỹ chỉ bảo giúp đỡ. E ko qhe với gái mại dâm, chỉ qhe với bạn gái

antivirus Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định :(

ai tư vấn cho e với

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

@ antivirus: bạn nên đi khám BS Da Liễu hay Nam khoa, làm một số xét nghiệm xem có viêm nhiễm ko ? Nếu thì chỉ cần vệ sinh mỗi ngày là được.

baby123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Đi khám sớm nha bạn.