Kết quả 1 đến 7 của 7
    swhp22 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Những mụn màu trắng ở đầu dương vật, em lo quá bác sỹ ơi!

Em năm nay 19 tuổi, DV của em bị nổi những mụn này cách đây 2 năm rồi, mụn màu trắng nằm ở quanh đầu dương vật. Có thể là do vệ sinh không sạch sẽ nên nó nổi mụn chứ em chưa có QHTD lần nào, nhưng TD thì có. Em đã dọc và có người nói nếu để lâu có thể gây ung thư DV, em rất lo nhưng em đã bị tới 2 năm mà cơ thể em hoàn toàn bình thường không có gì thay đổi, những nốt trắng kia có phát triển nhưng rất chậm. Vậy em mong các bác sỹ tư vấn cho em. Em ở Hải Phòng, nếu có phải đi khám thì chỉ giùm em một địa chỉ đáng tin cậy với, em rất mong được giúp đỡ. Cám ơn rất nhiều!

chờ đầu thai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bạn à ! tốt nhất là bạn nên đi khám đi , càng sớm càng tốt . Chứ để lâu năm nó phát bệnh là toi đấy .

Nhưng mình không biết ở Hải Phòng phong khám nam khoa nào uy tín chất lượng, mình đang lo lắm

[B.O.L]'s Avatar
    [B.O.L] Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Theo mình nghĩ thì vấn đề của bạn không nghiêm trọng quá. Bạn nên đến các phòng khám chuyên khoa Nam hoặc các phòng khám da kiễu. Mình thấy hiện tượng này cũng có nhiều ngưới mắc phải. Nhưng theo bạn kể thì đã 2 năm nay cơ thể vẫn bình thường thì mình nghĩ đó là những nốt mụn lành tính. Bây giờ bạn nên vệ sinh sạch sẽ khu vực dương vật và mau tìm đến các phòng khám chuyên khoa càng sớm càng tốt. Chúc bạn điều trị tốt.

Trích dẫn Gửi bởi [B.O.L] Xem bài viết
    Theo mình nghĩ thì vấn đề của bạn không nghiêm trọng quá. Bạn nên đến các phòng khám chuyên khoa Nam hoặc các phòng khám da kiễu. Mình thấy hiện tượng này cũng có nhiều ngưới mắc phải. Nhưng theo bạn kể thì đã 2 năm nay cơ thể vẫn bình thường thì mình nghĩ đó là những nốt mụn lành tính. Bây giờ bạn nên vệ sinh sạch sẽ khu vực dương vật và mau tìm đến các phòng khám chuyên khoa càng sớm càng tốt. Chúc bạn điều trị tốt.
    Rất cảm ơn bạn, nhưng mình không biết ở Hải Phòng chỗ nào khám nam khoa uy tín và chất lượng, bạn biết không chỉ giùm mình với.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn cứ đến các BV lớn tại Hải Phòng, ở đó đều có phòng khám Nam khoa.

tintin4141 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình cũng bị giống bạn nhưng đang ở Mỹ không biết tìm loại thuốc nào để dùng nếu bạn đã đi gặp bác sĩ xin chỉ dẫn loại thuốc nào để chữa nếu được sẽ nhờ người thân ở VN gửi qua hoặc mua ở Mỹ. Cám ơn bạn