Kết quả 1 đến 13 của 13
    tronganxn Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Nhờ vả - Em bị yếu sinh lý, cứu em với!

Nhờ vả - Em bị yếu sinh lý, cứu em với!

Em xin giới thiệu sơ qua về tình hình bản thân em.
    Em năm nay 22 tuổi, chưa từng có bạn gái hay người yêu.
    Thường xuyên xem phim xếch và thủ dâm, nhưng không nhiều lắm.
    Em từng vài lần quan hệ với gái mại dâm (em xin viết tắt là GMD).

Đợt vừa rồi, em qua đêm cùng với GMD. Lúc đầu, chưa hề hành sự gì cả, chỉ ngồi ôm ấp sờ mó hôn hít GMD thì em đã bị xuất ra ngoài. Khoảng 15 phút. Thậm chí còn chưa kịp đeo bao cao su.
    Em nghĩ là mình bị chứng xuất tinh sớm, nhưng không sao, vì lâu lắm rồi em mới gần con gái, mà lại bị kích thích quá độ. Chắc chuyện đó cũng bình thường.

Đến công đoạn tiếp theo mới là sự đau khổ của em. Quyết tâm phục thù cho lần xuất tinh sớm trước đó. Trước khi hành sự, thằng cu của em cũng cứng như ai, cũng ngẩng cao đầu. Nhưng khi đeo bao cao su vào, thì thằng cu bắt đầu mềm xuống. Cho vào nhấp được vài cái thì nó bị xìu như bánh đa ngấm nước. Nhưng khi rút ra, cô GMD kia xóc xóc vài cái nó lại cứng đờ. Thử lại lần nữa, vào một vài cái lại xìu xuống. Thử thêm một vài lần nữa thì triệu chứng vẫn y nguyên như thế, không cải thiện được tí nào. Đau lòng quá, em đành nhờ cô GMD kia xóc để cho ra rồi đi ngủ, nhưng mãi vẫn không ra. Cuối cùng lại đành một tay sờ soạng cô GMD một tay tự sướng. Mãi thì cũng ra được.
    Rồi ôm cô GMD ngủ.

Gần sáng, tỉnh dậy, thấy mình đang ôm cô GMD ngủ. Thằng cu lúc này lại cứng đờ, rất kiêu hãnh. Muốn "chơi" một cái cho đỡ tiếc tiền nhưng thấy cô GMD đang ngủ ngon lành nên không đành lòng gọi dậy. Lại nằm xuống sờ soạng linh tinh một lúc. Chắc sờ mó hơi mạnh tay nên cô GMD tỉnh dậy. Triệu chứng kia lại bắt đầu, cứ đeo bao vào lại xìu. Chán quá, trả tiền rồi về. Mặt thì cười với cô GMD nhưng lòng thì đau đớn khôn cùng.

Em bị làm sao thế này, ai tư vấn cho em với. Cứ kiểu này chắc là em không dám lấy vợ mất (lấy vợ mà vẫn thế này thì làm khổ cả đời con gái người ta). Bình thường em thủ dâm thì thằng cu vẫn cứng đờ, thậm chí nhiều lúc tưởng tượng linh tinh thằng cu cũng vẫn cương. Nhưng khi hành sự lại xìu.

Em xin sự tư vấn thật sự, xin đừng trêu em! Không giúp đỡ xin đừng nói lời cay đắng! Liệu có phải vì em thủ dâm hay không, hay là tại thói quen hay xem phim xếch của em. Em phải làm thế nào để cải thiện tình hình đây?

sanphukhoa.tk Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Đây là 1 chứng bệnh có từ thủa sơ khai, nhưng nó là bệnh "khó nói" nên rất ít nghiên cứu về nó, chỉ trong thời gian gân đây nó mới được nghiên cứu thực sự ^^ nhưng vẫn còn rất mù mờ
    - có thể do rối loạn nội tiết : thiếu hụt testosterone nhưng trường hợp của bạn thì không phải nếu lúc thủ dâm dương vật của bạn vẫn cương cứng suốt quá trình thủ dâm
    - tâm lý, thần kinh, sinh hoạt, hoàn cảnh sống, cấu trúc dương vật, ... cũng có ảnh hưởng tới chức năng của cương dương vật
    Theo như bạn kể thì bạn mới " quan hệ tình dục " 2 lần nên chưa thể khẳng định được là bạn yếu sinh lý. Vì trong thực tế có những ông chồng lấy vợ được cả tuần mới quan hệ tình dục bình thường được, còn cả tuần trăng mật thì giống bạn.
    Theo tôi, không nên quá lo lắng về trường hợp của bạn (tâm lý không tốt sẽ có thể gây ra ám thị ) và bạn nên đến bác sĩ chuyên khoa nam để nhận được sự tư vấn chính xác nhất .

- tâm lý, thần kinh, sinh hoạt, hoàn cảnh sống, cấu trúc dương vật, ... cũng có ảnh hưởng tới chức năng của cương dương vật
    Theo như bạn kể thì bạn mới " quan hệ tình dục " 2 lần nên chưa thể khẳng định được là bạn yếu sinh lý. Vì trong thực tế có những ông chồng lấy vợ được cả tuần mới quan hệ tình dục bình thường được, còn cả tuần trăng mật thì giống bạn.
    Theo tôi, không nên quá lo lắng về trường hợp của bạn (tâm lý không tốt sẽ có thể gây ra ám thị ) và bạn nên đến bác sĩ chuyên khoa nam để nhận được sự tư vấn chính xác nhất .
    Em sợ đi bác sĩ lắm.
    Lỡ khám mà lại thành Vô sinh thì đời em xuống dốc không phanh luôn.

Em google thì thấy là do em thủ dâm nên chim đã quen với độ chặt của tay, nên thành ra nó không hợp với cái ấy nữa.

Giờ em không xem phim xếch, không thủ dâm nữa thì có giải quyết được vấn đề không?

tinhnhinu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

cái này khó nói. bạn ko có cơ hội thử không đeo bao cao su mà lâm trận xem thế nào, biết đâu cải thiện đc tình hình?? nhưng ko đc ko dùng bao cao su mà quan hệ với GMD vì quá nguy hiểm, nên... bạn cứ yêu đời và yêu đương bình thường. sau đó nếu còn bị thì ta đến bệnh viện chữa tiếp hiii. mình k phải bác sĩ nên k rõ lắm nhưng khuyên bạn đừng lo. tôi còn nhiều bệnh hơn bạn nhưng vẫn yêu đời nè.

silver_kylin Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mình thấy bạn nên đi xem bác sĩ càng nhanh càng tốt. Biết có bệnh thì nên chữa sớm nếu không sau này lại hối tiếc.
    Vô cứ nói thật cho bác sĩ nghe. Tuy hơi kỳ 1 chút nhưng mà mấy người trong đó cũng không nhớ mình là ai đâu. 1 ngày có cả trăm bệnh nhân nên bác sĩ y tá cũng chẳng hơi đâu để ý đến mặt mình làm gì. Bạn cứ đi đi đừng ngại.
    Nếu sau này muốn có 1 gia đình bình thường êm ấm thì nên bỏ những thói quen xấu như thủ dâm hay kiếm gái đi. Thỏa mãn nhất thời nhưng có những điều mình không lường trước được đâu.
    Chúc bạn may mắn.

cuncon91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Cái này do tâm lý và thói quen tự xử thôi. Bây giờ bạn đừng tự xử nữa, đi chơi GMD nhiều nhiều vào là sẽ lấy lại phong độ thôi, giống chơi thể thao vậy, bỏ lâu quá sẽ mất phong độ.
    Còn nếu vẫn không lấy lại được phong độ, thì cuối cùng phải đến bệnh viện thôi, sẵn xét nghiệm HIV, lậu, giang mai, mào gà luôn.
    http://vnexpress.net/GL/Doi-song/2009/11/3BA15B28/

Trích dẫn Gửi bởi cuncon91 Xem bài viết
    Cái này do tâm lý và thói quen tự xử thôi. Bây giờ bạn đừng tự xử nữa, đi chơi GMD nhiều nhiều vào là sẽ lấy lại phong độ thôi, giống chơi thể thao vậy, bỏ lâu quá sẽ mất phong độ.
    Còn nếu vẫn không lấy lại được phong độ, thì cuối cùng phải đến bệnh viện thôi, sẵn xét nghiệm HIV, lậu, giang mai, mào gà luôn.
    http://vnexpress.net/GL/Doi-song/2009/11/3BA15B28/
    Bạn ơi, sinh viên nghèo học dốt lấy đâu tiền ra đi chơi GMD nhiều.
    Cả năm trời đi được một vài lần là nhiều lắm rồi.
    Còn mấy cái vụ HIV hay lậu, giang mai... nói chung là bệnh lây qua đường tình dục thì kiến thức của mình không đến nỗi nào đâu. Không đến nỗi như cái đường link bạn gửi.

Trích dẫn Gửi bởi silver_kylin
    Mình thấy bạn nên đi xem bác sĩ càng nhanh càng tốt. Biết có bệnh thì nên chữa sớm nếu không sau này lại hối tiếc.
    Vô cứ nói thật cho bác sĩ nghe. Tuy hơi kỳ 1 chút nhưng mà mấy người trong đó cũng không nhớ mình là ai đâu. 1 ngày có cả trăm bệnh nhân nên bác sĩ y tá cũng chẳng hơi đâu để ý đến mặt mình làm gì. Bạn cứ đi đi đừng ngại.
    Nếu sau này muốn có 1 gia đình bình thường êm ấm thì nên bỏ những thói quen xấu như thủ dâm hay kiếm gái đi. Thỏa mãn nhất thời nhưng có những điều mình không lường trước được đâu.
    Chúc bạn may mắn.
    Thực ra không phải mình ngại chuyện bác sỹ cảm thấy thế này thế nọ đâu. Nhưng mà chưa có điều kiện để đi khám. Với lại nếu có ai đó tư vấn hợp lý thì thôi đỡ phải đến bệnh viện, lỉnh kỉnh ra.
    Hiện tại thì mình cũng bỏ thủ dâm rồi, xóa hết phim xếch, không vào mấy trang web không lành mạnh. Vào web lầu xanh thì chỉ vào mục sức khỏe sinh sản thôi.

Trích dẫn Gửi bởi tinhnhinu
    cái này khó nói. bạn ko có cơ hội thử không đeo bao cao su mà lâm trận xem thế nào, biết đâu cải thiện đc tình hình?? nhưng ko đc ko dùng bao cao su mà quan hệ với GMD vì quá nguy hiểm, nên... bạn cứ yêu đời và yêu đương bình thường. sau đó nếu còn bị thì ta đến bệnh viện chữa tiếp hiii. mình k phải bác sĩ nên k rõ lắm nhưng khuyên bạn đừng lo. tôi còn nhiều bệnh hơn bạn nhưng vẫn yêu đời nè.
    Thôi, thà bị yếu sinh lý còn hơn là thử chơi chân trần với GMD. Bệnh ra thì đời lại nát. Yêu đời thì vẫn yêu đời thôi, trong tứ sướng thì được tam sướng rồi, sao lại không vui chứ.

AloTra Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

bác cuncon lại comment bậy bạ à, kêu người ta đi kiếm GMD chẳng khác nào đi chết đi tronganxn

Trích dẫn Gửi bởi AloTra Xem bài viết
    bác cuncon lại comment bậy bạ à, kêu người ta đi kiếm GMD chẳng khác nào đi chết đi tronganxn
    Có sao đâu mà, 17 tuổi dậy thì, 30 tuổi mới lấy vợ.
    Trong 13 năm ấy thì phải thế nào, không GMD thì ....

nongdan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bạn tham khảo bài viết của tôi rồi hỏi bác sĩ lại xem sao: http://forum.bacsi.com/nam-khoa/co-p...-ly-59687.html

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn lo lắng khi lần đầu quan hệ thôi, không có bệnh nha bạn.

yeusuckhoe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Quan hệ nhiều 1 chút là có kinh nghiệm ah.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

yếu sinh lý ko pải là chiện đơn giản, những biểu hiện của bạn chưa đủ để kết luận đâu