Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 22
    hoang_quan_bacninh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Nhờ tư vấn về chuyện ấy

Dạo này tôi chẳng có cảm hứng với vợ. Chẳng hiểu sao đi làm về chỉ muốn đi ngủ. hic. đọc trên mạng thấy nhiều loại thuốc hỗ trợ sinh lý, chẳng biết có phải thuốc kích thích không

quocphong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Phải tìm hiểu kỹ

Trên thị trường giờ có nhiều loại thuốc này lắm. Nhiều loại thuốc có chất kích thích, gây hưng phấn nhanh nhưng chắc là nhiều tác dụng phụ. Theo em bác cứ tìm hiểu kỹ,
    Hoặc hỏi xem mấy loại quảng cáo đầy đấy. Rẻ quá sợ ko xịn mà đắt quá thì xót
    Mà quảng cáo giờ hoành tráng, chả biết đâu mà lần

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Theo mình, bạn ko nên dùng thuốc vì có nhiều tác dụng phụ, bạn ko có cảm hứng với vợ có thể vì công việc quá nhiều khiến bạn mệt mỏi, bạn nên cân bằng giữa công việc và gia đình.

Chúc bạn hạnh phúc!

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn bao nhiêu tuổi ? Bạn dạo gần đây công việc có căng thẳng cẳng ? Có chuyện gì không vui khi làm việc ? Bạn và vợ bạn có cãi nhau không ? Cuộc sống có gì thay đổi không ?

Theo tôi không nên tự ý dùng thuốc, bạn xem lại sinh hoạt của mình, điều chỉnh sao cho giống như hồi bạn có cảm hứng với vợ. Nếu vẫn không được thì đi khám bác sĩ nha bạn.

Mặc định @ ChiLê, @ Nammap

tôi là phóng viên. cv không căng thẳng lắm. Ok, tôi cũng phải nghỉ ngơi, cân bằng lại xem thế nào. không biết vợ có nghĩ mình có bồ nhí ko nhỉ, thấy nàng cũng ảm đạm hơn.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Uhm, nếu vậy thì 2 vợ chồng tổ chức đi nghỉ mát đi, thay đổi không khí sẽ làm 2 bạn khỏe hơn và ham muốn hơn đó.

cunconcuame Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Tham khảo biện pháp sử dụng dược liệu

Chào a. Theo e anh đang suy giảm sức khỏe, giảm khả năng sinh lý thôi. Ngoài việc nghỉ ngơi khoa học, a hãy tham khảo một số biện pháp hỗ trợ bằng dược liệu có hiệu quả an toàn.
    Bên cty e đang có sản phẩm thực phẩm chức năng hỗ trợ sinh lý đàn ông tên gọi
    M - phé. Sản phẩm thích hợp cho các đối tượng
    > Rối loạn cương dương
    > Rối loạn xuất tinh
    > Giảm ham muốn, giảm khả năng tình dục
    > Người ốm dậy, mệt mỏi, căng thẳng
    > Kém minh mẫn

Thực phẩm chức năng M – phé được tinh chế 100% từ thiên nhiên, thành phần cốt lõi là cao chuẩn Bách bệnh (có tên khoa học là Eurycoma Longifonia) kết hợp với cao chuẩn Đinh lăng, có tác dụng:
    • Tăng cường sức khỏe tình dục cho nam giới, kích thích cơ thể tăng tiết hormone giới tính nam (testosterone) một cách tự nhiên
    • Phòng ngừa, hỗ trợ điều trị chức năng sinh lý ở nam giới
    • Tăng cường sức khỏe, giảm căng thẳng mệt mỏi, tăng cường khả năng làm việc trí óc
    • Duy trì sự hưng phấn và phong độ tình dục cho nam giới

- M – phé được bào chế từ giống cây Bách bệnh chính thổ, cho hàm lượng hoạt chất cao nhất, được lựa chọn nguồn gốc và nguồn genes tốt nhất, qua quy trình thu hái và sản xuất hiện đại
    - M – phé là công trình nghiên cứu kỳ công qua nhiều năm của các GS.TS, các nhà khoa học Đại học Dược Hà Nội.
    Công ty TNHH Dược phẩm Tân Bách Tùng là đơn vị chính thức duy nhất được chuyển giao công nghệ, quy trình chế biến M – Phé của các nhà khoa học Đại học Dược Hà Nội.
    Địa chỉ: Địa chỉ: số 46/268 Lê Trọng Tấn, Hoàng Mai, Hà Nội
    Điện thoại: 04 39 737204 Hotline: 091 9394 000 – 0912 570 891
    Website: tanbachtung.com

- Anh đang ở Bắc Ninh àh? Nếu cần thông tin tư vấn thì a gọi vào số hotline luôn để được tư vấn nhé. Nhân viên nam có gia đình bên e đã dùng và thấy thực sự có hiệu quả. Còn e chưa biết, vì chồng e mới dùng thử được 2 ngày

Đây là sản phẩm được dày công nghiên cứu mới có mặt trên thị trường nên công ty đang có chương trình ưu đãi, mua 5 tặng 1, mua 10 tặng 3 cho khách hàng. (áp dụng từ 08/11/ đên 08/12/2010). Giá sản phẩm là 270k . Có gì anh để lại lời nhắn cho em nhé. Thanks!
    Chúc a hạnh phúc

quantunhatngon_truong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

M-phé là thực phẩm chức năng hả chị cún con? Uống vào có tăng kích thước của "..." ko nhỉ? hờ hờ.

"..." là gì hả bạn? ý bạn là có khả năng tăng kích thước dương vật phải không ạ?
    sản phẩm của bên mình không sử dụng chất kích thích. nó chứa cao chuẩn Bách bệnh, một loại cây có tác dụng hỗ trợ sinh lý nam giới được khoa học chứng minh từ lâu. Trên báo chí cũng viết nhiều về các loại cây này đấy bạn ạ.
    Nếu bạn hỏi về tăng kích thước dương vật thì sản phẩm này không làm tăng kích thước mà chỉ hỗ trợ duy trì khả năng tình dục, tăng hưng phấn thôi. Kích thước cũng quan trọng nhưng quan trọng là bạn phải giữ được cảm giác hưng phấn, đồng thời minh mẫn làm việc, thể dục thể thao dẻo dai để không ảnh hưởng đến công việc, sức khỏe cũng như hạnh phúc gia đình bạn ạ.

quantunhatngon_truong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

"..." mà còn hỏi kỹ thế. chắc dân dược toàn nói thẳng ra, ko bao giờ dùng 3 ... nên khó hiểu thì phải. he he

nhưng mình không thấy quảng cáo trên ti vi, báo đài gì. 270 thì đắt nhỉ.
    Lần sửa cuối bởi quantunhatngon_truong, ngày 10-11-2010 lúc 03:37 PM.

thuốc kích thích có nhiều tác dụng phụ, lạm dụng sẽ rất nguy hiểm

satthulehung_01_11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Em phê, tên hay nh0
    em bị xuất tjnh ljên tục. k0 gần bạn gái, k0 quan hệ gì vẫn cứ bị ra. đợt nọ bạn e bảo uống mấy loại thuốc òy, nhưng k0 dám uống, nên n0 vẫn cứ ra.
    cái này có giới hạn tuổi k0?

boymap Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

a, mền cũng việng đó. hjc hjc. mất tự tjn wa đi

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

chào bạn!

Tình trạng của bạn có tểh là bệnh. Bệnh tên là hượt tinh. Bệnh nhân thường cho là mình xuất tinh, nhưng thực chất là viêm niệu đạo.

Có nhiều nguyên nhân gây viêm, có thể lây nhiễm do quan hệ tình dục. Những trường hợp này thường do không vệ sinh ngay sau khi quan hệ hoặc do bao quy đầu dài nhưng không rửa bên trong khiến vi trùng có cơ hội chui sâu vào niệu đạo, gây viêm.

Điều trị hượt tinh vô cùng đơn giản, chỉ cần dùng kháng sinh đúng liều là hết bệnh. Vì thế, không nên quá hoảng loạn mà nghe lời những người không có chuyên môn, điều trị bằng những loại thuốc không phù hợp, rất dễ dẫn đến tình trạng tiền mất tật mang.

Thân

cảm ơn bạn đã quan tâm. sản phẩm bên mình sau 6 năm nghiên cứu giờ mới tung ra thị trường. đây là kỳ công của các nhà khoa học, GS.TS đại học Dược HN, và đã chuyển nhượng hợp pháp cho công ty mình. vì đây là sp mới nên chưa quảng cáo nhiều.

Nhưng bạn quantunhatngon_truong yên tâm, ko hẳn là quảng cáo quá nhiều là tốt. Quan trọng chất lượng là linh hồn của sản phẩm bạn ạ. Quảng cáo quá nhiều sẽ đẩy chi phí sản phẩm lên cao, mà người tiêu dùng sẽ phải gánh chịu. Bên mình QC vừa phải để tiết kiệm chi phí cho ng tiêu dùng và dành chi phí đó để khuyến mãi, ưu đãi và chăm sóc khách hàng

Sp của mình QC không nhiều, nhưng chất lượng là vượt trội. Bạn để ý xem trên kênh H1 vào thứ 7 ngày 20/11 này sẽ có phóng sự nói về SP của mình, Tiến sỹ Trần Văn Ơn, trưởng bộ môn Thực vật học - Đại học Dược sẽ khẳng định tác dụng của sản phẩm, khẳng đỉnh cty mình chính thức và duy nhất được chuyển giao công nghệ và quy trình chế biến M -PHÉ
    trên báo bóng đá, thể thao văn hóa, kinh tế đô thị có hình ảnh sản phẩm đấy bạn ạ.

Đây là SP 100% thảo dược, ko chứa chất kích thích, có tác dụng hiệu quả lâu dài, an toàn cho sức khỏe. vì vậy giá cả đó là hết sức vừa phải đối với người sử dụng. Bên mình đang có chương trình khuyến mãi ra mắt đấy bạn ạ. Bạn tham khảo nhé.
    mua 5 tặng 1, mua 10 tặng 3.
    MỜi bạn truy cập web: tanbachtung.com hoặc tanbachtung.vn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối