Kết quả 1 đến 7 của 7
    thanhlong89 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Nhờ BS tư vấn dùm ???

Khoảng 3 tháng nay . dương vật của em không thể cương hết cỡ dc và cảm thấy đau khi cương và có hiện tượng bị chùn da qui đầu . trước khoảng thời gian đó . mọi chuyện đều bình thường . em hoàn toàn khỏe mạnh không bệnh tật gì cả . vậy nguyên nhân là do đâu ? mong bác sỹ tư vấn giúp . em đang cảm thấy rất hoang mang . Xin cảm ơn bác sỹ

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Khoảng thời gian trước đó bạn cảm thấy bình thường, vậy bạn có vận động gì quá mức ko, thời gian qua có quan hệ tình dục ko? chùn da quy đâu có pải là bạn cảm thấy bị dư một ít da ko, nếu vậy mình khuyên bạn đến bác sĩ khám và tiến hành tiểu phẩu cắt da quy đầu nhe,

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn bao nhiêu tuổi rồi ? Đã quan hệ tình dục chưa ? Chuyện đi tiểu có bị ảnh hưởng không? Rất có thể bạn bị hội chứng bao quy đầu ngắn.

yeubacsi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn chụp 1 tấm hình đi, gửi lên mục này, các BS xem hình mới trả lời bạn được.

thanhlong89 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Em năm nay 22 tuổi . Chưa từng Quan Hệ . Em có chơi đá bóng và cũng bị va chạm vào vùng kín, rồi sau đó là các hiện tượng như trên . Trước kia em ko bị chùn da qui đầu nhưng nay lại chùn . Đúng như anh nói là dư 1 ít da . Sinh hoạt vẫn bình thường . Em sẽ cố gắn up hình sớm . Em cảm ơn

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Vậy có thể là sang chấn do chấn thương khi đá banh, nhưng kéo dài 3 tháng thì cũng có vấn đề rồi, tốt nhất là bạn nên đi khám BS xem sao.

ronglua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn đi khám BS liền đi, coi chừng dương vật bạn bị chấn thương rồi, bạn có thể khám tại BV Hào Hảo hay Bv Bình Dân.